Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,93 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.93 tỷ 53 m2 55,29 triệu/m2
      giá chỉ: 2.93 tỉ - thỏa thuận.- DT: 53 mét vuông thiết kế 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh có logia.- Nội thất đc chính chủ làm để ở nên rất...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 1 tầng, 391 m2, giá 20,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      20.9 tỷ 391 m2 53,46 triệu/m2
      Chính chủ định cư không nhu cầu sử dụng nên cần bán biệt thự chuẩn sân vườn ngay vị trí Trường Chinh - Tân Trụ, P. 15, Tân Bình.- DT: 12m x 35m.- Đất đẹp...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 152 m2, giá 25,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 152 m2 167,77 triệu/m2
      Xung quanh toàn căn biệt thự và lâu đài hình thành 1 KDC văn minh Bàu Cát.DT: 8m x 19m với thiết kế Lâu Đài 4 tầng.Đường nhựa: 8m 2 xe oto đi qua thoải...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 20 tỷ tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự đẳng cấp - sang trọng - khu bàu cát tân bình.Đường Ba Vân P. 14 Tân Bình 160 mét vuông (8*20m)nhà căn biệt thự thiết kế...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 69 m2 65,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Botanica 2 phòng ngủ full NT cao cấp gần sân bay Tân Sơn Nhất.- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ góc.- DT...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Huỳnh Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 4 tỷ tại Đường Đông Sơn - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      - Khu căn hộ chung cư tiện đi lại các Q., gần sân bay Tân Sơn Nhất, lên xuống nhà rất thuận tiện như căn nhà phố.- Nhiều trường học từ mầm non đến Cao...
      Đường Đông Sơn, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 900 triệu tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      900 triệu 30 m2 30 triệu/m2
      TP.HCM có một căn hộ giá 900 tr đủ để gia đình bạn an cư & lập nghiệp!chung cư Diyas Sky nằm tại vị trí đắc địa số 16 Nguyễn Đức Thuận, P. 13, Q. Tân Bình...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá tốt tại Tân Bình

      Thỏa thuận 74 m2
      Cần bán ngay căn Sky Center Tân Bình 2 phòng ngủ, DT 74m2 2 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, hotline Đăng 0764 970 ***.Chính chủ tôi bán căn hộ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Phúc Yên 1.- ĐC 33 Phan Huy Ích P. 15 Q. Tân Bình.- DT 90 mét vuông 2 PN 2 toilet.- giá: 2.5 tỉ (Có SHR, NH hổ trợ vay).- căn hộ...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 115 m2 24,35 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh chung cư Phúc Yên 1, Tân Bình, nhà rộng, thoáng mát.- Tiện ích: căn hộ chung cư Phúc Yên nằm trong KĐT đã đc quy hoạch và...

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Giỏ hàng chủ đầu tư bán chung cư Carillon 1, q Tân Bình, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ giá từ 3,8 tỉ. đc chung cư : 171A Hoàng Hoa Thám, p13, q...
      Dự án Carillon Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 24 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 160 m2 150 triệu/m2
      *Giảm từ 27tỉ xuống còn 24 tỉ rẻ nhất khu vực luôn vì kẹt lắm rồi ak.- DT : (8m x 19m )vuông- pháp lí : sổ hồng riêng chính chủ- Kết cấu : 1 trệt 3 lầu...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 177 m2, giá 32 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 177 m2 180,8 triệu/m2
      177 mét vuông, 3 tầng, 9.9 x 17.7m P. 13, Tân Bình.Nhà chính chủ trước giờ. Vị trí đẹp.5 PN, 5 toilet. Có nhà để xe để oto.Nội thất toàn gỗ căm...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 129 m2, thỏa thuận tại Tân Bình

      Thỏa thuận 129 m2
      Tôi chính chủ cần tiền bán ngay căn 3 phòng ngủ Sky Center 2 view góc rất đẹp nhận nhà ở ngay giá cực tốt, thuận tiện cho gia đình làm việc và đi...

      Chuyển nhượng nhà chung cư 57 m2, giá 1,85 tỷ tại Phường 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 57 m2 32,46 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Bàu Cát 2 Q. Tân Bình Lô Kdt 57 mét vuông,SHR chính chủ hỗ trợ khách vay NHgiá 1ty850 thỏa thuận nếu khách thiện chí...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 88 m2 56,25 triệu/m2
      bán ngay chung cư 3 PN Park Legend, ở trên Hoàng Văn Thụ, P. 2.- DT: 88m2, 3PN- giá: 4,95 tỉ- Quy mô, kết cấu toà nhà: 2 hầm - 22 tầng - thang máy - máy...
      Dự án Park Legend, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Cộng Hòa Plaza, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 100 m2 58,5 triệu/m2
      Tiện ích đầy đủ ,nhà nội thất đầy đủ dọn vô ở ngay ,nằm MT Lê trung nghĩa,
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 49 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      49 tỷ 180 m2 272,23 triệu/m2
      căn biệt thự MT đường Nguyễn Minh Hoàng, P. 1, Tân Bình.- DT: 10m x 18m.- Kết cấu: Trệt, 2lầu. Áp mái.- Phù hợp gia đình ở hoặc KD spa, văn phòng đại...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!