Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.9 tỷ 61 m2 47,55 triệu/m2
      PCC1 - 44 Triều Khúc.Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh.DT 61 mét vuông (nội thất đầy đủ).Giá 2.9 tỉ (có thỏa thuận).contact: 0328 822 ***
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 99 m2 60,61 triệu/m2
      Tôi đang cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp King Palace 108 Nguyễn Trãi cho ai có nhu cầu mua thực để ở.- Thiết kế: 3 PN + 2VS + phòng khách có logia...
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,4 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.4 tỷ 59 m2 40,68 triệu/m2
      cực hiếm 54 hạ đình - 59m2 căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh tầng đẹp giá siêu mềm 2.4 tỉTrung tâm Thanh Xuân - căn hộ 54 Hạ Đình.DT 59m2 - 2...
      Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 6,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 124 m2 49,2 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền KD bán gấp trước tết căn 124 mét vuông giá 6,1 tỉ bao phí căn hộ chung cư King Palace mặt đường Nguyễn Trãi.- căn hộ chung ...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 95 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.4 tỷ 95 m2 67,37 triệu/m2
      - chính chủ THANH KHOẢN SỚM chung cư ROYAL CITY 3 phòng ngủ CÔNG NĂNG, DT GẦN 100m², FULL nội thất đầy đủ, VIEW QUẢNG TRƯỜNG NỘI KHU THOÁNG ,ĐẸP -...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      V
      Thuê-Chuyển nhượng Vinhomes Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, giá 7,6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      7.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ tôi bán chung cư tại dự án The Golden Palm 21 Lê Văn Lương, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.Do cần tiền để thưởng tết cho nhân viên và vận...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Khách thuê hết hạn HĐ nên chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư tòa A căn hộ chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân - hàng hiếm chỉ duy nhất căn này đang...
      Dự án GoldSeason, 47 Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, hướng Đông - Nam, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 114 m2 50,88 triệu/m2
      Dự án King Palace, đường Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Trực tiếp ký HĐMB với chủ đầu tư và đc CK 15 phần trăm.- Nhà...
      Dự án King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 43 m2, mặt tiền 3m tại Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 43 m2 195,35 triệu/m2
      Ngõ 93 Hoàng Văn Thái 43m2, MT 3,6m.Giá 8.4 tỉ.Hiếm - lô góc - phân lô bàn cờ - ngõ thông - 2 oto tránh nhau & dừng đỗ ngày đêm - sổ đẹp vuông a4 - yên tâm...
      Ngõ 93, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 39 m2 220,52 triệu/m2
      SIÊU ĐẸP - 1 NHÀ RA PHỐ - oto QUA NHÀ - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘIMô tả + Nhà vị trí cực đẹp, sau đúng nhà mặt phố. Ngõ phân lô QUÂN ĐỘI thẳng tắp, xung quanh toàn...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 58 m2 170,69 triệu/m2
      Chủ hạ 1 tỉ còn 9.9 tỉ nhà dòng tiền 720tr/năm thang máy, ngõ KD Quan Nhân.+ Vị trí tòa nhà chung cư ở phố Quan Nhân và rất gần các tuyến phố lớn như Láng,...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phố Vũ Tông Phan, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đón tết, ngõ thông Vũ Tôg Phan 5 tầng, dân trí văn minh hàng xóm thân thiện oto cách nhà mấy bước chân, tiện ích quanh nhà, xem nhà là phê...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân, giá 30 tỷ

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      Nhà vừa xây khép kín đầy đủ nội thất đang cho thuê 2,4 tỉ/năm dòng tiền ổn định.Vị trí đẹp thiết kế hiện đại ô tô cách nhà 15m nhà phân lô, hàng hiếm...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 14 tỷ

      14 tỷ 86 m2 162,8 triệu/m2
      Thanh Xuân: Chính chủ tôi bán căn căn hộ mini đẹp tại Khương Đình Thanh Xuân. DT 86m2/sàn. MT rộng, nở hậu. Thoáng trước sau. Hiện tại đang cho đơn vị vận...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 34 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 34 m2 99,71 triệu/m2
      Trung tâm Thanh Xuân - gần oto - ở luôn - gần trường chợ - chỉ nhỉnh 3 tỉ - dân trí cao.* Mô tả:+ Trung tâm Thanh Xuân, ở luôn, ngay gần Vương Thừa Vũ,...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 70 m2 202,86 triệu/m2
      - Siêu phẩm tòa căn hộ mini căn hộ dịch vụ phố Nguyễn Trãi - Cự Lộc - Quan Nhân cạnh Roya City cách 500m.- Chính chủ bán tòa căn hộ mini phố Nguyễn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 63 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 63 m2 107,94 triệu/m2
      Tọa lạc tại con ngõ đẹp nhất nhì phố Quan Nhân tiếp giáp các tuyến phố Hoàng ngân, Nhân Hòa, Lê Văn Lương, Vũ Trọng Phụng, khu vực trung tâm hành chính Q....
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 45 m2 160 triệu/m2
      Tọa lạc tại con ngõ đẹp nhất nhì phố Tô Vĩnh Diện tiếp giáp các tuyến phố Trường Chinh, Hoàng Văn Thái, Vương Thừa Vũ, Nguyễn Ngọc Nại, Lê Trọng Tấn, khu...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!