Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 62 m2 114,52 triệu/m2
      Mô tả: Nhà thật, hình thật, giá chính chủ.Nhà mới ken dọn ở ngay, 3 tầng BTCT, 3 PN lớn chia thêm phòng tùy ý, 3  toilet, khách bếp sang xịn.DT: 62m2...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 64 m2 162,5 triệu/m2
      ĐÃ GIẢM 1.6 tỉ! Bán nhà Tân Phú, phố Tân Sơn Nhì, thông số vàng 4 x 16, HXT tránh, thông, giá chỉ còn nhỉnh 10 tỉNội thất FULL, sang trọng, gỗ cao cấpCông...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 56 m2 76,79 triệu/m2
      Nhà ngay mũi tàu Âu Cơ, Trường Chinh, Tân Sơn Nhì, gần ngay chợ Võ Thành Trang (chợ Bà Quẹo), cách MT Âu Cơ ~ 100m, vài bước chân ra HXT tránh nhau. Thiết...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 96 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 96 m2 80,21 triệu/m2
      Đ. Phú Thọ Hòa - P. Phú Thọ Hòa - Q. Tân Phú.- DT: 4x24=96m2 - 2 tầng 3 phòng ngủ (có  phòng ngủ tầng một).- Dân trí an ninh, hẻm sạch đẹp, gần...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 48 m2 70,84 triệu/m2
      Trung tâm Tân Phú - Nguyễn Sơn - Phú Thọ Hoà - 48m2 - nở hậu 5.5m - hiếm - vài bước ra MT Nguyễn Sơn - hẻm 1 sẹc thông tứ phía - cần bán nhanh gấp gấp.Kết...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 155 m2 tại Đường DC7 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 155 m2
      Chính chủ sang gấp dãy trọ gồm 9 phòng, đường DC7, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- Đã có sổ, bao sang tên công chứng ngay trong ngày.- Thuận tiện di chuyển 3 ph...
      Đường DC7, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,44 triệu/m2
      Bán dãy trọ đường Nguyễn Hữu Tiến P Tây Thạnh Q Tân Phú.DT: 4x16m vuông vắn công nhận 64m2.Hiện trạng: Nhà cấp gác lửng có 4 phòng trọ đang cho thuê 8...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 92 m2 172,83 triệu/m2
      MT Lũy Bán Bích, P. Tân Thành (4x23m) 4 tầng giá 15.9 tỉ đang cho thuê.Thông tin đúng sự thật.Những ngôi nhà đang bán trên cung đường này, quý khách cần...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thúc Hoạch, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 80 m2 152,5 triệu/m2
      Cần bán ngay MT KD Đường Lê Thúc Hoạch, P. Phú Thọ Hoà, Q. Tân Phú.Vị trí: MT KD đông đúc người qua lại ngày đêm, tiện KD, buôn bán, cho thuê, có đầy đủ...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 157 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kênh Tân Hóa - Phú Trung - Tân Phú, giá rẻ

      Thỏa thuận 157 m2
      Giảm ngay 1 tỉ để bán gấp chia gia tài cho con.Gấp bán MT Kênh Tân Hóa.DT 5,6 * 32,5m / CN 157 mét vuông.Vì trí đắc địa, khu vực đông đúc đi chuyến...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Súy - Tân Phú, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà số 115 MT đường Nguyễn Súy.đc: Đường Nguyễn Suý, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.DT: 79.9m2 (115).giá: Nhà số 115: 185tr/m2 (có thỏa ...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 95 m2 142,11 triệu/m2
      MT Lũy Bán Bích KD đỉnh, đường rộng có vỉa hè, gần 100m2, ngang gần 5m, sổ nở hậu tài lộc, nhà chính phủ lâu năm.+ Vị trí tuyệt đẹp kinh đỉnh đa ngành nghề,...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 16m, hướng Bắc tại Đường Đỗ Bí - Tân Phú, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 0 m2
      + Vị trí nằm ngay khu bàn cờ họ Lê đường trước nhà rộng 16m trải nhựa, góc 2 MT thông thoáng.+ Gần đường lớn Thạch Lam - Nguyễn Sơn - Thoại Ngọc Hầu - Lũy...
      Đường Đỗ Bí, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 162 m2 tại Đường Nguyễn Hậu - Tân Thành - Tân Phú, giá 45 tỷ

      45 tỷ 162 m2 277,78 triệu/m2
      Bán 162m2 - nhà 2 MTKD Luỹ Bán Bích - Nguyễn Thái Học, 7.5mx25m, nở hậu 10m, nhà c4, giá 45 tỉ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- Vị trí: MTKD Luỹ bán bích, vị...
      Đường Nguyễn Hậu, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 162 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 45 tỷ

      45 tỷ 162 m2 277,78 triệu/m2
      Bán 162m2 - nhà 2 MTKD Luỹ Bán Bích - Nguyễn Thái Học, 7.5mx25m, nở hậu 10m, nhà c4, giá 45 tỉ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.-- Vị trí: MTKD Lũy bán bích, vị...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Dương Đức Hiền - Tân Phú, giá 145 tỷ

      145 tỷ 0 m2
      MTKD đường Dương Đức Hiền - P. Tây Thạnh - Tân Phú - Tp HCM.- DT: 20.5m x 61m.- DTCN: 1370,3m2 (đất ở đô thị).- Kết cấu: Cấp 4.- Hướng: Chính Tây.- pháp ...
      Đường Dương Đức Hiền, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lư - Tân Phú, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 87 m2 88,51 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lê Lư, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 21m (nở hậu 4.5m).- SHR.- Hiện trạng nhà: Cấp 4.- Đường bàn cờ 12m, KDC yên tĩnh, dân trí cao....
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Tân Phú, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 75 m2 108 triệu/m2
      * Cam kết thông tin thật.* Gọi e để đc tư vấn, xem nhà free 0905 641 ***) E Tuấn.* MT KD khu bàn cờ P. Phú Thạnh Gần đường Lê Khôi.* Khu đường bàn cờ rộng...
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm