Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Cộng Hòa Plaza, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Bình

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Cộng Hòa Plaza Tân Bình.- Vị trí: Ngay MT Cộng Hòa, khu K300 gần trường học, chợ và sân bay rất thuận tiện để di chuyển giữa...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.7 tỷ 37 m2 45,95 triệu/m2
      Do có kế hoạch định cư nước ngoài tôi chính chủ bán ngay lổ 500tr căn hộ chung cư Sky Center, để cho xong việc. căn hộ chung cư của tôi trang bị nội...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 148 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Ba Vân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 148 m2 165,55 triệu/m2
      căn biệt thự khu Bàu Cát - Tân Bình: (8x19m vuông) 3 lầu, NTCC.- căn biệt thự đường Ba Vân, P. 14, Q. Tân Bình.- Gần công viên, nằm trong khu Bàu Cát,...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 120 m2 195,84 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền hạ giá bán nhanh nhà căn biệt thự góc 2 MT hẻm đường Nguyễn Trọng Tuyển, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 7.6x16m.- Kết cấu: Trệt + 3 lầu.- Nhà...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      H
      Nhà Phố Giá Rẻ (đẹp ) Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 72 m2, giá 13,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 72 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Thanh Tuyền , F2 , Tân Bình .DT 4m x 18m .Nhà kết cấu 3 tầng .Vị trí đắc địa . Gần sân bay , thông các hướng đi Q 1 , 3 ,10 11, Nhú...
      Đường Nguyễn Thanh Tuyền, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Park Legend, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Park Legend tại đường Hoàng Văn Thụ Q, Tân Bình.DT : 60 mét vuông, 2 PN, 1  toilet, lầu trung, view đẹp với rất nhiều tiện...
      Dự án Park Legend, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 148 m2, giá 24 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 148 m2 162,17 triệu/m2
      căn biệt thự ĐẲNG CẤP KHU BÀU CÁT - ĐƯỜNG 10M NHỰA - 4 TẦNG - 148 mét vuông - NGANG 8M - GẤP BÁN - CHỈ 24 tỉ TL.Mô tả.+ Trung tâm của trung tâm - MT...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 260 m2, giá 65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 260 m2 250 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp xây theo kiểu lâu đài - gỗ đỏ - nội thất siêu cao cấp!Cách Mạng Tháng 8 260m2, 5 tầng, 9.6 x 27, P. 5 Q. Tân Bình.+ Kết cấu: Hầm,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 149 m2, giá 24 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 149 m2 161,08 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự BA VÂN - Âu Cơ, TÂN BÌNH, đường 8m, gần MT, 149m2, ngang 8m, 4tầng, Nhỉnh 24 tỉ- Vị trí đắc địa, khu vip Bàu Cát - Tân Bình, căn biệt ...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,85 tỷ tại Tân Bình

      3.85 tỷ 69 m2 55,8 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh.đc: Botanica Premier, 108 Hồng Hà, P2, Tân Bình.NThủ đô Hà Nội thất như hình.View...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 126 m2, giá 19 tỷ tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 126 m2 150,8 triệu/m2
      Bán nhà chưa bao giờ qua mua bán hẻm ô tô 8m đừơng Âu Cơ, P. 9, Q. Tân Bình.Nhà gia đình ở kĩ, nhà vẫn còn mới, sạch sẽ. Có hầm để ô tô, vừa có giếng...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN cao cấp tại The Botanica, Tân Bình.đc: Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 57 mét vuông; nội thất đầy đủ.- giá: 3,2...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      ‼bán nhanh: 3.7 tỉ chung cư Botanica Premier ( CĐT NOVALAND )- Khu sân bay ✈️- DT: 74 mét vuông, ngăn 2 PN, 2  phòng vệ sinh view rất thoáng...
      Botanica Premier, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu cao view đẹp.- Vị trí sát bên sân bay thuận lợi đi lại.- Tiện ích thì đầy đủ.- NH vẫn hổ trợ vay 70 phần trăm.- liên lạc: 0901...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4 tỷ tại Tân Bình

      4 tỷ 74 m2 54,06 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Sky Center, Q. Tân Bình:- DT: 74m2, 2 PN, 2tolet, tặng nội thất.- Giá: 4 tỉ.* call ngay: 0773 843 *** Sơn.

      Bán gấp căn liền kề 6 tầng, 120 m2, giá 23,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.9 tỷ 120 m2 199,17 triệu/m2
      + căn biệt thự Tân Bình, vị trí cực đẹp, gần sân bay, chợ, siêu thị, BV, trường học cấp 1,2,3, ĐH.+ Nhà thiết kế cực đẹp, chủ tặng hết nội thất, toàn đồ...
      Đường Nguyễn Bá Tòng, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cc Carillon 1( Hoàng Hoa Thám)_ q Tân Bình:- DT 60m, thiết kế 2 PN, giá 3 tỉ( giá thật). thỏa thuận thêm với khách thiện chí-...
      Dự án Carillon Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 227 m2, giá 20 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 227 m2 88,11 triệu/m2
      căn biệt thự đường xe tải tránh thông tứ tung - ngang 10m - khu vip Tân Bình - ngay Trường Chinh - 2 tầng - 226.7m2 - chỉ 20 tỉ.+ Mô tả: Khu vực an ninh...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!