Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.489 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 68 m2 97,06 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD Văn Cao chỉ nhỉnh 6 tỉ. DT: 68 mét vuông, nhà đang cho thuê 20tr/1th.Nhà đẹp ở ngay, đang cho thuê 20tr/1 tháng.oto ngủ trong...
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 80 m2, hướng Nam tại Đường Hiền Vương - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Chủ kẹt NH MT Hiền Vương vừa xây(4.2x19m) 3 lầu 13 tỉ.Thông tin đúng sự thật,Thông tin đường rộng 30m khu công viên tập thể dục, đường song song với Nguyễn...
      Đường Hiền Vương, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 m2, mặt tiền 25m tại Đường Trường Chinh - Tân Phú, giá 145 tỷ

      145 tỷ 1 m2 145000 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Trường Chinh, Q. Tân Bình.- DT: 25m x 40m.- Vị trí rất đẹp, nền thổ cư 100 phần trăm, nằm trên trục đường thương hiệu, đầy...
      Đường Trường Chinh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng tại Đường Nguyễn Sáng - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Hoa Hồng 1 phần trăm cho AE môi giới. Cam kết nhận đủ không thiếu 1k khi em nhận đc cọc.* bán nhanh nhà phố 44 Nguyễn Sáng, P. Tây Thạnh, Q. Tân...
      44, Đường Nguyễn Sáng, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 209 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 41 tỷ

      41 tỷ 209 m2 196,18 triệu/m2
      - Chính chủ đang rất cần bán TS cá nhân, MT khu KD buôn bán sầm uất.- MT đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 9.5x22m.- Hiện trạng: 1 trệt 1...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 162 m2, mặt tiền 6m tại Đường 30/4 - Tân Phú, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 162 m2 88,28 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 30/4 - P. Tân Thành khúc đẹp và sung nhất con đường ngay ngã tư Vườn Lài và Luỹ Bán Bích thuận lợi KD đa nghề.DT 6x27m=162 mét ...
      Đường 30/4, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      C
      Nhà Đất Định Thọ - 108 Diệp Minh Châu Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 64 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 64 m2 153,13 triệu/m2
      Gấp bán nhà MTNB Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- Vị trí đẹp, ngay trung tâm Q. tân phú, sát bên Trương Vĩnh Ký, Gò Dầu, Nguyễn Thế Truyện.- DT:...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 54 tỷ

      54 tỷ 300 m2 180 triệu/m2
      Văn phòng MT Lê Trọng Tấn, Sơn Kỳ, Tân Phú: 10x30m. Hầm 8 tầng. hợp đồngT 195Tr/tháng. Giá 54 tỉ.+ Đường 2 chiều đẹp có vỉa hè rộng: Chuyên NH, văn phòng,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thủ Độ - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 72 m2 125 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Trần Thủ Độ, P. Phú Thạnh, Tân Phú.- DT: 4x19m vuông.- Hiện trạng: Nhà 1 trệt 3 lầu, nhà mới, ở ngay.- Vị trí: MT đường 13m khu bàn...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thủ Độ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 72 m2 125 triệu/m2
      Gấp bán nhà MT Trần Thủ Độ, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.* MT Trần Thủ Độ 4x18m, đúc 3 lầu, giá chỉ 9 tỉ.- Vị trí đẹp, kế bên Nguyễn Sơn, cách Lũy Bán Bích...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 108 m2 tại Đường Lương Thế Vinh - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 108 m2 138,89 triệu/m2
      - Bán nhà MTKD đường Lương Thế Vinh, 6m x 18m, giá: 15 tỉ, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú.- Vị trí: MT đường Lương Thế Vinh, nằm đoạn sát MT Lũy Bán Bích, gần...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 100 m2 94 triệu/m2
      Chủ giảm tiếp 700tr - giá còn 9.4 tỉ - chưa tới 90tr/m2 - nhà 4 lầu.Chủ gấp bán giảm 12.4 tỉ còn 10.1 tỉ - giảm 2.3 tỉ.MT Tân phú - 4 lầu ở liền - 2 MT...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Quý Anh - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 64 m2 121,88 triệu/m2
      MTKD vị trí đẹp, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú. - Vị trí gần trường trung học cơ sở Đặng Trần Côn và chợ Trần Văn Ơn - DT: 4x16m vuông vức.- Hiện trạng:...
      Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 388 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Cẩm Hổ - Tân Phú, giá 22 tỷ

      22 tỷ 388 m2 56,71 triệu/m2
      ngôi nhà phố chưa đến 50tr/ mét vuông, đường Bùi Cẩm Hổ - Tân Phú. DT: 388 mét vuông giá chỉ 22 tỉ.ngôi nhà phố KD đa ngành nghề, đầy đủ các...
      Đường Bùi Cẩm Hổ, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 64 m2 44,54 triệu/m2
      Ngộp NH Cần bán ngay: căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+1 phòng vệ sinh khu Emerald - Celadon City, Sát cạnh siêu thị Aeon Mall Tân Phú. DT:...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 105 m2 38,1 triệu/m2
      Chủ Kẹt Tiền Nên Cần bán nhanh: chung cư 3 phòng ngủ+2 toilet khu Emerald - Celadon City, Sát cạnh siêu thị Aeon Mall Tân Phú. DT: 105m. Giá: 4...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      * Chính chủ muốn bán chung cư Celadon City khu Ruby, đường N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP. TP.HCM.- Dt siêu rộng 70m, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Khuông Việt - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 85 m2 37,06 triệu/m2
      Cần tiền cần bán nhanh chung cư Khuông Việt, đc 341/13A đường Khuông Việt, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, TP. Sài Gòn.- DT: 85m2 3 phòng ngủ 2 nhà ...
      Chung cư Khuông Việt, 341/13A, Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm