Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Bình

      3.1 tỷ 56 m2 55,36 triệu/m2
      - Đ/c: Botanica Premier, 108 Hồng Hà, P. 2, Tân Bình.- Diên tích: 56m2.- Giá: 3,1 tỉ bao sổ, còn trừ lại cho khách hơn 100 tr TT sau.- Thiết kế làm...
      Botanica Premier, 108, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,88 tỷ tại Tân Bình

      1.88 tỷ 36 m2 52,23 triệu/m2
      Bán chung cư office tel dự án Sky Center.đc: 5B Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh.- DT: 36m2.- Giá: 1.880 tỉ bao phí.- Nội thất: nội thất đầy ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      bán ngay CH The Harmona DT 73m2 2 phòng ngủ 2 toilet. Giá 3.2 tỉ, Q. Tân Bình.DT: 73m. Tầng trung view Q. 1.Thiết kế: 2  phòng ngủ...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,77 tỷ tại Tân Bình

      3.77 tỷ 70 m2 53,86 triệu/m2
      bán nhanh giá cực tốt căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 70 mét vuông view Đông tầng cao chủ kẹt tiền hạ giá bán gấp chỉ 3.77 tỉ (TT nhận...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 133 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,9 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 133 m2 29,33 triệu/m2
      - căn hộ chung cư rộng 133m2, 3 phòng ngủ, 3 toilet, nội thất đầy đủ...- căn hộ góc, tầng 3, view nhiều hướng...- Nhiều tiện ích như:...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.9 tỷ 36 m2 52,78 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán nhanh chung cư để lo việc gia đình:1  phòng ngủ 36m tôi bán 1,95 tỉ.Căn trên tôi bán có nộ thất đầy đủ luôn.Tôi thật sự đang có...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 53 m2 52,84 triệu/m2
      giá: 2.8 tỉ - Còn thỏa thuận - DT: 53m2 thiết kế 1 phòng ngủ 1 toilet - full nội thất nhà đẹp, thiết kế không phòng bếp riêng sạch đẹp căn ...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,29 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.29 tỷ 62 m2 36,94 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay căn hộ chung cư giảm 250 tr so với thị trường đang giao dịch.Đ/c: 102 Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình, TP.HCM (căn hộ HOPE GARDEN...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Rất nhiều căn hộ chung cư tại căn hộ Carillon đường Hoàng Hoa Thám, Q.Tân Bình, cạnh Sân Bay và Q. Phú Nhuận. Giao thông các Q. thuận tiện.Kế bên căn ...
      Dự án Carillon Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 3 phòng ngủ

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán nhanh CH Central Plaza đường Phạm Văn Hai Q. Tân Bình, DT 95 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 4 tỉ 7, sổ hồng riêng đầy đủ,...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,77 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.77 tỷ 74 m2 23,92 triệu/m2
      Kẹt tiền cần ra nhanh chung cư Sky Center Q. Tân Bình giá chỉ 1,43TỷDT: 74 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 toilet.Tầng Trung View đẹp.nội ...
      Dự án Sky Center, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Carillon 1, Hoàng Hoa Thám P. 13 Tân Bình.- DT: 83 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 WC, phòng khách và bếp nhà mới, logia...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,07 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.07 tỷ 57 m2 53,86 triệu/m2
      - căn hộ : The Botanica - Tân Bình - Giá : 3.070 tỉ bao sổ, còn trừ lại  phần trăm SHR - Diên tích : 57m2Nội thất khá đẹp đủ tiện nghi Có nội thất...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      - bán nhanh căn hộ giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học, khu văn phòng cho thuê, siêu thị...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Bình

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán ngay.- Xem nhà mua gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp The Harmona, Q. Tân Bình, TP Sài ...

      Cần bán nhanh chung cư Căn hộ Cộng Hòa Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CC CỘNG HÒA GARDEN (TB), 75m², 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, FULL NT, GIÁ 3. tỉ(ĐANG CÓ hợp đồng THUÊ 15TR, XEM NHÀ...
      Dự án Cộng Hòa Garden, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 81 m2 38,28 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán nhanh chung cư The Harmona Trương Công Định - Tân Bình.- Dự án bao gồm 3 tòa căn hộ cao 19 tầng. Bàn giao năm 2012.- DT: 81 mét ...

      Bán căn chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư CC CENTRAL PLAZA - TÂN BÌNH - 98m² - 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - FULL NT - CÓ SỔ CỬA HƯỚNG BẮC.VIEW NAMGIÁ: 4.9 tỉ...
      Dự án Central Plaza, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!