Thông tin mô tả
Bán
- DT: 8m x 38m
- Hiện trạng: Cấp 4 đang cho thuê, gồm 2 sổ 4x38m.
Cảm ơn quý khách đã đọc tin.
Giá: 23 Tỷ
Diện tích: 304 m2
Giá/m2: 75,66 Triệu/m2
953777
Mua bán
Bán
- DT: 8m x 38m
- Hiện trạng: Cấp 4 đang cho thuê, gồm 2 sổ 4x38m.
Nhân Võ
Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
42 tỷ
230 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2