Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 55 m2 136,37 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, ngõ nông gần phố, ba gác rộng, tiện ích bạt ngàn - nhà cách Royal City vài trăm mét.Nhà mới chỉ việc xách va li về ở.DT...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 43 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 43 m2 160,47 triệu/m2
      CC bán nhà Nguyễn Ngọc Nại - Hoàng Văn Thái - Cù Chính Lan - ngõ oto.DT 43m2 x 6 tầng - chỉ 6,9 tỉ (bao phí sang tên) nhà thuộc khu vực phân lô cán bộ cấp...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 30 m2 195 triệu/m2
      oto 7 chỗ vào nhà - TT Thanh Xuân - ngõ thông - KD - nét căng - 5 tầng mới đẹp chỉ hơn 5 tỉ Việt Nam đồng.Alo 0388 168 ***
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 58 m2 172,25 triệu/m2
      Bán toà ccmn 7 tầng thang máy, phố quan nhân thanh xuân, ngõ 3m, thông, xây 7 tầng thang máy, với 12 phòng khép kín đầy đủ nội thất, doanh thu 70 tr1...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 30 m2 195 triệu/m2
      - cực hiếm Q. Thanh Xuân chỉ hơn 5 tỉ oto 7 chỗ vào nhà, KD ngày đêm, nhà mới 5 tầng, tặng lại toàn bộ nội thất sẵn có. Khu vực cực kỳ hiếm có nhà thứ 2...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Lân - Thanh Xuân, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 48 m2 132,3 triệu/m2
      ngôi nhà phố Nguyễn Lân, Thanh Xuân, oto đỗ cửa, DT 48m2, 4 tầng, MT 6m, giá 6,35 tỉ.- Vị trí đẹp, khu hiếm nhà bán, ngõ tương đối rộng thông thoáng....
      Đường Nguyễn Lân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 32 m2 139,07 triệu/m2
      Mô tả:Nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa, cách oto tránh 70m, gần chợ và ga tàu điện trên cao. Bãi đỗ xe oto chỉ 200m.Thiết kế 5 tầng với không gian chắc chắn:-...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 11,75 tỷ

      11.75 tỷ 67 m2 175,38 triệu/m2
      Phân lô - ngõ thông - 3 mặt thoáng - chủ tặng lại nội thất đầy đủ như hình. Nhà nằm trong ngõ 210 phố Hoàng Văn Thái Q. Thanh Xuân.Nhà chả có gì ngoài...
      Ngõ 210, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 41 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 41 m2 118,3 triệu/m2
      Nhà mới ở luôn - ngõ 1 Bùi Xương Trạch.41 mét vuông 5 tầng - 6 ngủ.Trước nhà hơn 2m - oto đỗ cách 15m.Ngõ thông, gần hồ Tiện di chuyển sang Hoàng Văn...
      Ngõ 1, Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Lân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      - 45 mét vuông x 5 tầng - MT 3,6m - 9,5 tỉ - Nguyễn Lân.- Hàng kịch độc - view hồ - ôtô tránh - KD - ôtô ngủ trong nhà - 2 mặt thoáng - nhà đẹp - ở...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      Nhà đẹp gần phố mới tinh.Tiện ích đủ thứ.- DT 48 m2 - 4 tầng - MT 4 m.- Giá: 5.5 tỉ.+ Nhà nằm trung tâm Q. Thanh Xuân, nhà 4 tầng đẹp long lanh.+ Thiết kế...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 38 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 38 m2 171,06 triệu/m2
      Bùm bùm.Lô góc - KD sầm uất - oto - 7 tầng thang máy - ngõ thông thẳng tắp.- Khương Trung - ngã 4 Sở - Vũ Tông Phan - nhỉnh 6 đồng.Sát Vành đai 2.5 - tương...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 53 m2 132,08 triệu/m2
      Bán nhà phân lô phố Vương Thừa Vũ DT 53 mét vuông xây 4 tầng, MT 4m giá 7,x tỉ. gọi ngay 0976 274 ***.+ Vị trí đẹp, nhà cách MP 10m. Ngõ phân lô ô...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Xuân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè trung tâm Q. Thanh Xuân, dt 60 mét vuông, mt 5.1m xây 4 tầng giá 10 tỉ, liên hệ ngay 0976 274 ***.Phân lô, vỉa hè, 2 thoáng trước...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Thanh Xuân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Hoàng Ngân - Thanh Xuân 40m2x5T, MT 4.3 m. Giá nhỉnh 5 tỉMT RỘNG THOÁNG- GẦN PHỐ - NGÕ 3GÁC PHI NHÀ ĐẸP Ở NGAYKD CHO THUÊ ĐỈNH+Nhà thiết kế kết...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 42 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      ✅ NHÀ ĐẸP HOÀNG NGÂN - DÂN XÂY - BA GÁC THÔNG - GẦN MẶT PHỐ - NHÀ đầy đủ nội thất SẴN Ở NGAY✅💥Mô tả:- Vị trí rất đẹp, cách mặt phố Hoàng Ngân cực gần,...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
      40M 6TẦNG, MT 5,5M CHỈ 8tỉ, LÔ GÓC NHÀ ĐẸP Ở NGAY, THANG MÁY VÙ VÙ, NỘI THẤT XIN SÒ, NGÕ NÔNG GẦN oto TRÁNH - TT ngã 4 SỞ mô tả: nhà cách oto tránh chỉ...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 52 m2 180,77 triệu/m2
      - Căn căn hộ chung cư mini nằm trong khu vực cư dân đông đúc , nhu cầu thuê chưa bao giờ hết hot , đuổi đi không hết- DT 52m2 , MT 5,8m , xây 7 tầng...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!