Thông tin mô tả
Bán nhà đường Nguyễn Quý Đức, 39
- Nhà ngay cổng trường Việt Nam Angieri,
-
-
- Con cái đi học thuận tiện, gửi xe sân trường, đầy đủ tiện ích tốt nhất quanh nhà.
-
Giá: 7,33 Tỷ
Diện tích: 39 m2
Giá/m2: 187,95 Triệu/m2
707938
Mua bán
Bán nhà đường Nguyễn Quý Đức, 39
- Nhà ngay cổng trường Việt Nam Angieri,
-
-
-
Nguyễn Văn Cương
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2