Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 38 m2 171,06 triệu/m2
      - Nhà đẹp long lanh- 3 thoáng- ánh sáng ngập tràn- 6 tầng thang máy nhập khẩu xịn xò- 5 bước ra phố sầm uất cái gì cũng có- Giao thông thuận tiện ra các ngả...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 30 m2 tại Phố Chính Kinh - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      4 tỉ NHỈNH CÓ NGAY NHÀ ĐẸP - CHÍNH KINH- THANH XUÂN- RỘNG 30m*4T - 30m RA PHỐ LỚN.Mô tả:- Vị trí cực đẹp, cách oto tránh 70m, vài bước chân ra đến chợ, cách...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà thiết kế hiện đại 5 tầng, 3 PN, đủ công năng sử dụng.Vị trí trung tâm ngã 4 Sở, hàng xóm Royal City. Khu phố buôn bán sầm uất. Tập trung nhiều trường ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 41 m2 195,13 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân. Dt 41m x 7 tầng, MT 4.5m, giá 8 tỉ. Nhà mới, gần phốLÔ GÓC - THANG MÁY - NGÕ THÔNG TỨ TUNG - CÁCH oto 7 CHỖ VÀI...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ thông - bìa đỏ phân lô - cạnh Royal City - ô tô 20m.Mô tả:+ Nhà tại vị trí rất đẹp, mặt ngõ thông ra chợ, có thể KD online thuận tiện, cách ô ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá rẻ

      Thỏa thuận 32 m2
      - THANH XUÂN Q. - MẶT NGÕ KD - NGÕ THÔNG - NHÀ 5 TẦNG CHẮC CHẮN - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN - GẦN Ô TO - DT32m X 5 TẦNG - GIÁ CHỈ NHỈNH 4 tỉ.MÔ TẢ: - Nhà bán...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 42 m2 165,48 triệu/m2
      HIẾMNhà Nguyễn Ngọc Nại - TXDT: 42 X 5T chào 6.95 tỉ- Mô tảPHÂN LÔ - QUÂN ĐỘI - oto TẬN CỬA - VÀI BƯỚC oto TRÁNH - HÀNG XÓM TƯỚNG TÁ QĐ- an sinh xã hội...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 32 m2 137,19 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Khương Đình - Thanh Xuân 32m2x5T. Giá 4,39 tỉNHÀ CỰC ĐẸP ĐÓN TẾT NGÕ 3 GÁC GẦN oto - đầy đủ nội thất - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN MÔ TẢ:- Vị trí quá...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 44 m2 145,46 triệu/m2
      NHÀ D N X Y, oto, NGÕ THÔNG, KD, an ninh đảm bảo.Bán nhà 44 mét vuông, 4 tầng, giá 6.4 tỉ tại Vũ Tông Phan, Thanh Xuân. Vị trí đẹp, oto tránh cách...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      ngã 4 SỞ - PHÂN LÔ - oto TRÁNH - DT 50M x 5T , MT 5,2M GIÁ 11 tỉ Trung tâm Q. Thanh Xuân giáp ngã 4 sở giao thông thuận lợi di chuyển các tuyến phố...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Rùa - Thanh Xuân, giá 11 tỷ

      11 tỷ 52 m2 211,54 triệu/m2
      NHÀ #LÊTRỌNGTẤN - #NGUYỄNLÂN - #HỒRÙA - VIEW HỒ - #ÔTÔTRÁNH - #KINHDOANH - #nhà để xeÔTÔ - 2 MT - NHÀ ĐẸP ĐẶC BIỆT giá TRỊ DT;52 mét vuông -...
      Đường Hồ Rùa, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 9 tầng, 73 m2 tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 73 m2 506,85 triệu/m2
      🔥CẦN BÁN TRƯỚC TẾT TOÀ VP MP GIÁP NHẤT, TX, 2 VỈA HÈ, VIEW SÔNG, KD TỐT - 73M - 9 TẦNG - MT 5.1M - 37 tỉ.👉+ Vị trí đẹp, View sông thoáng mát, 2 vỉa hè,...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 47 m2 146,81 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÂN LÔ oto ĐỖ CỬA, Q. THANH XUÂN 47 mét vuông, TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT. Chính chủ là bộ đội về hưu cần nhượng lại nhà ngõ 106 Nguyễn Ngọc Nại...

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 45 m2 tại Phường Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 45 m2 93,34 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH XUÂN - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - GẦN NHIỀU trường Đại học LỚN.- DT 45m2, nhà 3 tầng chắc chắn, MT 4.3m- Nhà đẹp ở ngay, nhà dân xây khung cột chắc...
      Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 110 m2 140,91 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Ngọc Nại DT rộng, thửa đất hiếm hoi còn sót lại, nhà có sân vườn thoáng mát.Vị trí đẹp di chuyển đâu cũng thuận tiện, vài bước ra phố Hoàng...

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 28 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 28 m2 112,5 triệu/m2
      CHỈ 3 tỉ 15 - 4 TẦNG TẶNG đầy đủ nội thất - NGÕ THOÁNG 3 BƯỚC ô tô - TRUNG TÂM THANH XUÂN - TẶNG NỘI THẤT - FULL CÔNG NĂNGTrung tâm Q. Thanh Xuân., -Nhà...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 73 m2 93,16 triệu/m2
      Đây là cơ hội không thể tốt hơn để sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại Vũ Tông Phan, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. Với DT 73 mét vuông, 3 tầng, giá chỉ...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 56 m2 205,36 triệu/m2
      2 MT - 1 MẶT PHỐ 1 MẶT NGÕ oto - VIP NHẤT KV🧨🧨🧨 MẶT PHỐ NHỎ TIỀN, VỪA MIẾNG - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - ĐỐI DIỆN ROYAL CITY - KD ĐỈNH 💐💐💐⛪️ Nhà một mặt phố...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!