Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền NH cần bán nhanh chung cư Carillon 7, căn 70m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đã có sổ hồng riêng cầm tay, giá 2,9 tỉ.-...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      + Chủ cần bán chung cư 2 PN, 2WC căn hộ chung cư Carillon 7, đường Lương Minh Nguyệt, Q. Tân Phú. (CĐT TTC) - chung cư đã có SHR.+ giá: 3,1 tỉ. Chốt...

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 66 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 66 m2 118,19 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm xe hơi Phú Thọ Hoà, Q. Tân Phú.DT: 4.5 x 14m (nở hậu 4,8m).Nhà đúc kiên cố 1 trệt, 3 lầu sân thượng.Nhà xây lệch tầng, thoáng mát có...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 64 m2 tại Đường Trần Văn Giáp - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      Chú tư bán ngay nhà ngay mặt đường Trần Văn Giáp, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú.- DT: 64 mét vuông (4m x 16m).- Giá: thương lượng.- Kết cấu: 1 trệt, 1...
      Đường Trần Văn Giáp, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 4 tầng tại Đường DC6 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tả.bán ngay ngôi nhà ở DC6, Sơn Kỳ, Tân Phú.- Vị trí: Cách trường cấp 2 và THPT Trí Đức cơ sở 3 10m.- DT: 53,1m2 (13,55 x4).- Kết cấu: 1...
      Đường DC6, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Nhà hẻm 80 Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú.4x15m, trệt lửng lầu, sân thượng.1 PN master, 2 phong vip, 4  phòng vệ sinh, sân thượng có mái che.Nhà mới, hẻm...
      Hẻm 80, Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 86 m2 81,28 triệu/m2
      ngôi nhà nằm ở vị trí đẹp, đắt địa của Tân Phú.- Hẻm 1 xẹc 10m sát MT Thoại Ngọc Hầu, con đường huyêt mạch kết nối Tân Bình, Tân Phú, Binh Tân.- Hiện tại...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hoàng Quốc Dũng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 48 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Định cư bán ngay nhà 3 tầng, giảm 1 tỉ Thoại Ngọc Hầu, 4 tỉ nhỉnh.- Vị trí thuận tiện di chuyển, hẻm ô tô thông, dân trí ổn định, hàng xóm thân thiện.-...

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thạch Lam - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      Nhỉnh 4 tỉ - 45 mét vuông ngang 5m - hẻm xe hơi Thạnh Lam - Tân Phú - Nhà đẹp lung linh - nội thất luxury - cách MT vài bước chân - xách va li vô...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 7 tầng, 190 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 190 m2 144,74 triệu/m2
      🎃 Siêu LN - Siêu hot 🎃27,5 tỉ hợp đồng Thuê 260tr/Tháng Lớn Hơn Lãi BankHẻm 10M Có Vỉa Hè.Đường Tân Sơn Nhì Q.TPhuDT : 9 x 21 CN 186 mét vuông ....
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 45 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 45 m2 82,23 triệu/m2
      Tin thật 100  phần trăm nhà đường Phú Thọ Hòa, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.DT: 4,6x10m, 45m2.Giá: 3,7 tỉ.sổ hồng riêng đầy đủ.Phù hợp mua ở, cho thuê.
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 44 m2 tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 44 m2
      Bán nhà giảm 1 tỉ, 4 tầng, Thạch Lam, Q. Tân Phú còn 6 tỉ nhỉnh.- Định cư cần bán nhà gấp, giảm mạnh so với giá thị trường.- Sổ vuông, pháp lí chuẩn.Bán...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 48 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 48 m2 97,92 triệu/m2
      Nhà 2 tầng đúc - 2 phòng ngủ S 48m2 Hẻm thông thoáng.Lê Trọng Tấn - Q. Tân Phú.Không quy hoạch - pháp lí chuẩn.Sổ hoàn công đầy đủ - công chứng ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Em Sương Nhà Kv Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 30 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      CHÍNH CHỦ bán gấp KẸT QUÁ NHÀ 30m² 1 TRÊT 1 LẦU NHÀ MỚI 100 phần trăm hẻm xe hơi NGAY HUỲNH THIỆN LỘC VÀ LUỸ BÁN BÍCH bán gấp
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xuân Khoát, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Xuân Khoát, vị trí đẹp, hẻm thẳng ngắn, cách MT tầm 20m. Gần Vườn Lài, khu an ninh, sạch sẽ, dân trí,...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m , giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      (5.8 tỉ) Bán nhà đường Trần Văn Ơn, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 20m,- Hiện trạng: nhà c4.- Vị trí: Khu dân trí cao, có công viên, hẻm thông...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 45 m2 92,23 triệu/m2
      Nhà lô góc 1 trệt 1 lầu, có phòng khách rộng, bếptrệt 1  phòng ngủ tầng 1 có 2  phòng ngủ, 2w, nhà có logia lớn rất thoáng mát.nhà nở hậu có...

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 50 m2 tại Phường Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà hẽm oto Đường .P Tân Thành .Q Tân PhúVị trí : Hẽm nhựa 6m ,khu dân trí cao,gần Luỹ Bán BíchDT : 4x12,3mHiện trạng : nhà c4 còn mớipháp lí : sổ ...
      Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm