Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,85 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 82 m2 34,76 triệu/m2
      Hết khả năng trả lãi bank chủ cần bán nhanh: căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 2 toilet khu Ruby - Celadon City, sát cạnh siêu thị Aeon Mall Tân...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,37 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.37 tỷ 71 m2 47,47 triệu/m2
      Bán chung cư Emerald duy nhất.+ DT: 71m2 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.+ giá: 3.370tỉ (bao hết phí, thuế).+ Nhà trống chủ đầu tư (anh/chị tự...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 105 m2 38,1 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền nên cần bán nhanh: căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 2 toilet khu Emerald - Celadon City, Sát cạnh siêu thị Aeon Mall Tân Phú.DT:...

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,12 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.12 tỷ 112 m2 36,79 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh: căn hộ thông tầng thông tầng 3 phòng ngủ + 3 phòng vệ sinh khu Emerald - Celadon City, sát cạnh siêu thị Aeon...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 63 m2 45,24 triệu/m2
      Kẹt Tiền bán ngay chung cư 2 phòng ngủ + 1 toilet khu Emerald - Celadon City, liên kế siêu thị Aeon Mall Tân Phú.+ DT: 63 mét vuông...

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Lotus Garden đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú. Bancon view Q. nhất, nhà trống không có nội thất.DT: 75m2, 2 PN, 2 WC, thiết...
      Dự án Lotus Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,85 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 64 m2 44,54 triệu/m2
      Cần tiền xử lý công việc bán ngay: căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh khu Emerald - Celadon City, sát cạnh siêu thị Aeon Mall Tân...

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,1 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 112 m2 36,61 triệu/m2
      Cần bán gấp duplex thông tầng thông tầng 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, dự án Emerald - Celadon City.- Giá chỉ 4.1 tỉ, bao hết thuế phí sang...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,25 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 98 m2 43,37 triệu/m2
      Bán căn hộ thông tầng Emerald.- DT: 98m2 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.- giá 4.250tỉ (bao sổ).- Nội thất như hình.- Tầng cao, view thoáng mát...

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 105 m2 49,53 triệu/m2
      Chủ cần tiền gửi bán căn hộ đường Kênh 19/5B. căn hộ chung cư Tây Thạnh, P. Tây Thạnh Q. Tân Phú.DTSD 105 vuông. Có 2 PN tầng lửng. Dưới 65m sử dụng cho...
      Dự án KCN Tân Bình, Đường Kênh 19/5B, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,1 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      * gọi ngay trực tiếp với phòng KD chủ đầu tư Gamuda Land để có thông tin chi tiết về bảng giá chi tiết từng phân khu và loại căn, chính xác uy tín và...

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      bán ngay: chung cư 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh khu Ruby - Celadon City, Kế bên siêu thị Aeon Mall Tân Phú.DT: 67 mét vuông.Giá: 2.5...

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      Kẹt Tiền Bán Lỗ căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh khu Emerald - Celadon City, Sát cạnh siêu thị Aeon Mall Tân Phú.DT: 53m2.Giá:...

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 91 m2 49,46 triệu/m2
      Khu Diamond Alnata thuộc KĐT xanh Celadon City Tân Phú.Bán căn trệt trên không (tầng 5 tầng tiện ích bao gồm hồ bơi vô cực).- Giá gốc HĐ 4tỷ1.- giá 4tỷ5...

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 160 m2, giá 9,2 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 160 m2 57,5 triệu/m2
      * Mã căn 2 phòng ngủ DT 160m2: P1.3.X giá 9.2 tỉ (đã thuế giá trị gia tăng).Mã căn 3 phòng ngủ DT 198m2: P1.3.X giá 12 tỉ 6 (đã thuế giá ...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,66 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.66 tỷ 117 m2 48,38 triệu/m2
      - Thông tin chung cư cần bán gấp:+ DT 117m2, thiết kế 3 phòng ngủ + 2 logia rộng thoáng.+ View hướng mát mẻ.+ giá chỉ 5 tỉ 660 (full phí thuế -...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,3 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      * Tiến độ bàn giao từng phân khu:- Chuẩn bị bàn giao:+ Diamond Alnata: Đã nhận nhà.+ Diamond Alnata Plus: Nhận 2023.+ Diamond Brilliant: Đã nhận nhà.+...

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường DC13 - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      căn hộ Sơn Kỳ 1.DT (65m2), gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh 2 logia.Có nội thất (tủ bếp, tủ quần áo - giày dép, bàn trang điểm, trần nhà sàn nhà ốp gỗ......
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm