Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 32 m2 tại Đường B3 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 32 m2 115,63 triệu/m2
      Nhà nằm ngay MT đường, gần trường cấp 1 Lê Lai, ủy ban nhân dân P. Tây Thạnh, thuận tiện di chuyển qua Lê Trọng Tấn, Nguyễn Hữu Tiến. Thiết kế 1 trệt 1...
      Đường B3, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Bán nhà MTKD đường Nguyễn Sơn, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 5.6m x 19m, nở hậu 5.9m.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu + ST.- Vị trí: Gần Thoại Ngọc Hầu, Lê Khôi,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 160 m2 121,88 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Lê Trọng Tấn, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 5m x 32m, vuông vắn, công nhận 160m2 đất ở.- Hiện trạng: 1 trệt + 2 lầu, không lỗi phong...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Cần bán căn 2 MT Nguyễn Hữu Dật DT 50,4m2 hiện đang cho thuê quán coffee 27.000.000/tháng.Nhà 1 tầng một, 3 tầng lầu 3 PN, 1 sân thượng (sân thượng rộng...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 160 tỷ

      160 tỷ 0 m2
      Góc 2 MT đường Bờ Bao Tân Thắng P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.Đối diện là TTTM Aeon Tân phú.- Vị trí cực kỳ đắc địa căn hộ góc 2 MT đường sầm uất bậc nhất Q. Tân...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 170 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Yến - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 170 m2
      Nhà 2MT Nguyễn Văn Yến, P. Tân Thới Hoà, Q. Tân Phú.- DT: 10 x 17m (CN: 7 x 14m).- diện tích sử dụng: 630  mét vuông.- Giá: TL.- Kết cấu: Nhà mới,...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 131 m2 tại Đường Văn Cao - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 131 m2 187,03 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Văn Cao, P. Phú Thạnh, Tân Phú.- DT: 8x17m vuông.- DT đất công nhận: 131 mét vuông.- Kết cấu: Nhà 3 tầng, đang cho thuê.- Vị...
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dân Chủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      - bán ngay lô góc 2 MT đườn tại Q. Tân Phú, Đường trải nhựa trước nhà 12m và 8m, oto ngủ trong nhà.- Tiện ích xung quanh: Gần trường học, siêu thị, NH,......
      Đường Dân Chủ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 80 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      MT KD Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh.DT: 4x20m.Kết cấu: Trệt.Tiện ích: MT đường 20m KD sầm uất, đa ngành nghề,Giá: 12.5 tỉ.Thông tin...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, hướng Tây tại Đường Dương Đức Hiền - Tân Phú, giá 145 tỷ

      145 tỷ 0 m2
      Bấn MTKD đường Dương Đức Hiền - P. Tây Thạnh - Tân Phú - Tp HCM.- DT: 20.5m x 61m.- DTCN: 1370,3 mét vuông (đất ở đô thị).- Kết cấu: Cấp 4.- Hướng:...
      Đường Dương Đức Hiền, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 1 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 155 tỷ

      155 tỷ 1 m2 155000 triệu/m2
      Bán 1186 mét vuông MTKD Lê Trọng Tấn, 28mx42m, giá 155 tỉ, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú:DT: (28mx42m), 1186 mét vuông, nhà c4, hiện đang cho thuê...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tân Phú, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 0 m2
      Chủ cần một khoản tiền giải quyết công việc KD. Gửi bán ngôi nhà MT đường Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh Q. Tân Phú.nhà c4 tiện xin phép xây dựng mới theo...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Lâm - Tân Phú, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 140 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Lê Lâm, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 8m x 18m, vuông vắn không lỗi phong thuỷ.- Hiện trạng: Cấp 4, tiện xây mới.- MT đường 12m rộng...
      Đường Lê Lâm, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Tân Phú, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 144 m2 98,62 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh hạ giá 1 tỉ.Cặp đôi MTKD đường 12m đối diện Aeon Mall Tân Phú.DT: 8x18m vuông vức.giấy phép XD 8x17m 1 hầm 1 lửng 6 lầu sân...
      Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng - Tân Phú, giá 13,25 tỷ

      13.25 tỷ 70 m2 189,29 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà MT Cách Mạng - Luỹ Bán Bích, P. Tân Thành, Tân Phú.- DT: 4.3m x 16.3m - DTCN: 70m2.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Hướng B.- Vị trí...
      Đường Cách Mạng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Văn Dương - Tân Quý - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      - pháp lí chuẩn.- Sổ đầy đủ.- Nhà đẹp, ở liền.- Công chứng sang tên ngay.
      Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quốc Trinh - Tân Phú, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 68 m2 105,74 triệu/m2
      7 tỉ xíu *MT khu họ Lê*trung tâm Tân Phú - chính chủ lâu đời - 2 tầng - 68 mét vuông (3.6 x 20m).- MT KD đỉnh khu bàn cờ, ngay trường Đại học Giao...
      Đường Lê Quốc Trinh, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Súy - Tân Quý - Tân Phú, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 60 m2 221,67 triệu/m2
      - Bán nhà phố Ngay chợ Tân Hương- đường Nguyễn Súy, P.Tân Quý, Q.Tân Phú - Ngay chợ Tân Hương, Gần đường Gò Dầu- MT đường KD rất sầm uất- DT: 4mx15m...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm