Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 185 m2, giá 15 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 185 m2 81,09 triệu/m2
      căn biệt thự nghỉ dưỡng P. Tân Sơn Nhì, ngang khủng 12m, tiện cải tạo mới, 2 tầng 185 mét vuông, chỉ 80tr/ mét vuông.- P. vip Tân Sơn Nhì Q....
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2 tỷ tại Tân Phú

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      bán nhanh CH Sơn Kỳ 1 tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.DT: 53  mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh phòng khách, bếp + logia. Có lô...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Carillon 7.bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7 Tân Phú, 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh giá 2,3 tỉ. Nhà sạch view đẹp. call ngay: 0906 667...
      Dự án Carillon 7, 33 Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Khuông Việt, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,95 tỷ tại Tân Phú

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      (Có SH - nhà đẹp - giá cực tốt) bán nhanh CH Khuông Việt - Tân Phú:- Vị trí:+ Nằm trong khu sống yên tĩnh; nhưng không kém phần kết nối với các tiện ích...
      Dự án Chung cư Khuông Việt, Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,98 tỷ tại Tân Phú

      2.98 tỷ 63 m2 47,31 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 toilet Emerald - Celadon City, đại đô thị tại phía Tây TPTP.HCM.- DT: 63m2.- Giá: 2.980 tỉ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,35 tỷ tại Tân Phú

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      Cần tiền nên bán căn hộ chung cư Lotus Garden - Toà Nhà Sen Xanh.- Căn 2 PN, 65m2, có bancon thoáng mát, lầu 10.- giá 2 tỉ 350 tr, SHR chính chủ, sẽ tặng...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cc Oriental Plaza q Tân Phú, - DT 72m, 2 phòng ngủ, đã có sổ, căn hộ góc, giá 3.2 tỉ (giá đúng), lên xem nhà thiện chí...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,68 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.68 tỷ 78 m2 34,36 triệu/m2
      Tôi cần bán rẻ CH Lotus Garden đường tRịnh Đình Thảo Q. Tân Phú, DT 78m2, 3 phòng ngủ, giá 2 tỉ 68, SHR đầy đủ, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, liên hệ ...

      Bán gấp căn hộ Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,99 tỷ tại Tân Phú

      1.99 tỷ 53 m2 37,55 triệu/m2
      bán ngay chung cư Sơn Kỳ 1DC13, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 53m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet.- Giá: 1 tỉ 990 tr.Tiện ích: Khu công viên tập trung;...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Căn hộ chung cư Investco Babylon, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,77 tỷ tại Tân Phú

      1.77 tỷ 50 m2 35,4 triệu/m2
      Gấp bán chung cư Investco Babylon Tân Phú - 50 mét vuông - view đẹp thoáng nhất tầng - chỉ từ 1,76 tỉ.Đc: 683A Âu Cơ, Tân Phú, TP.HCM.View đẹp và...
      Investco Babylon, 683A, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 70 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, tầng trung thoáng mát.Nhà đã có SHR,...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 88 m2 41,48 triệu/m2
      Bán - Carillon 7 Tân Phú giáp Q. 6 có SHR.88m2 - 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - tầng cao bao mát.giá quá tốt: Giá 3 tỉ 650 tr - nhà trống dọn...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Carillon 2, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,48 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.48 tỷ 58 m2 42,76 triệu/m2
      KẸT TIỀN bán nhanh CH CARILLON 2 ĐƯỜNG TRỊNH ĐÌNH THẢO Q. TÂN PHÚ, DT 58 m², 2 phòng ngủ, GIÁ 2 tỉ 48, sổ hồng riêng, NHÀ CÓ SẴN Ở NGAY, liên hệ ...
      Dự án Carillon 2, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Carillon 7, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Carillon 7.bán nhanh chung cư Carillon 7 Tân Phú, 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh giá 2,3 tỉ. Nhà sạch view đẹp. liên hệ ngay: 0906 667 ***Thành...

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 62 m2, giá 7,35 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      7.35 tỷ 62 m2 118,55 triệu/m2
      - hẻm xe hơi đỗ cửa.- Khu vực toàn căn biệt thự, nhà cao tầng.- Sát nhà là nhà để xe, bãi đậu xe hơi, xe tải.- Ngang 4,2m bề thế, kiến trúc đẹp mắt.-...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 85 m2 141,18 triệu/m2
      12 tỉ giá mềm - Khu VIP ngay Nguyễn Thế Truyện - Tân Sơn Nhì, Q Tân Phú.- DT: 5x17.- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới.- Vị trí: Nằm góc 02 MT đường 10m...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 121 m2 tại Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 121 m2
      Vị trí: Đường Lê Thúc Hoạch, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú.- Giá bán gấp /121 mét vuông.- nền thổ cư xây dựng tự do.- Đường trước đất 6m, thuận tiện di...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      MT Lê Trọng Tấn, P Sơn Kỳ, Tân Phú.DT: 3,65x18,5 vuông vắn. Sổ công nhận 60.3m2.Vị trí KD siêu đỉnh, gần ngã 3 Lê Trọng Tấn và Bờ Bao Tân Thắng. Đường...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!