Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      * Nhận ký gửi - sang nhượng mua bán sp thuộc dự án Celadon City: Diamond Alnata, Diamond Brilliant, Diamond Alnata Plus, Diamond Centery, The Glen...* Đa...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,85 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.85 tỷ 96 m2 50,53 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư với hệ tiện ích nội khu đẳng cấp Quốc Tế, hoàn hảo từ kiến trúc nội thất đến ngoại thất, mang đến sự viên mãn vững bền và khẳng...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      KẸT TIỀN TÔI CẦN BÁN RẺ CH LOTUS GARDEN ĐƯỜNG TRỊNH ĐÌNH THẢO Q. TÂN PHÚ, DT 67 mét vuông, 2 phòng ngủ, GIÁ 2 tỉ 35, sổ hồng riêng, Ở NGAY,...
      Dự án Lotus Garden, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Hot: Giá sốc Richstar Novaland đang bán căn hộ chung cư còn mới giá rẻ nhất.Căn 53m2 giá 2,3 tỉ.Căn 91m2 giá 3,5 tỉ.Căn 65m2 giá chỉ 2,6 tỉ.DT 65m2 với...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,63 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.63 tỷ 53 m2 49,63 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư bán nhanh chung cư Celadon City Khu Emerald tại 88 đường N1, P. Sơn Kỳ, cạnh Aeon Tân Phú của chủ đầu tư Gamuda Land uy tín đến từ...
      Celadon City, 88, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,48 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 60 m2 41,34 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán rẻ CH Carillon 2 đường Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Phú.DT 60 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 48, sổ hồng riêng, nhà có sẵn...
      Dự án Carillon 2, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,35 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 71 m2 47,19 triệu/m2
      Chủ hạ giá bán gấp: Căn 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh khu Emerald, Celadon City.- DT: 71 mét vuông (2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,95 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 96 m2 51,57 triệu/m2
      [Bán căn 2 phòng ngủ Brilliant 96m2 - tầng đẹp giá siêu mềmcăn hộ chung cư Brilliant thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh & 1 lô...

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      * Tiến độ bàn giao từng phân khu:- Chuẩn bị bàn giao:+ Diamond Alnata: Đã nhận nhà.+ Diamond Alnata Plus: Nhận 2023.+ Diamond Brilliant: Đã nhận nhà.+...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,63 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.63 tỷ 53 m2 49,63 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Celadon City khu Emerald tại 88 đường N1, P. Sơn Kỳ, cạnh AEON Tân Phú.DT: 53 mét vuông.Thiết kế: 1  phòng ngủ...

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,1 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 84 m2 48,81 triệu/m2
      căn hộ góc 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh DT lớn nhất thiết kế, khu Emerald Celadon City.DT: (84 mét vuông - 2 phòng ngủ -...

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 86 m2 45,35 triệu/m2
      bán ngay: Căn 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh phân khu Diamond Alanta.- DT: 86m2 (2 phòng ngủ - 2 toilet - 2 logia).- Giá: 3.9 tỉ...

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,55 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 96 m2 47,4 triệu/m2
      CCG căn 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh khu Diamond Brilliant, Celadon Tân Phú.+ DT: 96 mét vuông (2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,1 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 84 m2 48,81 triệu/m2
      Chủ hạ sát giá để chốt nhanh: Căn 84m2 - 2 PN 2  phòng vệ sinh, 1 kho, View Trực diện hồ Sinh thái.- Giá: 4.1 tỉ (bao hết).- Tầng cao, view trọn vẹn...

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,55 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 96 m2 47,4 triệu/m2
      Chủ cắt lỗ giảm sâu 300tr - Căn 2  phòng ngủ 2  toilet phân khu Diamond Brilliant (resort Tân Phú).- DT: 96 mét vuông (2 phòng ngủ -...

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 0 m2
      Chủ ngộp ra hàng: Căn 3 PN 2  toilet. Khu Emerald, nhà trống giao ngay.- DT: 112.6m2.- Giá: 4.1 tỉ (bao thuế, phí, không bao gồm 5 phần trăm).-...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 105 m2 39,05 triệu/m2
      hot nhất Emerald 3 phòng ngủ+2 toilet, có nội thất, giá 4.1 tỉ Chính chủ Bán căn hộ chung cư cao cấp 3 phòng ngủ+2 toilet khu...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nam Nguyen Căn Hộ Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      Bán căn hộ Res Green Tower. Đường Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.- đc: 7A Thoại Ngọc Hầu, Phú Trung, Tân Phú, HCM.- Khu vực dân trí cao, gần...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nam Nguyen Căn Hộ Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm