Thông tin mô tả
BÁN NHÀ MẶT PHỐ KHƯƠNG TRUNG -2 THOÁNG - NHÀ ĐẸP - VĨA HÈ -
- Nhà 65m chủ tự xây khung cột chắc chắn,
- Khu Vực đang trên đà phát triển từng ngày, tiện ích
xung quanh
-
Giá: 15,2 Tỷ
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 233,85 Triệu/m2
708208
Mua bán
BÁN NHÀ MẶT PHỐ KHƯƠNG TRUNG -2 THOÁNG - NHÀ ĐẸP - VĨA HÈ -
- Nhà 65m chủ tự xây khung cột chắc chắn,
- Khu Vực đang trên đà phát triển từng ngày, tiện ích
xung quanh
-
Binh Hoang
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2