Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 9 tầng, 95 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 25 tỷ

      25 tỷ 95 m2 263,16 triệu/m2
      Tòa building 9 tầng thang máy, đày đủ phòng chữa cháy, mặt ngõ thông rộng 5m, dòng tiền ổn định.+ Nhà xây hiện đại 8 tầng nổi và 1 tầng hầm. oto đỗ cạnh...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 67 m2 tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 67 m2 282,09 triệu/m2
      Vị trí nhà bán siêu hiếm thuộc khu phân lô Bộ công an phố Ngụy như khôngn Tum Q. Thanh Xuân, đường trước nhà ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm, KD mọi lĩnh vực,...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Mô tả:+ Tầng 1: Phòng khách, bếp,  phòng vệ sinh (có thể chuyển đổi thành chỗ để xe).+ Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 02 PN và  phòng vệ sinh.+ Tầng...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      + Tôi cần bán ngôi nhà phố Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân, DT 50 mét vuông, 5 tầng, thang máy, 30m oto, giá 6.9 tỉ.+ Nhà vị trí cực đẹp, khu vực...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Xuân, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      Siêu phẩm ngã 4 Sở - phân lô oto, 70m2 *5 tầng, oto KD, bán ngay trước Tết chỉ 9.8 tỉ.Vị trí: ngã 4 Sở - Nguyễn Trãi, cực kì trung tâm, giao thương tấp...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 32 m2
      Bán nhà mặt ngõ Quan Nhân, từ đầu ngõ đi vào 40m, DT 32 mét vuông x 5 tầng, giá nhỉnh 5 tỉ (có thỏa thuận).- bìa đỏ chính chủ, vuông vức, sạch sẽ.-...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 55 m2 123,64 triệu/m2
      + Tôi cần bán căn nhà phố Tô Vĩnh Diện, Q. Thanh Xuân, DT 55m2, 6 tầng, nhà đẹp ở luôn, giá 6.8 tỉ.+ Nhà vị trí cực đẹp, khu vực giao thông thuận tiện, an...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Lân - Thanh Xuân, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 42 m2 235,72 triệu/m2
      Vị trí đắc địa - căn nhà phố Nguyễn Lân, Thanh Xuân - view hồ rùa - ôtô đỗ cửa - KD đỉnh - 2 mặt ngõ - dân xây chắc chắn - nội thất sang xịn.DT...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 17 m2 tại Đường Kim Giang - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 17 m2 81,77 triệu/m2
      siêu hiếm 1 ngôi nhà nhỏ studio ở gần MP Kim Giang - Thanh Xuân - HN.- Phù hợp KD online.- ngõ tương đối rộng 5m oto 16 chỗ đỗ cửa nhà.- Khu dân trí...
      Ngõ 40, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
      K
      Địa Ốc Phước Khang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      bán nhanh, NHÀ BÙI XƯƠNG TRẠCH, MẶT NGÕ ÔTÔ TRÁNH, nhà để xe ÔTÔDT 35M, 5 TẦNG, MT 4M, 5,9tỉ.+ Nhà mặt ngõ bùi xương trạch, khương đình, thanh xuân, nhà ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Nhà đẹp mê hồn, giá cực sốc em đã là thứ 2 thì không có căn nào là chủ nhật ở khu này. Là căn hộ góc nên phòng nào cũng thoáng sáng. Tiện ích xung quanh...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 8m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 38 m2 152,64 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - THANG MÁY -SÁT MẶT PHỐ GẦN oto - - Vị trí đẹp, nhà gần mặt phố Khương Đình, cách oto khỏang 15 m, ngõ ba gác phi, giao thông thuận tiện, tiện ích...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 7 tầng, 87 m2, mặt tiền 5m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 87 m2 120,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mi ni Triều Khúc, Thanh Xuân, 87m2, 7 tầng, giá 10.5 tỉ oto qua.Vị trí rất đẹp, thông thoáng, khu vực tập trung nhiều sinh viên quanh...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 9 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Xuân, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 80 m2 197,5 triệu/m2
      bán ngay toà CCMN phố Thanh Xuân 80m2 9 tầng - 15 căn hộ chung cư (3n1k) nội thất đầy đủ - doanh thu 130tr/tháng dòng tiền 1.5tỉ/năm.Thiết kế tổng 15...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 6 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Giá đầu tư! Hoàng Ngân 40 mét vuông, nhà dân xây, 6p ngủ, ngõ tương đối rộng đẹp, chỉ 5.2 tỉ.- Vị trí ngõ tương đối rộng thoáng, sạch đẹp, giao...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Khương Đình - Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 40 m2 133,75 triệu/m2
      Gia đình bán ngay - trung tâm thanh xuân - cách ngã 4 Sở 400m - gần phố - ngõ ba gác - gần phố - ở cực lộc.Mô tả:Thiết kế:- Tầng 1: Phòng khách + bếp +...
      Đường Khương Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Thanh Xuân, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 38 m2 130,27 triệu/m2
      Nhà đẹp giá hợp lý - ở luôn kịp đón tết - ngõ trước nhà rộng thoáng vô cùng.38m2 xây 5 tầng kiên cố - nội thất đầy đủ - 4 ngủ - hơn 4 tỉ Việt Nam ...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân - Thanh Xuân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Nhà đẹp - dân xây ngõ tương đối rộng - gần mặt phố - nội thất sẵn ở ngay.- Vị trí cách mặt phố Hoàng Ngân 40m, ngõ tương đối rộng rãi sáng sủa sạch...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!