Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà shr 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 90 m2 238,89 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - LÊ TRỌNG TẤN - THANH XUÂN - nhà để xe - 6 TẦNG THANG MÁY - MT KHỦNG - LÔ GÓC - 3 MẶT THOÁNG - đầy đủ nội thất CAO CẤP - Lê Trọng Tấn...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 81 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 81 m2 216,05 triệu/m2
      Bán nhà vũ trọng phụng Lô góc. Cách đường lớn 30m Thiết kế: 81m x 4 tầng. X 7m MT cạnh 11m Phù hợp ở và KD hoặc xây toà buiding 9 tầng. bìa đỏ chính chủ...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 38 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 38 m2 181,58 triệu/m2
      Bán nhà đẹp long lanh - khu Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân - gần mặt phố - xây mới - 6 tầng thang máy - phân lô quân đội - KD - thiết kế đẹp - hiện đại - tặng...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 42 m2 165,48 triệu/m2
      HIẾMbán Nhà Nguyễn Ngọc Nại DT: 42 X 5T chào 6.95 tỉ- Mô tảPHÂN LÔ - QUÂN ĐỘI - oto TẬN CỬA - VÀI BƯỚC oto TRÁNH - HÀNG XÓM TƯỚNG TÁ QĐ- an sinh xã hội...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 3m tại Thanh Xuân, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 65 m2 233,85 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ KHƯƠNG TRUNG -2 THOÁNG - NHÀ ĐẸP - VĨA HÈ - otoTRÁNH - KD BẤT CHẤP. - Nhà 65m chủ tự xây khung cột chắc chắn, nội thất cao cấp, vừa ở...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 8m tại Phố Nhân Hòa - Thanh Xuân, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 44 m2 135,23 triệu/m2
      GIÁ CỰC TỐT- HƠN 5 tỉ CÓ NGAY NHÀ NHÂN HOÀ - THANH XUÂN 44m*4T- XÂY CHẮC CHẮN- SỔ VUÔNG ĐẸP. Vị trí cách oto tránh 5m, 50m ra mặt phố vỉa hè oto tránh. +...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 12 tỷ

      12 tỷ 62 m2 193,55 triệu/m2
      + Vị trí có một không hai, cực Vip, phân lô quân đội hiếm nhà bán.+ Ngõ oto thông sang Hoàng Văn Thái, khu vực an sinh xã hội tốt, dân trí cao. + bìa đỏ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2 tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 32 m2 136,88 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐÓN TẾT _ THOÁNG ĐẸP_ GẦN PHỐ .oto VỚI NỘI THẤT ĐẲNG CẤP _ TT THANH XUÂN _ KHƯƠNG ĐÌNH_ ngã tư SỞ .-DT32M-5 TẦNG -MT3.1- GIÁ :4.38 tỉ _ Gần Chợ...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 40 m2 133,75 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH XUÂN - CÁCH ngã 4 SỞ 400M - GẦN PHỐ - NGÕ BA GÁC - NHÀ DÂN XÂY. - DT 40 M -5 TẦNG -MT 4.7 -GIÁ :5.35 tỉ - Nhà cách phố Khương Đình 100m,...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng 7 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      Bán nhà 7 tầng thang máy, mới ở ngay phố Nguyễn Ngọc Nại, p. Khương Mai, Thanh Xuân.DT 55m x 7 tầng thang máy, nhà xây đc 2 năm mới, ở ngay.Giá chào: 11 tỉ...

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đón tết Hoàng Văn Thái trung tâm Q Thanh Xuân 5 tầng, MT rộng ở sướng, oto đỗ quanh...

      Sở hữu nhà đẹp 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 40 m2 160 triệu/m2
      Hoa hậu Hoàng Văn Thái - oto tránh cách 20m - KD - 6 tầng thang máy - ngõ thông.Mô tả:+ DT: 40m2 x 6 tầng - thang máy nhập khẩu.+ MT: 4.2m.+ Thiết kế:- Tầng...
      Ngõ 93, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      P
      Trang Linh (bđs Nhà Phố) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 28 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      - Bán nhà đường Khương Trung, Q. Thanh Xuân. Vị trí trung tâm, cách mặt phố vài bước chân, xung quanh gần chợ, trường cấp 1,2,3. Giao thông thuận tiện di...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 41 m2 169,52 triệu/m2
      PHÂN LÔ -QUÂN ĐỘI- Ô TÂN CỬA- VÀl BƯỚC oto TRÁNH-HÀNG XÓM TƯỚNG TÁ-an sinh xã hội ĐỈNHVi trí:,Q. Thanh khu phân lô quân đội, xung quanh toàn tướng tá...

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 55 m2 92,73 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí trước nhà rộng 3m, nhà chắc chắn tự xây.- Hiện cho thuê 30tr/tháng hộ gia đình.- Nhà xây dựng 5 tầng, để xe thoải mái.- Sau nhà rộng 2m phòng...
      Ngõ 387, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 52 m2 126,93 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi, chính chủ cần sang nhượng - Nhà đẹp phố Bùi Xương Trạch - 7c đỗ cửa - phân lô - Dân trí văn minh - Ở sướng - 5m ra oto tránh- DT:...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Hot! chính chủ cần bán nhanh trước Tết! Chỉ 4.3 tỉ - nhà 5 tầng mới đẹp - 35.5m - phố Khương Đình Q. Thanh Xuân.------------------DT: 35.5m.MT 4m.4 PN.bìa ...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 36 m2 183,34 triệu/m2
      Thanh Xuân, Nguyễn Ngọc Nại, DT 36m2.Nhà 6 tầng thang máy, MT 4.6m.Tầng 1 thông sàn, KD đc, ô tô đỗ cổng, chủ chào 6.6 tỉ (có thỏa thuận).liên hệ ngay -...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.