Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Phú

      2.4 tỷ 54 m2 44,45 triệu/m2
      Giá thị trường chung:* căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh DT 54m2 giá từ 2,4 tỉ đến 2,7 tỉ (tuỳ hướng và nội thất).* căn hộ ...
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Phú

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lotus Garden lô B 3 PN, nội thất đầy đủ, lầu cao nhất, view đầm sen. Nhà có thiết bị bếp cao cấp, máy lạnh riêng cho từng phòng.
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Rổ hàng bán:Khu Ruby - Celadon City.- 68m2; 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 ban công; nội thất cơ bản, đầy đủ nội thất; giá: Từ 2.45 tỉ đến...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 115 m2, giá rẻ tại Đường Trịnh Đình Trọng - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 115 m2
      DT: 8*14.35 Đông NamTiện ích:Nhà thiết kế 1 trệt 3 lầu, 1 sân thượng.- Tọa lạc ngay MT đường Trình Đình Trọng, 100 phần trăm ngôi nhà phố đều có MT...
      Dự án Ruby Boutique Residence, Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ tại Tân Phú

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư An Gia Garden đc: 295 Tân Kỳ Tân Quý Q. Tân Phú.- DT: 65m 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh sổ hồng riêng.- Giá:...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 115 m2, giá rẻ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 115 m2
      DT: 8*14.35 Đông NamTiện ích:Nhà thiết kế 1 trệt 3 lầu, 1 sân thượng.- Tọa lạc ngay MT đường Trình Đình Trọng, 100 phần trăm nhà mặt tiền đều có MT...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      Bán chung cư Celadon City Khu EmeraldDT 71m2 - 2 phòng ngủ - 2WCHướng logia: Hướng BắcGiá 3tỷ7 bớt lộc
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Carillon 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Đặng Thành (Carillon 2) - Q. Tân Phú - đường Trịnh Đình Thảo.DT 70m thiết kế 2 phòng ngủ và 2 toilet + 1 phòng khách thoáng...
      Dự án Carillon 2, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá tốt tại Tân Phú

      Thỏa thuận 71 m2
      * Rổ hàng đang bán:+ căn hộ chung cư Emerald Celadon City.- Loại 49 - 53 mét vuông: 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh. Giá: 2.6 tỉ bao thuế ...

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Sacomreal - 584, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.38 tỷ 70 m2 34 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán rẻ CH Sacomreal 584 đường Lũy Bán Bích, Q. Tân Phú, DT 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 38, SHR, nhà có sẵn dọn vô ở ...
      Dự án Sacomreal-584, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      bán nhanh CH An Gia Garden tại P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú.- DT: 65m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet phòng khách, bếp + logia.- Tiện ích: Hồ bơi...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      phòng KD trực tiếp GAMUDA - PHAN PHONG GAMUDACeladon City cung cấp rổ hàng đa dạng phù hợp với tất cả nhu cầu KH, giá mềm nhất cho khách cần mua, gặp trực...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 244 m2, giá 19,9 tỷ tại Đường Khuông Việt - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      19.9 tỷ 244 m2 81,56 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh biệt thự Tân Phú, 244m2 (9x29), MT hẽm xe tải thông né nhau, vị trí KD đỉnh.+ Vị trí: Hẻm 12m sát vách công viên Đầm Sen, giáp Tân...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,15 tỷ tại Tân Phú

      3.15 tỷ 89 m2 35,4 triệu/m2
      (Bán Oriental Plaza - Tân Phú) 3.150 tỉ.Bán chung cư Oriental Plaza 685 Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT: 89 m2 2 PN, 2  nhà vệ sinh, logia, phòng...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 15,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      GẤP BÁN GIẢM MẠNH 7 Tỉ - CHỈ CÒN 15.5 Tỉcăn biệt thự CHÂU ÂU GIỮA LÒNG trung tâm TP - 120 mét vuông - NGANG 9M - 5 TẦNG MỚI KENG - nhà để xe oto...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Căn hộ Khuông Việt, 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,9 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 41 m2 46,35 triệu/m2
      TÔI CẦN bán ngay CH KHUÔNG VIỆT ĐƯỜNG KHUÔNG VIỆT Q. TÂN PHÚ, DT 41m², 1 phòng ngủ, GIÁ 1 tỉ 9, SHR ĐẦY ĐỦ, NHÀ CÓ SẴN DỌN vô ở ngay, gọi ngayCC:...
      Dự án Chung cư Khuông Việt, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      BÁN chung cư CELADON CITY-GAMUDA LAND F,Sơn kỳ Q,Tân Phú(Sát Aeon Mall Tân Phú) Cần bán chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 71m khu...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026