Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 60 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 940 tr

      940 triệu 60 m2 15,67 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ bán nhà 60 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,940 tr,hoàng hoa thám,p13,tân bình,Hùng 0775069709/p>Giá TT 940tr đã bao gồm phí sang tên...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 27 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 27 m2 200 triệu/m2
      -Nhà đường Trương Công Định, P. 14 Q. Tân Bình.-DT 5m x 5.35m, 4 tầng vừa xây.-Vị trí an sinh xã hội miễn bàn về tiện ích. Nhà ngay căn hộ HARMONA, sau...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 8.19 tỷ

      8.19 tỷ 50 m2 163,81 triệu/m2
      2,"2":16777215,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":16711935' data-sheets-value='"1":2,"2":"** GẤP ** Chính chủ bán nhà hẻm 281 Lê Văn Sỹ, bán nhà P. 1 Q....
      Đường Lê Văn Sỹ, 1

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 67 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 9,49 tỷ

      9.49 tỷ 67 m2 141,65 triệu/m2
      HẺM 10M TRÃI NHỰA - KHU DÂN TRÍ CAO – DT 67M – 5 TẦNG - NHÀ ĐẸP KHÔNG GIAN HIỆN ĐẠI - GIÁ NHỈNH 9 tỉ.DT: 4.2x16Mô tả:+ Vị trí: Ngay trung tâm Tân Bình hẻm ...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 133 Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10 Tân Bình, hẻm đẹp nhất Ni Sư Huỳnh Liên, gần căn hộ chung cư Bàu Cát.- DT: 4m x 14m, 1 trệt 3 lầu; 5 PN, vệ sinh...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, 10

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 66.1600036621094 m2, giá 3.5 tỷ tại Tân Bình

      3.5 tỷ 66,17 m2 52,91 triệu/m2
      Thông tin mô tảThông tin mô tả.chung cư cao cấp The Botanica - 2 phòng ngủ - full nội thất như hình.TB2-XXXXDT net: 66.16 mét vuông.Suất nước...
      Số 104 Phổ Quang, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
      CÔNG TY TNHH N-ASSET VIỆT NAM Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố 80 m2, hướng Nam tại Đường Cộng Hòa - 15 - Tân Bình, giá 24.8 tỷ

      24.8 tỷ 80 m2 310 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà ngay Cộng Hòa giáp Tân Bình, Tân Phú, Q. 12, Gò Vấp, ...- Hiện trạng cho thuê sẵn khách, hỗ trợ cãi tạo nếu có nhu cầu -...
      Đường Cộng Hòa, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 75 m2, giá 2.13 tỷ tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.13 tỷ 75 m2 28,4 triệu/m2
      💣💣💣 TIN CỰC HOT 💣💣💣------------------------BÁN chung cư THE HARMONA, Q. TÂN BÌNH💵 giá: 2,130 tỉ thỏa thuận.------------------------🔳 DT:...
      Số 33 Trương Công Định, Phường 14, Quận Tân Bình,Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 53 m2, giá 1.65 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI SỞ HỮU NGAY chung cư CAO CẤP đầy đủ nội thất GIÁ 1 tỉ 650 TẠI TÂN BÌNH (GẦN CẦU THAM LƯƠNG)✨ Tọa lạc tại vị trí vàng của Q. Tân Bình thuận...
      33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 870 tr

      870 triệu 61 m2 14,27 triệu/m2
      Giá TT 870tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 61m², ngang 4m dài hơn15m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh.- Đường trước nhà...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 130 m2 tại Đường Hoàng Sa - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13.82 tỷ

      13.82 tỷ 130 m2 106,3 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà hẻm ô tô P. 5 Q. Tân Bình, bờ kè Hoàng...
      Đường Hoàng Sa, 5

      Bán căn hộ chung cư 60 m2, giá 1.15 tr tại Đường Nguyễn Đức Thuận - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.15 triệu 60 m2 0,02 triệu/m2
      Có một căn hộ giá hơn 1 tỉ duplex thông tầng  đủ để gia đình bạn an cư & lập nghiệp!căn hộ chung cư Diyas Sky nằm tại vị trí đắc địa số 16...
      16 đường Nguyễn Đức Thuận, phường 13, quận Tân Bình, TPHCM

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 8.3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      ☑️Vị trí: cực đẹp, gần MT Cách Mạng Tháng 8, 5 ph đi bộ ra công viên Lê Thị Riêng.☑️Phù hợp vừa ở vừa KD hoặc khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ rất dễ và...
      Hẻm 686, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 99 m2, giá 13.5 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 99 m2 136,37 triệu/m2
      Hoa Hồng Môi Giới , Nhà 4 Tấm P. 15, Tân BìnhChính chủ chuyển chỗ ở. cần sang nhượng lại ngôi nhà siêu vip, Đường Nhựa trước nhà 2 ô tô tránh nhau thoải...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 84 m2 tại Đường Lê Bình - 14 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 84 m2 136,91 triệu/m2
      Thanh lý TS: bán nhà 2 MT trước sau Lê Bình, P. 4 Q. Tân Bình.- DT: 4m x 21m, công nhận 84m², diện tích sử dụng: 164m²- ngôi nhà phố Tân Bình gần bờ kè...
      Đường Lê Bình, 4

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 373/172 Lý Thường Kiệt, P. 8 Q. Tân Bình, ngay trường học Nguyễn Thái Bình, giáp Q. 10, chợ Tân Bình, chợ Ông Địa (Ông Hoàng)- DT chuẩn 4m x...
      Đường Lý Thường Kiệt, 8

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Phạm Văn Hai, giá 21.8 tỷ

      21.8 tỷ 100 m2 218 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán căn nhà phố Tân Bình, P. 2 Q. Tân Bình, MT...
      Đường Phạm Văn Hai, 2

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 860 triệu

      860 triệu 60 m2 14,34 triệu/m2
      DTCN 60 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài gần 15m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!