Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 400 m2, giá 24 tỷ tại Đường Ba Vân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 400 m2 60 triệu/m2
      🤩🏡- căn biệt thự siêu đỉnh Ba Vân - P14 - Tân Bình - Sài Gòn🏡- DT : 8 x 19 ( DTSD hơn 400m2) - Trệt - 3 Lầu - 5 phòng ngủ Master - Hệ thống cửa...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 3,45 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 122 m2 28,28 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần ra gấp căn hộ chung cư siêu rộng, thoáng mát.đc: 31 Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình, Sài Gòn.DT: 122 mét vuông.Giá: 3.45 tỉ (cực rẻ...
      Chung cư Phúc Yên, 31, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 6 tầng, 125 m2, giá 23,95 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.95 tỷ 125 m2 191,6 triệu/m2
      căn biệt thự Tân Bình 125m2 - gần sân bay - tặng toàn bộ nội thất hàng hiệu.- DT: 6.8/7x18 - Nguyễn Bá Tòng - P. 11(Tân Bình).- Kết cấu: BTCT kiên cố 6...
      Đường Nguyễn Bá Tòng, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,9 tỷ tại Tân Bình

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Botanica Premier tại 108 Hồng Hà, P. 2 Tân Bình.DT: 98m2, 3 PN, tặng nội thất xịn xò, lầu cao, view đẹp với rất nhiều tiện ích trung...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      Bán chung cư Central Plaza, Tân Bình, có nội thất.DT 66m2, gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Gần chợ Phạm Văn Hai, trường học, BV, thuận tiện...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 114 m2, giá 22 tỷ tại Đường Bàu Cát - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 114 m2 192,99 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự đẹp khu Bàu Cát, P. 12, Q. Tân Bình, thông tin như sau:DT 7.5x17.2m, công nhận 114 mét vuông, xây trệt 3 lầu sân thượng,...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 207 m2, giá 50 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 207 m2 241,55 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà căn biệt thự hẻm vip Nguyễn Trọng Tuyển, P1 Tân Bình.10x20 nở hậu nhẹ 207 mét vuông.Giá 50 tỉ thỏa thuận.Nhà gần công viên, BV,...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 150 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 150 m2 156,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mới đẹp, khu vực Vip toàn nhà căn biệt thự sang trọng Bảy Hiền - Bàu Cát.DT: 150 mét vuông, DT sàn là 500 mét vuông.9x19m,...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 150 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 150 m2 156,67 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự mới đẹp, khu vực Vip toàn nhà căn biệt thự sang trọng Bảy Hiền - Bàu Cát.DT: 150 mét vuông, DT sàn là 500 mét ...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Tổ hợp Republic Plaza, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Bình

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      Đang kẹt tiền NH cần bán ngay căn 1 PN Republic Plaza đường Cộng Hòa giá rẻ hơn thị trường 300tr.- DT: 51m2.- nội thất đầy đủ cao cấp.- Giá: 2 tỉ200tr...
      Dự án Republic Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình

      4.1 tỷ 94 m2 43,62 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Carillon Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Bình, cách sân bay 5 ph.- DT: 94m2 3 phòng ngủ view thoáng mát.- Giá: 4,1 tỉ sổ.- Cam...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 450 m2, giá 47 tỷ tại Đường Cư Xá Tự Do - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      47 tỷ 450 m2 104,45 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự 15m x 30m Trệt 3 lầu Khu Cư Xá Tự Do, P. 7, Tân Bình, Giá chỉ 47 tỉ TL- Vị trí: Khu nội bộ đường nhựa 12m.- Thích hợp mua để ở, làm...
      Đường Cư Xá Tự Do, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận Tân Bình

      4.05 tỷ 70 m2 57,86 triệu/m2
      - DT: 70m2 thiết kế 2 PN, 2 WC- giá: 4,050 tỉ- Nhà đẹp, Nội thất mới đc làm lại nên rất mới- Tầng cao view thoáng mát- Vị trí: căn hộ chung cư cao cấp...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 139 m2 41,73 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Sky Center, đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Sài Gòn.DT 139m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh.Nhà đẹp, hướng mát, căn hộ ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Carillon Apartment, đc: Số 1 Trần Văn Danh, P. 13, Q. Tân Bình. block căn hộ M, DT sử dung: 60m2, nhà thiết kế 2 PN, 1 phòng ...
      Carillon Apartment, Số 1, Đường Trần Văn Danh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 148 m2, giá 25,5 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 148 m2 172,3 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn biệt thự đẳng cấp khu vip Bàu Cát Tân Bình gần 500m sàn.(cần tiền trả NH giảm 3 tỉ).148m2, 4 tầng, 8 x 19m, P. 14, Tân Bình.+ Vị trí: Siêu...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 990 tr tại Đường Bàu Cát - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      990 triệu 30 m2 33 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Tân Bình, đường Bàu Cát, DT 30 mét vuông, hiện tại HĐ sang nhượng quyền sở hữu chung cư, hóa đơn đầy đủ, không vay NH.- Giá: 990 tr,...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,88 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.88 tỷ 70 m2 55,43 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay còn thỏa thuận căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 70m2 đầy đủ nội thất như hình chủ bán giá cực tốt chỉ 3.88 tỉ TT nhận nhà...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!