Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - Ở LUÔN - GẦN oto - TRƯỚC NHÀ RỘNG THOÁNG. MÔ TẢ: Tầng 1: bếp, để xe,  phòng vệ sinhTầng 2: (lửng) phòng kháchTầng 3,4: mỗi tầng 2 ngủ,...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      + Vị trí nhà tuyệt đẹp, oto, ngõ to rộng, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.,+ Xung quanh nhà đầy đủ tiện ích, trường, chợ, ngõ to, gần phố. ,Gia đình bán...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 28 m2 112,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Khương Trung siêu đẹp - nội thất đầy đủ - Sổ nở hậu - 3 phòng ngủ - Giá chỉ 3,15 tỉ- DT: 21m x 4 tầng ( từ tầng 2 là 28m )- MT:...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 76 m2 247,37 triệu/m2
      🔥BÁN NHÀ MẶT PHỐ CỰ LỘC - LÔ GÓC- MT ĐẸP BỀ THẾ - KD - oto DỪNG ĐỖ NHÀ THOÁNG. PHỐ VÍP Q. THANH XUÂN.DT 76 M x 6 TẦNG, GIÁ CHÀO ĐÃ GIẢM CÒN 18,8 tỉ - Vị...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 30 m2 195 triệu/m2
      + Nhà nằm trung tâm Q. Thanh Xuân, di chuyển ra ngã 4 Sở rất gần, sát Vũ Tông Phan, Khương Hạ, Khương Trung, Định Công, Bùi Xương Trạch. Gần chợ, gần nhiều...

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 37 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,69 tỷ

      7.69 tỷ 37 m2 207,84 triệu/m2
      - Nhà phân lô quân đội, lô góc cực đẹp ngõ thông, ngay sát chợ, full tiện ích.- Nhà mới tinh, 7 tầng thang máy, nội thất cơ bản, khách mua về ở đc ngay, lô...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 48 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      👍👍RẺ NHẤT KHU VỰC QUAN NHÂN NHÀ RỘNG 2 THOÁNG- BA GÁC PHI GẦN PHỐ‼️✅DT: 48 mét vuông x 4Tầng, MT rộng 2 thoáng Trước sau:+ Tầng 1: phòng khách, bếp,...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 30 m2 195 triệu/m2
      BÁN NHÀ BÙI XƯƠNG TRẠCH THANH XUÂN MẶT NGÕ THÔNG- KD - oto TRÁNH- garage oto 7 CHỖ- NGÕ TRƯỚC NHÀ RỘNG 6M - 5 TẦNG MỚI CỨNG- đầy đủ nội thất- ngôi nhà...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 30 m2 195 triệu/m2
      garage oto 7 CHỖ - MẶT NGÕ THÔNG - GẦN ngã 4 SỞ - oto TRÁNH - HƠN 5 tỉ TÌM ĐÂU RA CĂN NÀO HỢP LÝ HƠN CĂN NÀY- DT: 30m x 5 tầng mới kính khôngong- ngôi nhà...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 66 m2 106,07 triệu/m2
      Bán lô đất vàng ngay đoạn giao cắt Nguyễn Trãi- phố Cự Lộc oto tránh- KD, vị trí đẹp còn sót lại nằm trên trục đường Nguyễn Trãi- ngã 4 Sở, canh Royal...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

5.85 tỷ 30 m2 195 triệu/m2
      MẶT NGÕ THÔNG- KD - oto TRÁNH- nhà để xe oto- NGÕ TRƯỚC NHÀ RỘNG 6M - 5 TẦNG MỚI CỨNG- đầy đủ nội thất - CHỈ HƠN 5 tỉ Ngõ trước nhà thông khắp ngả...
      P
      Trang Linh (bđs Nhà Phố) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 110 m2 134,55 triệu/m2
      Bán tòa nhà xây KD chung cư cho thuê tại Triều Khúc, Tân Triều, Yên Xá...Nhà 8 tầng 110 mét vuông 35 pkk, phòng nào cũng thoáng sáng.bìa đỏ vuông...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 43 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 160 tr

      160 triệu 43 m2 3,73 triệu/m2
      THANH XUÂN Q. - LÊ TRỌNG TẤN - NGUYỄN NGỌC NẠI PHÂN LÔ - oto ĐỖ CỬA - HÀNG XÓM CÁN BỘ - TUYỆT ĐỈNH an sinh xã hộiDT 43m x 5 tầng - chỉ 6.9 tỉ ( zalo -...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 200 triệu

      200 triệu 55 m2 3,64 triệu/m2
      ngôi nhà phố VÍP - NGUYỄN NGỌC NẠI - HOÀNG VĂN THÁI - VƯƠNG THỪA VŨ DT 55M x 7 TẦNG THANG MÁY - CHỈ 10.8 tỉNHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - bìa đỏ NỞ HẬU hotline - XEM...

      Chuyển nhượng căn nhà 8 tầng, 80 m2 tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      bán nhanh giá rẻ tòa nhà CCMN khu vực Triều Khúc cho thuê hiệu suất cao, luôn kín phòng.Tòa nhà 8 tầng thang máy, diện tích xây dựng thửa đất 80m2 vuông...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Chuyển lên căn hộ chung cư cần bán ngay ngôi nhà đất gia đình đang ở Ngõ 73 Hoàng Ngânngôi nhà phố 4.3mGồm 5 tầng, sàn 38m26 PN, 4 vệ sinhHướng...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Ngân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Nhà tôi mua căn hộ ở nên cần bán rẻ ngôi nhà nằm tại ngõ 73 Hoàng Ngân . P nhân chính thanh xuân Thủ đô Hà Nội. Ngõ trước nhà xe 3 gác tránh .KDC văn...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 30 m2 193,34 triệu/m2
      Mô tả: ( Nhanh tay k mất)- ngôi nhà tuyệt đẹp toạ lạc tại ngõ 1 huyền thoại, Bùi Xương Trạch, xây dựng 5 tầng khung cột bê tông chắc chắn, DT trên sổ là...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!