Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 170 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 170 m2 88,24 triệu/m2
      Cặp đường 8m nb Thoại Ngọc Hầu(8.11x21m) giá 15 tỉ.- Kết cấu: Cấp 4.- Giá: 15 tỉ thỏa thuận.- pháp lí: sổ hồng riêng đầy đủ.- Hỗ trợ vay NH đến 70 -...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà 2 tầng, 83 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Đường Nguyễn Súy - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 83 m2 72,29 triệu/m2
      🚚🚚🚚 HÀNG NGON CHỐT GẤP - hẻm ô tô TÂN PHÚ - NGAY CHỢ TÂN HƯƠNG - 83 mét vuông NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY CHỈ NHỈNH 6 tỉ - SỔ HOA HẬU pháp lí CHUẨN...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      + Mô tả:+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 1 sân thượng.+ 1 Phòng khách, 1 phòng bếp, 4  phòng ngủ, 3  toilet.+ Khu Vip Đường Nguyễn Sơn, gần Lũy Bán Bích,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Anh - Tân Phú, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 70 m2 91,43 triệu/m2
      Bán nhà 184/22 Phan Anh, Bình Tân, Tân Phú Đường 8m.Nhà: 4 tầng DT 4*18m giá: 6.4 ty TL.DT: 4*18m. 70m2. Hẻm nhựa 8m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu 1ST...
      184/22, Đường Phan Anh, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 72 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 72 m2 108,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm thông 8m đường Gò Dầu, 6mx12m, 2 lầu , giá 7.8 tỉ , P.Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 6mx12m, hiện trạng đúc 1 trệt, 1 lầu, vào ở đc ngay - Vị trí:...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      Mô tả.Kết cấu: Cấp 4 suốt, 2 phòng ngủ, 1 toilet.hẻm ô tô tránh.Nhà ngay Thoại Ngọc Hầu, gần Bình Long, Hương Lộ 2, Hoà Bình, Phan Anh, Lê Văn...

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 60 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m thông gần đường Tô Hiệu, Q. Tân Phú.- Vị trí: Hẻm 6m gần Tô Hiệu, gần Lương Thế Vinh.- Khu anh ninh,- DT: 4mx15m. vuông vức.- Hiện trạng:...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 48 m2 131,25 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm 110 Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú.- Vị trí: Hẻm 110 Tô Hiệu rộng 7m nằm khu nội bộ an ninh, gần đường Hoà Bình.- DT: 4mx12m, vuông vức.-...
      Hẻm 110, Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 48 m2 75 triệu/m2
      + Vị trí nằm gần ngay các tuyến đường lớn như Trường Chinh - Tây Thạnh - Lê Trọng Tấn, hướng đi về Cộng Hòa về trung tâm thuận lợi.+ Gần siêu thị Pandora...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      bán nhanh giảm 3 tỉ, Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú 100m(4 x 25), Sổ vuông vắn, Nhỉnh 7 tỉMô tả: DT quá đẹp, vuông dài cực chuẩn. Vị trí: Đi bộ ra MT vài bước...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Săng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      Bán nhà đường 5m Nguyễn Văn Săng, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.DT: 5m x 19m.SHR.Hiện trạng nhà: Cấp 4 đang cho thuê 15tr/tháng.KDC yên tĩnh, hàng xóm thân...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thành - Tân Phú, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 0 m2
      Rẻ bất ngờ an toàn tuyệt đối chỉ = 1/2 giá thị trường. 2.99 tỉ sở hữu ngay P. Đắc địa nhất Q. Tân Phú. DT 4.1 x 16mNhà gác suốt: đổ giả như hình. Thêm...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 54 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 54 m2 128,71 triệu/m2
      Nhà đẹp Vườn Lài, P. Tân Thành,- Diên tích: 4mx13,5m.- Hiện trạng: Nhà đúc kiên cố 3,5 tấm gồm 1 trệt, 2 lầu, Sân thượng trước và sau, vào ở và sử dụng đc...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 91 m2 104,4 triệu/m2
      Giảm từ 12 tỉ xuống 9,5 tỉ.Bán căn biệt thự mini hẻm 7m Lê Trọng Tấn - Q. Tân Phú. Gần trường Đại học Công Nghệ Thực Phẩm.- DT: 7x13m, 2 lầu đẹp, nội ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 35 m2 tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 35 m2 112,86 triệu/m2
      + Bán nhà 5x7m đúc 1 trệt 1 lầu hẻm 8m 1/ Tân Kỳ Tân Quý, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú. Giá 3.95 tỉ.+ Cách căn hộ An Gia Garden, ngã 3 Sơn Kỳ 200m.DT: 5 x 7m,...
      1/, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà đẹp hẻm 6m thông đường Vườn Lài P. Tân Thành Q. Tân Phú.- DT: 4m x 13,3m vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, nhà mới.- pháp lí: sổ hồng...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 64 m2 tại Đường Trường Chinh - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 64 m2 128,13 triệu/m2
      Q. Tân Phú - Hẻm 12m thông khu công viên Hồ Đắc Di - DT 4x16m - đúc 3 tấm - giá 8.2 tỉ!Bán nhà hẻm 12m thông đối diện công viên Hồ Đắc Di - P. Tây Thạnh -...
      Đường Trường Chinh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Thừa Luông - Tân Phú, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 50 m2 113 triệu/m2
      Bán nhà hẻm XH đường Đỗ Thừa Luông, P. Tân Qúy DT 4x13m 3 Tấm giá 5.65 tỉ TL.chính chủ cần bán nhanh L/H ngay Hải Toàn 0975 180 *** để có giá mềm nhất.-...
      Đường Đỗ Thừa Luông, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm