Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.490 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      CĐT TTC, Chuyên bán Carillon 7 đã có sổ hồng riêng.bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7 Tân Phú, 2 phòng ngủ 2 toilet. Giá 3 tỉ. Nhà sạch...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 69 m2 37,69 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Melody869 Âu Cơ, P. 14, Tân Phú- DT: 69m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá: 2 tỉ 600 tr.Tiện ích:Công viên,...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Carillon 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Carillon 2 Q. Tân phú 2 MT đường Trịnh Đình Thảo và Trịnh Đình Trọng giao nhau trục đường chính Lũy Bán Bích thuận tiện di chuyển các...
      Dự án Carillon 2, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Melody Residences 869 Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- DT 71 m, 2 PN, nhà đẹp, View mát.- Đầy đủ...
      Melody Residences 16 Âu Cơ, 869, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 53 m2 37,36 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Sơn Kỳ 1 tọa lạc tại 3 MT đường DC13 - CN13 - DC8, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, TP. TP.HCM. + Quy mô: Cao 11 tầng bao gồm 1 tầng hầm, 1 tầng ...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 142 m2, giá 12 tỷ tại Đường A - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 142 m2 84,51 triệu/m2
      Trung tâm Tân Phú - căn biệt thự sân vườn - oto vào nhà đậu vài chiếc - gần MT đường - khu dân trí cao - ngang cực rộng, hiếm 142  mét vuông ngang...
      Đường A, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 115 m2, thỏa thuận tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 115 m2
      DT: 8*14.35 Đông NamTiện ích:Nhà thiết kế 1 trệt 3 lầu, 1 sân thượng.- Tọa lạc ngay MT đường Trình Đình Trọng, 100 phần trăm nhà mặt tiền đều có MT...
      Dự án Ruby Boutique Residence, Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 128 m2, giá 18,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 128 m2 144,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự siêu đẹp khu nhà cao cấp thuộc Q. Tân Phú, gần Lũy Bán Bích, Âu Cơ, Thoại Ngọc Hầu.- DT: 8x16m vuông vắn, công nhận...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,07 tỷ tại Tân Phú

      5.07 tỷ 98 m2 51,74 triệu/m2
      Siêu phẩm Brilliant sở hữu không gian sống thoáng đạt ôm trọn bởi công viên xanh mát quanh năm, luôn đc tận hưởng không gian sống yên bình cùng tiện ích 5*...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,85 tỷ tại Tân Phú

      2.85 tỷ 83 m2 34,34 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Oriental PlazaDc: 685 Âu Cơ, Tân Thành Tân PhúCăn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, pháp lí rõ ràng, có hỗ trợ vay mua...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Carillon 5, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.35 tỷ 50 m2 47 triệu/m2
      CARILLON 5 - Q.Tân Phú - TTC LandBán căn 1 PN 50m2, đã có SHR, để lại toàn bộ nội thấtgiá mềm: 2tỷ350 bao sang tên, sẵn sổ công chứng ngayL/H xem nhà: 0908...
      Dự án Carillon 5, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.4 tỷ 79 m2 43,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3  phòng ngủ 2 nhà vệ sinh thuộc KĐT Celadon City-trung tâm Q. Tân Phú.Các tiện ích vượt trội: Celadon City sở hữu...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 50 m2 47 triệu/m2
      ✅ CARILLON 5 - 262 Luỹ Bán Bích, P.Hoà Thạnh Q.Tân Phú - TTC Land- Bán căn 1 PN 50m2, đã có SHR, để lại toàn bộ nội thất đẹp y hình 💯💯🌟 giá mềm: 2tỷ350...
      Carillon 5, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 71 m2 44,79 triệu/m2
      Cần bán gấp : Căn 2 PN 2  toilet khu Emerald Celadon City , sát Aeon mall Tân Phú.- DT : 71 mét vuông (2PN-2 nhà vệ sinh ).- Giá TT :...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Celadon City, giá 22,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      22.5 tỷ 300 m2 75 triệu/m2
      The Glen of Diamond Brilliant là dòng sp Condol Villa tr đô chỉ 98 căn, 2 đến 3 MT thoáng mát, nằm trãi dài ôm trọn công viên cây xanh 16 ha trong lành cùng...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Chính - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.2 tỷ 43 m2 27,91 triệu/m2
      Chủ ngộp quá rồi, hạ giá sập sàn- còn 1ty200tr bớt lộc căn hộ Lô C Huỳnh Văn Chính_P. Phú Trung_Q.Tân Phú DT: (4 * 10,5).(43 mét vuông)lầu 4 Kết cấu...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 83 m2 32,54 triệu/m2
      Bán chung cư Oriental đường Âu Cơ, Q. Tân Phú.- DT: 2 PN từ 83m2 - 105m2, 3 PN, 2 toilet, tặng nội thất, không gian rộng rãi thoáng mát.- Tiện ích:...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,22 tỷ tại Tân Phú

      3.22 tỷ 71 m2 45,36 triệu/m2
      Chuyển công tác, em cần bán gấp căn hộ chung cư Emerald - Celadon City.+ DT: 71 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ + 2 toilet.+ giá chỉ:...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm