Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 5 tỷ

      5 tỷ 31 m2 161,3 triệu/m2
      TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN 31 mét vuông 5 TẦNG 3.5M MT 5.85 tỉ Thanh XuânMẶT NGÕ THÔNG- KD - oto TRÁNH- garage oto 7 CHỖ- NGÕ TRƯỚC NHÀ RỘNG 6M - 5 TẦNG...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 31 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 31 m2 188,71 triệu/m2
      SIÊU PHẨM nhà BÙI XƯƠNG TRẠCH, Thanh Xuân, 31 mét vuông, 5 TẦNG, còn 5.85 tỉ, NGÕ 5M, TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤTVị trí: Bùi Xương Trạch, khu vực đầy tiện...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 70 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Văn Thái, ô tô tránh, KD đỉnh, 70m hơn 9 tỉ- Vị trí đắc địa, vài bước ra Lê Trọng Tấn, Trường Chinh, Nguyễn Lân- Tiện ích bán kính...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 40 m2 215 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân. DT 40 mét vuông x 06 tầng thang máy MT 3,9m, mặt ngõ thông rộng 3m. bìa đỏ chính chủ, có giấy phép XD..- Nhà...

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 39 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - Thanh Xuân, giá 7,33 tỷ

      7.33 tỷ 39 m2 187,95 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Quý Đức, 39 mét vuông 5 tầng, oto đỗ cửa, KD, nội thất đầy đủ 7.33 tỉ.- Nhà ngay cổng trường Việt Nam Angieri, vừa xây năm...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung mới, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 35 m2 165,72 triệu/m2
      🌹 CHỈ HƠN 5 tỉ, SỞ HỮU NGAY NHÀ KD, oto TRÁNH, TRUNG TÂM THANH XUÂN, TRƯỚC NHÀ RỘNG 6M, 5 TẦNG, đầy đủ nội thất 🌹✅ Mô tả:- Nhà đẹp tọa lạc tại phố...
      Đường Khương Trung mới, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 32 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 32 m2 182,82 triệu/m2
      - Nhà đẹp đón tết Thanh Xuân, oto Vào Nhà, ngõ trước nhà rộng 6m, KD Đỉnh.- Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân,ngõ thông tứ tung giao thông thuận tiện.- DT:...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Thanh Xuân, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 23 m2 136,96 triệu/m2
      NHỎ XINH HÀNG HIẾM TRUNG TÂMTHANH XUÂN NHÀ ĐẸP NÔI THẤT SỊN SÒ.-DT 23 M -4 TẦNG -MT 15M- GiÁ :3.15 tỉ Nhà nằm mặt ngõ khương trung trung tâm thanh xuân gần...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 135 triệu

      135 triệu 33 m2 4,1 triệu/m2
      SÁT PHỐ CHÍNH KINH - ngã 4 SỞ ROYAL CITY - NGUYỄN TRÃI DT 33M x 5 TẦNG - CHỈ 4.45 tỉ - Ở LUÔNVỊ TRÍ SIÊU ĐỈNH , GẦN trung tâm thương mại ROYAL CITY GẦN...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 42 m2 164,29 triệu/m2
      - Tuyến phố Nguyễn Ngọc Nại, Hoàng Văn Thái, Lê Trọng Tấn là một trong những phố hiếm nhà bán nhất Q. Thanh Xuân.- Đường trước nhà trải nhựa rộng, oto vào...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 28 m2 tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 110 tr

      110 triệu 28 m2 3,93 triệu/m2
      PHỐ VÍP VŨ TÔNG PHAN - KHƯƠNG TRUNG DT 28m x 4 tầng ,mt 3.5m - Chỉ 3.15 týNhà cách mặt phố 40m ô tô dừng đỗ ngày đêm, Bán kình 100m hồ điều hòa , và tô...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 31 m2 70,97 triệu/m2
      THÔNG TIN HÌNH ẢNH CHUẨN 100 phần trăm - TRÁNH MẤT THỜI GIAN CÁC BÊN.Khó tìm đc mảnh thứ 2 tại cùng khu vực.Thửa đất vuông vức MT rộng 5.5m đẹp.Hiện...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 130 tr

      130 triệu 33 m2 3,94 triệu/m2
      THẤY QUẤT LÀ THẤY TẾT - KHƯƠNG ĐÌNHVŨ TÔNG PHAN - NHÀ MỚI khôngNGDt 33m x 5 tầng - mt - 3.5m - 4.35 tỉcall ngay xem nhà - DUNG MA chuyên BDS thổ cư các Q....
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      Nhà mới nội thất đẹp, gần ga tàu Thượng Đình, xe buýt, Royal, 70m ra oto, mấy bước chân ra chợ, winmatk, các siêu thị lớn, ngay ngã 4 Sở giao thông thuận...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 59 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 59 m2 125,43 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ! 210A LÊ TRỌNG TẤN - PHÂN LÔ - Ở HOẶC SỬA THÀNH căn hộ chung cư DÒNG TIỀN ĐỀU RẤT ĐẸP - giá mềm NHẤT KHU VỰC+ Vị trí lõi Thanh Xuân, khu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thanh Xuân Nam - Thanh Xuân, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 31 m2 70,97 triệu/m2
      Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 33 m2 84,85 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng tại ngõ 509 Vũ Tông Phan, Khương Đình, Thanh Xuân.- DT: 33m2 x 4 tầng.- MT rộng rãi 4,2 m nở hậu, kích thước rất đẹp, nhà xây kiên cố...
      Ngõ 509, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      Nhà hiện đang cho thuê làm shop KD. Vừa ở vừa KD tuyệt vời. chính chủ tự xây tâm huyết chắc chắn 4 tầng, 4 ngủ.Lô góc 2 mặt ngõ ô tô đỗ. KD bất chấp các...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!