Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 30 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 30 m2 115 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô đường Huỳnh Thiện Lộc, 30 mét vuông giá 3,45 tỉ, 1 trệt 1 lửng, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.Nhà đẹp, dọn vô ở ...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 55 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 55 m2 50,91 triệu/m2
      Kẹt Tiền bán ngay Nhà Đường Tân Kỳ Tân Quý, P.Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú. Giá 2 tỉ 8/ 56m2- Kết cấu: 4m*14m=56m 2 lầu 1 trệt 4 phòng ngủ,4WC- Đ/c : hẻm...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 43 m2 106,98 triệu/m2
      + Vị trí ngay trung tâm Q. Tân phú, gần trường cấp 2 Đồng Khởi, Mindx, nhà cách MT 10M, đi ra là Coop Food, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.+ Nhà...
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 29 m2 118,97 triệu/m2
      Em bán nhanh nhà P. Hoà Thạnh Q. Tân Phú, sát bên đường Luỹ Bán Bích, nối với Trịnh Đình Trọng.+ hẻm xe hơi 5m, hẻm thông tứ tung ra các đường lớn.+ Nhà...

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 29 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 29 m2 117,25 triệu/m2
      hẻm ô tô sạch đẹp.Nhà mới đẹp lung linh, 3 tầng BTCT, 1 trệt 1 lửng 1 lầu, 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 224 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 224 m2 102,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà hẻm 12m Vườn Lài.DT: 8x28 - công nhận đủ, đường đã hết lộ giới, không lỗi.Hiện trạng: nhà c4.Vị trí: Nhà hẻm 83 Vườn Lài,...
      Hẻm 83, Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 43 m2 tại Phố Thạch Lam - Tân Phú, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 43 m2 106,98 triệu/m2
      ( Mã Số 57 ) ( P. Phú Thạnh ) ( Tân Phú )ĐI BỘ THU - SÁT NGAY TRỤ SỞ TÂN PHÚ.CHỈ 4.6 tỉ - 43 mét vuông - hẻm xe hơi THẠNH LAM - TÂN PHÚ - NHÀ ĐẸP...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      Nhà 2 tầng BTCT - 2 phòng ngủ - hẻm 3 gác - S 50m2.Tân Kỳ Tân Quý - Q. Tân Phú.Không dính quy hoạch.SHR - công chứng ngay.Hoàn công.Giá 5,4 tỉ CTL.Mrs...
      P
      Em Sương Nhà Kv Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán nhà shr 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 74 m2 97,98 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 6m khu Tân Sơn Nhì, Tân Phú.- DT: 4x18,5m.- Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng, khu dân trí cao an ninh, hàng xóm thân thiên, xung quanh bán...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 80 m2 172,5 triệu/m2
      MT KD khu VIP chợ vải đường Phú Thọ Hoà.Giá 13,8 tỉ.Kết cấu 1 trệt 2 tầng, 4 PN, 3  nhà vệ sinh.SHR chính chủ công chứng ngay trong ngày, hoàn...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 72 m2 tại Phường Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      + Đã GIẢM 800TR, giá chỉ còn 5 tỉ+ Bề ngang 4.1m+ Hẻm 6m, xe tải thông, vị trí đẹp - sẽ rất phát triển trong tương lai+ Sổ chính chủ, nở hậu, pháp lí rõ...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Thắng - Tân Phú, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      Bán nhà Q. Tân Phú sát Aeon Tân Phú - 4.2mx9m, 35m2, 5 tầng, 4 phòng ngủ 4 toilet 4 tỉ 850 TL chính chủ.P. Sơn Kỳ hẻm 5m. Nhà mới vô ở ngay.Phù...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, hướng Bắc tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 56 m2 124,11 triệu/m2
      Bán nhà 192/47, hẻm 8m /Phú Thọ Hoà. Q Tân Phú, thông qua ngay trường TP cơ sở Lê Anh Xuân. sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.- DT: (4.05m x 14.0m)...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 53 m2 tại Đường Lê Sát - Tân Quý - Tân Phú, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 53 m2 106,61 triệu/m2
      Nhà cách siêu thị Aeon ~ 5 ph, Hẻm an ninh yên tĩnh, gần MT đường, oto đỗ cửa, gần chợ Tân Hương, Gò Dầu, Tân Sơn Nhì, Aeon Tân Phú... Thiết kế 1 trệt 1...
      Đường Lê Sát, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      GẤP] Bán nhà hẻm nội bộ 368 đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- Vị trí đẹp, ngay trung tâm Q. tân phú, sát bên Trương Vĩnh Ký, Gò Dầu, Nguyễn...
      Hẻm 368, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      DT 80 mét vuông (4.35x18.5m).Kết cấu: tầng một, lững, lầu. Gồm 3 PN, 3  phòng vệ sinh.tầng một hiện KD.MT hẻm 10m, ra đường Tân Kỳ Tân Quý...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 48 m2 139,59 triệu/m2
      Hot hot.Q. Tân Phú - hẻm 6m Vườn Lài - DT 4m x 12m - 1 trệt 2 lầu sân thượng.sổ hồng riêng chính chủ.Không lộ giới, không quy hoạch.+ DT: 4,0m x 12m.+ Kết...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Mr Hải. Bđs Khang Điền Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      * Nhà mới đẹp, vô ở ngay.+ Nhà ngang 5m, thiết kế đẹp, 2 tầng đúc btct chắc chắn gồm 2  phòng ngủ, logia, phòng khách rộng rãi.+ Hẻm oto, 20m ra MT....
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!