Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,98 tỷ tại Đường Hòa Bình - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 75 m2 26,4 triệu/m2
      Bán chung cư Richstar tầng 16, Q. Tân Phú.- DT: 75m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế sang trọng, bàn giao full nội thất.- chung cư có view đón...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,69 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.69 tỷ 58 m2 29,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp IDICO Tân Phú.DT: 58 mét vuông.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Bàn giao căn hộ chung cư full nội thất.căn hộ...
      Dự án IDICO Tân Phú, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 93 m2 23,66 triệu/m2
      - ĐÃ CÓ SỔ - NỘI THẤT HOÀN THIỆN THÁNG 3 NĂM 2021- TẦNG CAO VIEW CỰC ĐẸP- CĐT đầy uy tín- Khuôn viên riêng biệt, tiện ích nội khu: phòng gym, hồ bơi, công...
      Dự án Căn hộ Quang Thái, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,82 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.82 tỷ 75 m2 24,27 triệu/m2
      TOPAZ GARDEN10 Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 75m, gồm 2 PN 2  toilet. Nội thất căn bản.- căn hộ chung cư Thuộc Tầng 12 - block ...
      Dự án Topaz Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 56 m2 29,47 triệu/m2
      bán căn hộ chung cư an gia garden giá 1 tỉ 650 tr Đã có sổ hồng riêng.- logia rộng rãi, thoáng mát.- Bàn giao toàn bộ nội thất bao gồm: 2 TV tcl 55in,...
      Dự án An Gia Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,19 tỷ tại Đường Tân Hương - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.19 tỷ 0 m2
      Chủ bán nhanh căn hộ Tân Hương Tower Tân Phú.DT: 63,8m2.Giá 1 tỉ 185 tr 2 PN - 2  nhà vệ sinh.Bao phí 2 năm đầu.Tiện ích nội khu đầy đủ.LH Nhi 0936...
      Dự án Tân Hương Tower, Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,79 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.79 tỷ 70 m2 25,58 triệu/m2
      Fortuna Kim Hồng308 Vườn Lài, Phú Thọ Hoà, Tân Phú.- DT: 70m2 gồm 2 PN, 2 phòng tắm đã có nội thất.- căn hộ chung cư thuộc Tầng 12 - block căn hộ A. -...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,13 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.13 tỷ 63 m2 33,81 triệu/m2
      An Gia Garden - 295 Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú- DT: 63m2 gồm 2 PN, 2 phòng tắm.- Nội thất hoàn chỉnh cơ bản.- chung cư thuộc Tầng 12 - tòa ...
      Dự án An Gia Garden, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.1 tỷ 87 m2 24,14 triệu/m2
      chung cư Fortuna Kim Hồng, MT đường Vườn Lài, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, gần Aeon Mall, khu nhiều chung dân cư trí cao, giao thông thuận tiện.- DT: 87m...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,8 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 71 m2 39,44 triệu/m2
      Celadon City khu Ruby, Đường N1, block căn hộ B - P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP. Sài Gòn.- DT 71m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 0 m2
      bán nhanh căn hộ chung cư trệt trên không phân khu Diamond Alnata Plus - dự án Celadon City.Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 88,2 mét vuông.-...

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 84 m2 46,43 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhiều chung cư Res Green, Thoại Ngọc Hầu, Tân Phú.- 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh: Giá: 3,5 tỉ. SHR.- 3 phòng ngủ -...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,68 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.68 tỷ 117 m2 48,55 triệu/m2
      Nhân viên chính thức từ chủ đầu tư Gamuda Land - anh/chị call ngay để xem thực tế căn hộ chung cư.call ngay: 0903 376 *** - Ms Lan.Mail:...

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,15 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 0 m2
      Celadon City - Diamond Alnata chung cư 3 phòng ngủ giá 5,1 tỉ, thông tin chính xác, không đăng xạo để mất thời gian của KH.Thông tin:- DT 107,5 m2.-...

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,32 tỷ tại Đường DC13 - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.32 tỷ 64 m2 36,25 triệu/m2
      Bán chung cư Sơn Kỳ 1 tọa lạc tại 3 MT đường DC13 - CN13 - DC8, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP. HCM.+ DT: 64 mét vuông.+ Thiết kế: Gồm 2 phòng ngủ...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,85 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 72 m2 25,7 triệu/m2
      Giảm giá mạnh.------------------------Bán chung cư CC Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.giá: 1.85 tỉ thỏa thuận.------------------------DT: 72m2.Thiết kế: 2 phòng ...
      Đường CC5, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 3 m2 tại Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 182 tỷ

      182 tỷ 3 m2 60666,67 triệu/m2
      MT Huỳnh Thiên Lộc, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú.Góc 2 MT.Đường nối từ Lũy Bán Bích sang Kênh Tân Hóa.DT 61x42m.Công nhận 2663m2.Giá: 182 tỉ (giá 67tr/m2).Chủ...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hoa Bằng - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà hẻm oto đường Hoa Bằng, 4mx15.5m, nhà 2 lầu, giá 7.5 tỉ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.Vị trí: Hẻm 1 sẹc đường Hoa Bằng, gần trường cấp 3 Tân Bình,...
      Đường Hoa Bằng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm