Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,95 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.95 tỷ 130 m2 38,08 triệu/m2
      Gia đình cần bán duplex tại tòa Golden Land 275 Nguyễn Trãi do không còn nhu cầu sử dụng.DT chung cư 130m2.Thiết kế 2 PN, 2 phòng  toilet.Full NT như...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 114 m2 52,64 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư King Palace do chuyển công tác vào Hồ Chí Minh.DT 114m2.Thiết kế 3 PN, 2 phòng  toilet.logia ĐN mát mẻ.Full...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.45 tỷ 135 m2 32,97 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc, căn hộ chung cư 96 Định Công, 135 mét vuông - 3 phòng ngủ, 2 toilet - giá 4,45 tỉ.- Toà nhà nằm ngay trên...
      Dự án 96 Định Công, Đường Định Công, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 81 m2 53,09 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư tại The Golden Palm tòa A do gia đình tôi chuyển công tác nên không tiện ở lại và muốn sang nhượng chung cư cho ai có nhu cầu mua ở.-...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 69 m2 57,98 triệu/m2
      Nhà em cần bán ngay căn hộ chung cư chung Toà TP Hà Nội Centerpoin.căn hộ chung cư DT: 69m thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Tầng trung, phòng khách có...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 0 m2
      Chuyển đổi xuống nhà đất nên gia đình cần bán căn căn hộ Rivera Park - 69 Vũ Trọng Phụng.DTSD: 71,3m2 thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.giá mong muốn: 4 tỉ 200...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,19 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 75 m2 55,87 triệu/m2
      " Căn 3 phòng ngủ1W dự án Imperia Garden DT: 75m2 Thiết kế: 3 phòng ngủ 2WC Nhà đã có đủ nội thất xịn và đẹp , bán 4190 tỉ, không bao phí sang...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 170 m2, giá 17 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      17 tỷ 170 m2 100 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 170m2 tòa R3, căn hộ góc 2 mặt thoáng.Thiết kế 3 phòng ngủ -...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      7.7 tỷ 111 m2 69,37 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp vin Royal City tòa R2 - thiết kế 2 ngủ sáng 1 ngủ tối. Nhà đầy đủ nội thất mới tinh chưa xử dụng.Dt - 111 mét vuông.Tầng...

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,35 tỷ tại Phường Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.35 tỷ 110 m2 57,73 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ thông tầng 110 mét vuông (thông tầng) tại trung tâm Q. Thanh Xuân.- sổ hồng riêng cất két.- Có slot oto.- Khuôn viên rộng,...
      Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 220 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 220 m2 90,91 triệu/m2
      Chào anh/chị.Hiện tại các căn hộ góc 200m2 và 220m2 ở Royal chính chủ đang cần bán ngay. Giá cắt lỗ sâu. Và có thỏa thuận giá siêu mềm cho các KH...

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 9,1 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.1 tỷ 131 m2 69,47 triệu/m2
      chung cư cao cấp vin Royal city toà R4 - DT 131 mét vuông. căn hộ góc thiết kế 3 ngủ sáng, nội thất cơ bản. View nội khu.giá: 9.1 tỉ thu về, khách...

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,66 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.66 tỷ 40 m2 41,5 triệu/m2
      Nhanh thì còn ạ! Chính chủ bán chung cư Studio đẹp nhất căn hộ Trinity Tower 145 đường Hồ Mễ Trì, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. L/H 0934...
      Trinity Tower, 145, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Tôi đang cần bán lại một trong hai căn hộ chung cư ở căn hộ chung cư Stellar Garden đường 35 Lê Văn Thiêm cho bác nào có nhu cầu mua thực để ở. Tòa...
      Stellar Garden, 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Quý Đức - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.8 tỷ 40 m2 45 triệu/m2
      Bán nhà tập thể A1 - Nguyễn Quý Đức, Thanh Xuân Bắc 2 ngủ, 1 khách to, bếp, vệ sinh đầy đủ.Cạnh cổng BV Xây Dựng, trường học cấp 1,2,3 rất thuận tiện giao...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4 tỷ tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên 3 ngủ cần bán căn hộ chung cư thiết kế 2 PN tại dự án Hapulico mặt đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân.Chi tiết căn hộ chung cư.-...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Bích Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      - Cần nhượng lại suất ngoại giao Vị trí căn 05 toà D01 DT 105m2 thiết kế 3 phòng ngủ -2VS -1 khách + bếp - 1ban công -1 ban công vô cùng hợp lý.Toà...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 124 m2
      + căn hộ góc - ban công hướng Đông Nam view đẹp.+ Thiết kế 3 ngủ, 2 vs, 1 khách, 1 bếp, 1 ban công, 1 ban công rộng theo phong cách hiện đại.+ Nội...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.