Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 90 m2 238,89 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lê Trọng Tấn Thanh Xuân - Nhà xây mới - 6 tầng thang máy - Nội thất nhập ngoại cao cấp - nhà để xe ô tô - Lô góc 3 mặt thoáng - DT 90m...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 37 m2 tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 37 m2 121,63 triệu/m2
      Chậm là mất - Khương Đình - Thanh Xuân - sát phố - gần oto - ngõ tương đối rộng - ở ngay- Bán nhà Khương Đình, DT 37 mét vuông, 4 tầng, chỉ 4.5 tỉ,...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 55 m2 105,46 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH XUÂN- LÔ GÓC- THOÁNG SÁNG- VỊ TRÍ CỰC ĐẸP- MT LÝ TƯỞNG- SỔ NỞ HẬU.DT: 55M- 5 TẦNG- MT: 4,5M- GIÁ 5.X tỉMô tả:+ Vị trí, ngõ ba gác đua, lô...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 80 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 42 tỷ

      42 tỷ 80 m2 525 triệu/m2
      Vị trí lô góc 1 mặt phố 1 mặt ngõ. Toà nhà 8 tầng thang máy. Trung tâm Q. đống đa.Mặt phố Khuất Duy Tiến vỉa hè rộng, oto 2 chiều. Dừng đỗ ngày đêm.Thiết kế...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 95 m2 268,43 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT PHỐ KHƯƠNG ĐÌNH Q. THANH XUÂN DT 100M x MT 4 M GIÁ CHÀO 25 tỉ MẶT PHỐ - oto - KD ĐỈNH - VỈA HÈ 5 MET - XÂY TÒA NHÀ VĂN PHÒNG SỐ 1- nền đất mặt...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2 tại Phường Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân, giá 47,5 tỷ

      47.5 tỷ 90 m2 527,78 triệu/m2
      CHỦ GIẢM CHÀO 6.5 TỈ CẦN bán ngay 90M , 6 TẦNG , MT 6M . GIÁ 47.5 tỉ NHÀ MẶT PHỐ- NGUY NHƯ khôngN TUM Q THANH XUÂN , VỊ TRÍ VIP NHẤT TUYẾN - KHU TRUNG TÂM...
      Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 103 m2 tại Phố Phương Liệt - Phương Liệt - Thanh Xuân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 103 m2
      Bán nhà Mặt Phố Phương Liệt Dt 103m x 4.5T MT 4.6m, nhà nằm trên con phố Sầm Uất, Tiếp Giáp Với Giải Phóng và Trường Chinh, giao thông Thuận Tiện, rất...
      Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 115 m2 54,79 triệu/m2
      Siêu phẩm! CC cao cấp King Palace 108 Nguyễn Trãi - căn hộ góc - tầng cao- view đẹp - 115 mét vuông 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh chỉ 6,3...
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 5,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.7 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay căn hộ GOLDEN LAND 275 NGUYỄN TRÃI, CÓ SLOT ÔTÔTôi có chung cư tại tòa căn hộ Golden Land 275 Nguyễn Trãi cần bán trong tháng 1...
      Dự án Golden Land, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 72 m2, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Bán nhà liên kế dự án 90 Nguyễn Tuân đủ nội thất 72m2 mới tinh bìa đỏ trao tay.Nhà đẹp 72m2 MT 5,5m xay 5 tầng mới tinhgọi ngay đi xem nhà: 0969 078 ***
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 95 m2
      Sẵn hàng ngoại giao vào HĐ ngay và luôn.Handico Complex - 33 mặt đường Lê Văn Lương.Cao 25 tầng, 3 hầm: Từ tầng 1 - 6 là tầng thương mại, từ tầng 7 - 25 là...
      Handico Complex, 33, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7.8 tỷ 107 m2 72,9 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền KD bán ngay trước tết căn 107m giá 7,x tỉ căn hộ BRG 25 Lê Văn Lương.Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2VS + P. Khách + Bếp rộng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Nguyễn Quý Đức - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.55 tỷ 82 m2 31,1 triệu/m2
      Chính chính chủ em cần bán căn tập thể tầng 2 khu Tập thể Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân.DT bìa đỏ 35m2 DTSD ~ 82m2 giá 2,55 tỉ có gia lộc.Nhà mới đẹp, nội ...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 107 m2 55,15 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng cần bán ngay căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Times Tower đường Lê Văn Lương.- căn hộ chung cư: 107m2 thông...
      Times Tower Lê Văn Lương, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.7 tỷ 128 m2 52,35 triệu/m2
      Chuyển xuống nhà đất nên gia đinh cần bán căn căn hộ chung cư Times Tower - 35 Lê Văn Lương.DTSD: 128 mét vuông thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh.Để lại...
      Times Tower - HACC1 Complex Building, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tầng 3 tại N4D Trung hòa nhân chính.DT: 75m2.Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2VS (logia hướng Đông Nam).Nội thất: Cơ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 124 m2 48,39 triệu/m2
      Nhận nhà ở ngay trước tết căn hộ cao cấp King Palace - 108 Nguyễn Trãi. CK 15 phần trăm trực tiếp vào giá.- căn hộ chung cư 124m2 thiết kế 3 ngủ 2...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
      G
      Tpkd Hùng Trần Sun Group Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 121 m2, giá 7,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.5 tỷ 121 m2 61,99 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cực đẹp Golden Palm do gia đình không còn nhu cầu sử dụng.Thông tin chuẩn, ảnh thật của căn hộ chung cư.DT 112m2.Thiết kế 4 PN, 2...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!