Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 150 m2, giá 25,4 tỷ tại Đường Ba Vân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.4 tỷ 150 m2 169,34 triệu/m2
      căn biệt thự CỰC ĐẸP KHU VIP BÀU CÁT TÂN BÌNH GẦN 500 mét vuông diện tích sử dụng CHỈ 25.4 tỉ -  ĐẲNG CẤP CHỦ NHÂNcăn biệt thự đường Ba...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 62 m2, giá 12 tỷ tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 62 m2 193,55 triệu/m2
      *** KHU SÂN BAY - tÂN SƠN NHẤT - HỒNG HÀ - BẠCH ĐẰNG - KHU PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - A75 BẠCH ĐẰNG ****+ Đường Khu Nội bộ bàn cờ rộng từ 8 -16M, khu chia lô liên ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Bình

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao cấp The Harmona, đc: 21 Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 80 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 52 m2 56,74 triệu/m2
      Đổi xuống nhà mặt tiền cần chuyển nhượng căn hộ chung cư cao cấp 1 phòng ngủ, nội thất đẹp đầu tư để ở- DT: 52m2, ngăn 1  phòng ngủ, 1...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 107 m2 60,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Botanica Premier Tân Bình 107m2, 3 phòng ngủ, 2WCGiá: 6.5 tỉ.Full nội thấtTiện ích: Có hồ bơi, BBQ, khuôn viên, nhà giữ ...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 4 tỷ tại Đường Đông Sơn - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      - Khu căn hộ tiện đi lại các Q., gần sân bay Tân Sơn Nhất, lên xuống nhà rất thuận tiện như nhà mặt tiền.- Nhiều trường học từ mầm non đến Cao Đẳng ĐH-...
      Đường Đông Sơn, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Ruby Garden, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 102 m2 29,42 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Ruby Garden Nguyễn Sỹ Sách, P15, Q. Tân Bình, TP. Sài Gòn.- Vị trí: Toạ lạc ngay MT đường chính ra Trường Chinh, Cộng Hòa sát bên....
      Dự án Ruby Garden, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 3 tầng, 148 m2, giá 22 tỷ tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 148 m2 148,65 triệu/m2
      + Vị trí: Siêu vip, khu Bàu Cát sầm uất nhất Q. Tân Bình. HXT tránh thông ra Trường Chinh, Âu Cơ...+ Khu vực toàn căn biệt thự đẳng cấp, VP Công ty,...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 215 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 215 m2 109,31 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự siêu đẹp Cộng Hòa, P13, Tân Bình.+ DT: 10x21m 215m2. Kết cấu 2 tầng.+ nội thất đầy đủ cao cấp, thiết kế tinh xảo.+ Không gian ấm...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 148 m2, giá 26 tỷ tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 148 m2 175,68 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn biệt thự 3 lầu ngay Bàu Cát đặc địa Q. Tân Bình. DT 8x20m, tặng nội thất, giá 26 tỉ TL.- Kết cấu: Trệt, 4 lầu; đầy đủ nội ...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 260 m2, giá 65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 260 m2 250 triệu/m2
      căn biệt thự LÂU ĐÀI SANG CHẢNH - Q. 10 5P - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT GỖ ĐỎ CAO CẤP - ĐẦY ĐỦ TIỆN NGHI - ĐẲNG CẤP VỀ VỊ TRÍ. ♦️ Hầm Rộng lớn để xe oto 3...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 86 m2 31,4 triệu/m2
      chung cư BA VÂN - TÂN BÌNH - HẺM ô tô THÔNG, TẦNG THẤP , diện tích sử dụng 86 mét vuông - GIÁ CHỈ 2tỉ7🎉 ✅ Thay vì mua căn hộ của các dự án...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 36 m2, giá 1,85 tỷ tại Tân Bình

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn office-tel dự án Sky Center, số 5B Phổ Quang, Q. Tân Bình.- DT: 36 mét vuông.- giá: 1.85 tỉ.- Bao sang tên.- nội thất đầy ...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 152 m2, giá 24 tỷ tại Đường Bàu Cát - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 152 m2 157,9 triệu/m2
      căn biệt thự siêu đẹp, (hình thật), garage ôtô, phòng master, gym, 5  phòng ngủ, tất cả nội thất xịn xò.DT: 8 x 19m. vuông vắn, hết lộ giới.Hiện...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 36 m2, giá 8 triệu tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      8 triệu 36 m2 0,23 triệu/m2
      Cho thuê chung cư cao cấp office-tel Sky Center số 10 Phổ Quang Tân Bình.DT 36m studio trống sẵn.Giá 8tr/tháng.Tiện ích hồ bơi, gym, siêu thị... liên hệ ...
      Dự án Sky Center, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 152 m2, giá 25,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.8 tỷ 152 m2 169,74 triệu/m2
      Bán biệt thự Trương Công Định P14 Tân Bình 152 mét vuông giảm 6.2 tỷ chỉ còn 25.8 tỷcăn biệt thự ĐẲNG CẤP, SANG TRỌNG - KHU BÀU CÁT P14...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 65 m2 35,39 triệu/m2
      Bán chung cư Phúc Yên 3. (Hope Garden).Tọa lạc: 102 Phan Huy Ích, P15. Q. Tân Bình, TPTP.HCM.DT: 53m2 với 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Giá 2.1...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Tân Bình

      5.5 tỷ 97 m2 56,71 triệu/m2
      chung cư thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ sinh, để lại nội thất, tầng cao thoáng mát, view nhìn về Q. 1, hướng Đông không bị nắng chiều, nhà mới , sạch sẽ....
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!