Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 55 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      Định Cư Mỹ bán ngay Nhà Đường Út Tịch , P4 , Tân Bình giá 1,3 tỉ - 55m² gọi ngay Lâm xem nhà - Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN 2  phòng vệ sinh...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 58 m2 tại Đường Số 2 - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 860 tr

      860 triệu 58 m2 14,83 triệu/m2
      Giá TT 860tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 58 mét vuông, ngang 4m dài gần 15m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Số 2, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Phú Thứ - Tân Bình, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 65 m2 21,24 triệu/m2
      chính chủ KẸT NỢ BÁN NHÀ hẻm xe hơi 5M, DT 65m²/1,380 tỉ Đ. PHẠM PHÚ THỨ , Q.TB -GẦN CHỢ-SỔ RIÊNG-gọi ngay PHONG- Bao ra sổ, giá 1 tỉ 380 tr còn thỏa ...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 59 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 59 m2 16,11 triệu/m2
      Bể nợ bán nhanh nhà đường Nguyễn Phúc Chu - 59m2 - hẻm xe hơi - sổ hồng - call ngay duyDT: 59m2 (4m x 14,75m) sổ công nhận đủ.diện tích xây dựng:...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 58 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 58 m2 15,35 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Đồng Đen, Tân Bình, giá 890 trCó SHRDT 58 mét vuông (4.5mx12.8m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô ...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bắc Hải - 15 - Tân Bình, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 60 m2 20,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh chạy thận, nhà 60 mét vuông Đ. Bắc Hải, liên hệ Lâm DT: 60 mét vuông (4x15), cách đường lớn 50m.Kết cấu 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 58 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 58 m2 25 triệu/m2
      Về Quê bán ngay Nhà Đ.Cách Mạng Tháng Tám P.13, Q.10, 58m2, 935 tr - liên lạc Lâm 0708438477 - DTCN 58m , ngang 4,5m dài 12,8m, không dính quy...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Quang Bích - Tân Bình, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 65 m2 18,47 triệu/m2
      VỠ NỢ bán ngay NHÀ hẻm xe hơi ĐƯỜNG NGUYỄN QUANG BÍCH , TB , DT 65m², TT 1,2 tỉ, SỔ RIÊNG-liên lạc LÂM- bán ngay ngôi nhà đúc đường Nguyễn Quang Bích...
      Đường Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Sào Nam - Tân Bình, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 67 m2 21,65 triệu/m2
      CẦN TIỀN CHỮA BỆNH bán nhanh NHÀ PHAN SÀO NAM TÂN BÌNH 67 mét vuông HẺM XH GIÁ 1 tỉ 450 TR , 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh L/H PHONG- DT...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 62 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 920 tr

      920 triệu 62 m2 14,84 triệu/m2
      Vỡ nợ bán nhà 1T2L, đường Ni sư huỳnh liên-Tân Bình, 62 mét vuông, sổ hồng giá 920 trCách chợ tầm 100m, xung quanh đầy đủ trường cấp 1,2,3, hẻm ô ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 915 tr

      915 triệu 60 m2 15,25 triệu/m2
      bán ngay trả nợ nhà Nguyễn Thái Bình 1T1L, Q.TB,60m², sổ hồng giá 915 trbán ngay nhà hẻm nhựa 6m đường Nguyễn Thái Bình, P. 12, Tân Bình giá 915 tr...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 60 m2 tại Đường Vân Côi - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 60 m2 10,84 triệu/m2
      DT 60m, ngang 5m dài 12m, nở hậu 1m.- Kết cấu nhà 1T + 1L + sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Tặng nội thất bên trong nhà, mua về dọn vào ở...
      Đường Vân Côi, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bành Văn Trân, giá 830 triệu

      830 triệu 66 m2 12,58 triệu/m2
      CÁ ĐỘ ĐÁ BANH THUA bán ngay NHÀ Đ.BÀNH VĂN TRÂN 66m² GIÁ 830 tr hẻm xe hơi SỔ RIÊNG call ngay -Hiện trạng nhà 1 lầu, 3 phòng ngủ,...
      Đường Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình, giá 880 tr

      880 triệu 63 m2 13,97 triệu/m2
      Bán nhà Q. Tân Bình - gần chợ Phạm Văn Hai Tân Bình / 63m2 / 4 phòng ngủ, 3WC bán ngay nhà đối diện chợ Phạm Văn Hai Q. Tân Bình giá còn thỏa ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Tân Bình, giá 810 tr

      810 triệu 65 m2 12,47 triệu/m2
      Chia ts bán nhanh Nhà Nguyễn Trọng Tuyển 65m² giá 810 tr Cho Thuê 7tr/tháng L/H Anh Duy 0792864816/strong>- nhà 1 trệt 1 lầu 65m² - Có 3 PN , 3...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 69 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 985 tr

      985 triệu 69 m2 14,28 triệu/m2
      DT: 69m2 (4,8m x 14,75m) sổ công nhận đủ.diện tích xây dựng: 135m2.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  toilet.Tiện ích: Gần ngay KCN Tân Bình, gần chợ,...

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 59 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 13 - Tân Bình, giá 910 tr

      910 triệu 59 m2 15,43 triệu/m2
      Bể Nợ bán nhanh Nhà Đ.Nguyễn Phúc Chu - 59m2 - Giá 910 tr - hẻm xe hơi - sổ hồng - liên hệ ngay duyDT : 59m2 ( 4m x 14,75m ) Sổ công nhận đủdiện tích...

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 930 tr

      930 triệu 65 m2 14,31 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 65m2 Phạm Phú Thứ, Q. TB - gần ngã 4 7 Hiền - sổ riêng - Bao ra sổ, giá cả thương lượng, DT 65m2,...
      Đường Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!