Thông tin mô tả
BÁN
+Nhà thiết kế 7 phòng kiểu
-Phòng 1,2,3 dùng nhà
-Phòng 4,5,6,7 là khép kín, có bếp riêng.
+Hiện đang cho thuê cả nhà là 25tr/1 tháng . Nhà
+
Giá: 5,45 Tỷ
Diện tích: 206 m2
Giá/m2: 26,46 Triệu/m2
708892
Mua bán
BÁN
+Nhà thiết kế 7 phòng kiểu
-Phòng 1,2,3 dùng nhà
-Phòng 4,5,6,7 là khép kín, có bếp riêng.
+Hiện đang cho thuê cả nhà là 25tr/1 tháng . Nhà
+
Vũ Duy Khương
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2