Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học; khu văn phòng cho thuê; siêu thị...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 79 m2 58,23 triệu/m2
      DT: 79m2 trên sổ, DTTT 83m2. Hướng: hướng Tây Bắc.giá: 4.6 tỉ (có thỏa thuận).+ chung cư lầu 12: 3 PN, 2  phòng vệ sinh. chính chủ tặng lại 1 số...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      bán gấp giá siêu mềm!chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet tại căn hộ chung cư cao cấp The Botanica Phổ Quang.giá chỉ: 4,2 tỉ.DT: 70 mét ...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 29,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 144 m2 204,87 triệu/m2
      Gia đình có định hướng mới nên cần bán gấp ngôi nhà căn biệt thự thuộc khu sang trọng bật nhất K300 - Khu căn biệt thự 42 Nguyễn Minh Hoàng sang...
      Hẻm 42, Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 144 m2, giá 26 tỷ tại Đường Ba Vân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 144 m2 180,56 triệu/m2
      Giảm 28 tỉ còn chỉ 26 tỉ mua ngay căn biệt thự Bàu Cát, Tân Bình.- DT 8x18m.- Tây Bắc.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, nhà để xe ô tô, sân vườn,...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 150 m2, giá 26 tỷ tại Đường Ba Vân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 150 m2 173,34 triệu/m2
      Gấp gấp giảm giá còn 26 tỉ.====================================Bán căn biệt thự đường Ba Vân P. 14 Q. Tân Bình.DT: 8x19m vuông vắn.Kết cấu: 1 Trệt 3 lầu...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hoàng Quốc Dũng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 169 m2, giá 26 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 169 m2 153,85 triệu/m2
      căn biệt thự trung tâm khu Bầu Cát F14 , Tân Bình .Gần 500 mét vuông .DT 8m x 20m . 4 tầng .giá 36 tỉ , nay cần tiền hạ giá giảm xuống 10 tỉ . giá...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, giá 25 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp khu vip Bàu Cát Tân Bình - 8x20 - 4 tầng - sử dụng 500 mét vuông - nội thất sang xịn - cần bán nhanh vực dậy nhà máy SX -...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,98 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.98 tỷ 56 m2 53,22 triệu/m2
      + căn hộ chung cư Tân Sơn Nhì - Đường Ba Vân - Giao Trương công Định - Âu Cơ - Phường 14 Tân Bình+ Đường 8M 2 xe tránh nhau - thuận tiện để ở...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 22 tr tại Quận Tân Bình

      22 triệu 100 m2 0,22 triệu/m2
      Cần cho thuê căn 3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh, DT=100 mét vuông căn hộ chung cư cao cấp The Botanica thuộc CĐT Novaland- giá cho thuê...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      giá chỉ: 3.9 tỉ - thỏa thuận - DT: 70 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet logia rộng thoáng - full nội thất nhà đẹp, tầng cao -...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán gấp liền kề, biệt thự 98 m2, giá 19 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 98 m2 193,88 triệu/m2
      KHU CÁN BỘ CAO CẤPTUYỆT ĐỐI YÊN TĨNHHỖ TRỢ BẢO MẬT THÔNG TIN NGƯỜI MUASỔ vuông vắnGẦN SÂN BAY DI CHUYỂN THUẬN LỢI VỀ Q. 1 , Q. 3, Q. TÂN BÌNH, Q. GÒ VẤP,...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 2,14 tỷ tại Tân Bình

      2.14 tỷ 36 m2 59,45 triệu/m2
      chung cư cao cấp 1 phòng ngủ 36m2 nhà thiết kế vách ngăn riêng y hình giá cực tốt chỉ 2.140 tỉ nhận nhà ngayNhà nội thất đầy đủ mới đẹpView Nam...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 2 tầng, 126 m2, giá 12,8 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      12.8 tỷ 126 m2 101,59 triệu/m2
      căn biệt thự đường Ba Vân, P14 Tân Bình, đường rộng, oto đậu trước nhà.DT: 9 x 14m. vuông vắn.Hiện trạng: Trệt 2 lầu, 5  phòng ngủ, 5  toilet,...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,85 tỷ tại Tân Bình

      4.85 tỷ 73 m2 66,44 triệu/m2
      The Botanica - 104 Phổ Quang, P2, Tân Bình.- Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 73m2 nội thất đầy đủ.- Tiện ích free: fitness, hồ bơi, BBQ,...-...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Cộng Hòa Plaza, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Bình

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Cộng Hòa Plaza Tân Bình.- Vị trí: Ngay MT Cộng Hòa, khu K300 gần trường học, chợ và sân bay rất thuận tiện để di chuyển giữa...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Hamona 33 Trương Công Định, P14 Tân Bình.DT: 75m 2 phòng ngủ 2  phòng vệ sinh phòng khách và bếp.- Với thiết...
      Dự án The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 148 m2, giá 25,5 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 148 m2 172,3 triệu/m2
      Ngộp bank bán ngay căn biệt thự Ba Vân 148 mét vuông 4tầng (8x19) 25,5 tỉ, P. 14, Q. Tân Bình.Mô tả DT 148 mét vuông - ngang 8m dài 19m -...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!