Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon 7, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      CĐT TTC, chuyên bán Carillon 7 đã có sổ hồng riêng.bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7 Tân Phú, 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh giá 2,4 tỉ. Nhà...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,46 tỷ tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.46 tỷ 75 m2 19,47 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Res Green Tower, Q. Tân Phú.- DT: 75 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2 WC, phòng khách thoáng view đẹp.- Tiện ích: shop tiện lợi,...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 63 m2 49,21 triệu/m2
      Em Thảo chuyên bán căn hộ chung cư Emerald - Celadon City - Q. Tân Phú* Căn 53m - 1 phòng ngủ + 1 toilet- Nội thất cơ bản: Giá 2.5 tỉ ( Bao...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 85 m2, giá 22,13 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22.14 tỷ 85 m2 260,4 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn The Glen thiết kế 1 trệt, 4 lầu, tầng hầm oto riêng, ngay trong công viên héc - ta Celadon City,Đã xây dựng hoàn thiện bên ngoài, bàn...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      - bán ngay chung cư giá rẻ Carillon 7, Tân Phú, nhà sạch sẽ thoáng mát.- Tiện ích: + Siêu thị, chợ: Aeon Bình Tân, Parkson, Lotte Mart, Co. Op Phú Thọ,...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,23 tỷ tại Tân Phú

      3.23 tỷ 71 m2 45,5 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư khu Emerald - Celadon City, Tân Phú!- DT: 71 mét vuông [ 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh ], có ban công và ban ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 142 m2, giá 12,9 tỷ tại Đường A - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      12.9 tỷ 142 m2 90,85 triệu/m2
      căn biệt thự đường A khu ADC, Phú Thạnh.Nằm trong khu vực an ninh, thoáng mát, rất phù hợp để sinh sống lâu dài.
      Đường A, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư cao cấp Richstar Novaland Q. Tân Phú.DT: 65 mét vuông (2 phòng ngủ - 2 toilet).Nội thất cơ bản.View hướng...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,99 tỷ tại Tân Phú

      2.99 tỷ 63 m2 47,47 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Emerald - Celadon City.- DT: 63m2, 2 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh.- Nội thất cơ bản (bếp, rèm, máy lạnh).- Giá...

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 115 m2, giá tốt tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 115 m2
      DT: 8*14.35 Đông NamTiện ích:Nhà thiết kế 1 trệt 3 lầu, 1 sân thượng.Tọa lạc vị trí sầm uất kết nối Lũy Bán Bích với nhiều tiện ích lớn: trung tâm thương...
      Dự án Ruby Boutique Residence, Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Richstar, Q. Tân Phú.- DT: 84 mét vuông, 3 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - phòng gym, siêu thị, chợ,...
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường S11 - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      Bán MT KD tầng một căn hộ chung cư Tây Thạnh, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.DT 100m2 - 3 phòng ngủ.pháp lí SHR.CH mới đẹp vô ở ngay, mb tầng một...
      Đường S11, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 19 tỷ tại Đường Tân Thắng - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      căn biệt thự khu vip đường Bờ Bao Tân Thắng, Q. Tân Phú.- DT: 8x15m- Kết Cấu: 4 tấm, ngoại thất mới, nội thật cực kì sang trọng.- Đối diện Công Viên nội...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 128 m2, giá tốt tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 128 m2
      Cho thuê nhà mặt tiền Q. Tân Phú 8 * 16 mét vuông, 12 * 16 mét vuông.- Tiện ích xung quanh, KDC và căn hộ chung cư nhiều - Gần trường học,...

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 15,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      căn biệt thự Châu Âu 5 tầng giữa lòng TP - 120m2 - nở hậu - nhà để xe oto - thang máy xịn - nội thất đầy đủ từ Mỹ - 15. X tỉ.căn biệt thự đẳng cấp...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Cao ốc Fortuna Vườn Lài, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 86 m2 27,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư giá 2.4 ty (rẻ hơn 2  phòng ngủ).căn hộ chung cư Kim Hồng 306 - 308 Vườn lài, P. Phú Thọ Hoà, Q. Tân Phú, TpThành phố ...
      Dự án Fortuna - Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,55 tỷ tại Tân Phú

      3.55 tỷ 103 m2 34,47 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 103 mét vuông, dự án Oriental PlazaTiện ích đầy đủ hồ bơi, phòng gym,...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Kẹt vốn cần bán gấp căn hộ căn hộ Melody Residences, Tân Phú. - Diện tích: 69m2- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, logia view...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm