Thông tin mô tả
Chính chủ bán
- ĐC: 01 Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình, TPHCM
- DT: 90
- Giá thật nhà thật: 4.93
-
Giá: 4,93 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 54,78 Triệu/m2
541090
Mua bán
Chính chủ bán
- ĐC: 01 Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình, TPHCM
- DT: 90
- Giá thật nhà thật: 4.93
-
MINH HOÀNG
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2