Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Melody869 Âu Cơ, P. 14, Tân Phú- DT: 69m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Giá: 2 tỉ 500 tr.Tiện ích:Công viên, Phòng tập...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 115 m2, thỏa thuận tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 115 m2
      DT: 8*14.35 Đông NamTiện ích:Nhà thiết kế 1 trệt 3 lầu, 1 sân thượng.Tọa lạc vị trí sầm uất kết nối Lũy Bán Bích với nhiều tiện ích lớn: trung tâm thương...
      Dự án Ruby Boutique Residence, Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 142 m2, giá 12 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 142 m2 84,51 triệu/m2
      + căn biệt thự sân vườn, kết cấu đúc 2 tầng rất đẹp , gồm 3 PN rộng +  toilet, phòng khách, bếp, logia thoáng mát.+ DT 11 x 13m , 142m2 , giá chào 12...
      Đường A, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 68 m2 30,89 triệu/m2
      * Cần bán ngay chung cư Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Q. Tân Phú.- DT: 68 mét vuông bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2  toilet.- Khu tiện...
      Dự án Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 71 m2 38,03 triệu/m2
      Bán chung cư Carillon 7, đường Lương Minh Nguyệt, Q. Tân Phú.- DT 71 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Giá: 2tỷ7 Có sổ hồng ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza số 685 Âu Cơ, Q. Tân Phú.DT 85 mét vuông, 2 PN lớn, 2  nhà vệ sinhs...Tiện ích: Đầy đủ các tiện ích xung quanh căn ...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,95 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 65 m2 30 triệu/m2
      * Cần bán ngay chung cư Topaz Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Q. Tân Phú.- DT: 65  mét vuông bao gồm phòng khách, 2 PN, bếp, 2  phòng vệ ...

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ 8X Đầm Sen, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,37 tỷ tại Tân Phú

      1.37 tỷ 47 m2 29,15 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp chung cư 8X Đầm Sen - CĐT Tập Đoàn Hưng Thịnh.- DT: 47m2, có 1 PN, 1  toilet, có bancon thoáng mát.- Hiện CĐT đang làm SHR cho dân ...
      Dự án 8X Đầm Sen, Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,25 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 50 m2 25 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Huỳnh Văn Chính 1 đường Khuông Việt Q. Tân Phú, DT 50 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 1 tỉ 25, SHR đầy đủ, ở ngay,...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 85 m2, giá 24 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 85 m2 282,36 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng lại căn tr đô, dành cho chỉ 98 khách thượng lưu nhất tại Celadon City The Glen Condo Villa Celadon City.- Kết cấu: 1 hầm 1 trệt...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 22 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 180 m2 122,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẳng cấp đường Nguyễn Hữu Dật, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Vị trí nằm trong khu căn biệt thự Ngọc Đức, đường rộng 12m có lề, ngay showroom...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 115 m2, giá rẻ tại Đường Trịnh Đình Trọng - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 115 m2

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.9 tỷ 84 m2 46,43 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư CELADON CITY - KHU RUBY, Q. TÂN PHÚ giá: 3.9tỉ thỏa thuận.------------------------ DT: 84M. căn hộ chung cư có logia Thiết kế:...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường Thành Công - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      9.7 tỷ 80 m2 121,25 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố nội bộ P. Tân Thành- Nằm ở khu vực dân trí cao, nhà đẹp sang trọng- DT: 4.1m x 19m- Hiện trạng: 3 Lầu mới- pháp lí rõ...
      Đường Thành Công, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu biệt thự Mỹ Thái 1, 3 tầng, giá 42 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 126 m2 333,34 triệu/m2
      1/ căn biệt thự phố vườn Mỹ Thái 1 đường 17,5m.DT: 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu.đầy đủ nội thất cao cấp, đang hợp đồngT giá 60tr/tháng.Giá 42 tỉ.2/ BT phố...
      Dự án Mỹ Thái 1, Quận 7, phường Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.25 tỷ 78 m2 28,85 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư KIM HỒNG FORTUNA, Q. TÂN PHÚ giá: 2.25tỉ thỏa thuận.------------------------ DT: 78M. 2  phòng ngủ, phòng khách view Q. 1....
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Chung cư Lotus Garden, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,94 tỷ tại Tân Phú

      1.94 tỷ 52 m2 37,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Lotus Garden đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú đã có sổ hồng riêng hỗ trợ vay NH.DT: 52m2, 1 PN, 1 WC, 1 phòng khách, 1...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm