Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Đường S5 - Tân Phú, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 100 m2 104 triệu/m2
      Nhà đối diện công viên đường S5 P. Tây Thạnh Q. Tân Phú.Bán nhà MTKD đường S5 - Tây Thạnh - Tân Phú - Hồ Chí Minh.- DT: 5m x 20m.- Kết cấu: 1 trệt, 1...
      Đường S5, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 26 tỷ

      26 tỷ 160 m2 162,5 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm trên MT đường Độc Lập, P. Tân Thành, Tân Phú. Đường rộng 25m có vỉa hè. Con đường chính KD sầm uất, nhộn nhịp.- DT: 8x20m vuông vắn công...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 84 m2 46,43 triệu/m2
      Bán chung cư Res Green Tower. Đường Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.- đc: 7A Thoại Ngọc Hầu, Hòa Thạnh, Tân Phú, Sài Gòn.- Khu vực dân trí cao,...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 119 m2, giá rẻ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 119 m2
      Em Thuận 0933 149 *** chuyên mua bán chung cư Celadon City giá siêu mềm tại Q. Tân Phú, nắm chính chủ nhiều căn có giá chênh lệch thấp, vị trí đẹp, đa...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 96 m2 80,21 triệu/m2
      + DT 4x24m 96m2 1 trệt 1 lầu đúc BTCT sân thượng, sân đậu ô tô, 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh 1 phòng trệt.+ HXT vài bước ra MT, giáp Vườn Lài,...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 92 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 92 m2 81,53 triệu/m2
      Gần đại học Công nghiệp, Trung Tâm thể thao Q. Tân Phú - Qua AEON Mall 3.+ Chủ xây kiên cố lên tấm nữa vô tư, nhà 1 trệt, 1 lầu sân thượng dài miên man...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - Tân Phú, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 110 m2 90 triệu/m2
      Tân Phú (5.3x23 = 110 mét vuông) sát MT Âu Cơ - Lạc Long Quân - HX tải thông.+ Vị trí giao Q11, Tân Bình, Tân Phú, gần ngã 4 Lạc Long Quân Âu Cơ.+...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 101 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - Tân Phú, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 101 m2 127,73 triệu/m2
      Tân Phú 5x20m - xe tải tránh - 3 tầng - 6 phòng ngủ - vị trí cực đẹp.5x20=100 mét vuông diện tích sử dụng 262 mét vuông 3tầng...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 72 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 72 m2 113,89 triệu/m2
      - Dt: 6x12m gồm 1 trệt 2 lầu, nhà mới đẹp.- Vị trí đẹp Hẻm 8m thông qua đườngTân Quý, chợ Tân Hương. Khu dân trí cao, an ninh. Tiện ích cao cấp xung quanh...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 17 tỷ

      17 tỷ 160 m2 106,25 triệu/m2
      Siêu phẩm Tân Phú - chính chủ trang bìa - cách MT vài bước chân - hẻm 8m - 160 mét vuông - 6m ngang bề thế - giá rẻ nhất.- Vườn Lài 160 mét ...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường T6 - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Chính chủ gửi cần bán ngay căn nhà phố KD đường T6 P tây thạnh Q tân phú.Đường rộng 10m có lề 6m KD.DT nhà: 4x25m vuông vắn 100m2.Kết cấu: Nhà đúc 1...
      Đường T6, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 85 m2 84,71 triệu/m2
      Nhà gấp bán P. Phú Thạnh Q. Tân Phú, chính chủ đang ở, rất kiên cố đẹp tốt, DT nhà lớn 85 mét vuông, giá chào hiện đang thấp hơn thị trường tới...
      Đường Tô Hiệu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thắng - Tân Phú, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      - DT sàn: 137 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng. Đầy đủ công năng.- Vị trí: Tân Phú gần Aeon, Lê Trọng Tấn. Khu vực an ninh.- sổ ...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 600 m2, giá 100 tỷ tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 600 m2 166,67 triệu/m2
      Kẹt NH chính chủ cần bán tòa nhà hiện đang cho thuê hệ thống trường mẫu giáo Quốc tế.Với thiết kế 1 trệt 4 lầu ngang 32 x 18.giá 100 tỉ thỏa thuận thả ga...
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Chủ Thân đang cần tiền bán ngay trong tuần căn 3 phòng ngủ Ruby rẻ hơn trường 250tr - để biết thêm chi tiết gọi vào 0932 791 *** Mr Nam. Chỉnh nhỉnh...

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      Nhìn thẳng thấy Bitexco, Landmark 81, nghĩa phải thấy ngay công viên Đầm Sen.- đc: 36 Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh.- DT:...
      Lotus Garden, 36, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 71 m2 35,92 triệu/m2
      CHính chủ cần bán chung cư tầng 11 tòa căn hộ C, căn hộ Idico Tân Phú. DT 71m2, căn hộ góc trục 01 bao mát, quanh năm không cần dùng máy lạnh,...
      Dự án Khu căn hộ IDICO Tân Phú, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Bán chung cư Resgreen Tower, Tân Phú- đc : 7A Thoại Ngọc Hầu, Phú Trung, Tân Phú, TP.HCMDT 75m2 2 phòng ngủ , 2 phòng vệ sinh, lầu trung, view...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm