Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư 2 PN tại cao ốc Botanica Premier tại đường Hồng Hà, Tân Bình.đc: Botanica Premier, đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, Tp Sài ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 93 m2 29,57 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ PHÚC YÊN tọa lạc tại .33 - 35 Phan Huy Ích, P1, Tân Bình..+ Quy mô: .-Tổng DT: 12.545 m²-Gồm 3 block căn hộ-17 tầng -332 chung ...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,06 tỷ

      4.06 tỷ 69 m2 58,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN tại cao ốc Botanica Premier tại đường Hồng Hà, Tân Bình.đc: Botanica Premier, đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, Sài Gòn.- DT:...

      Bán căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,82 tỷ tại Tân Bình

      3.82 tỷ 69 m2 55,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư nội thất đẹp 2 phòng ngủ Botanica Premier đường Hồng Hà.- Dt: 69m2 - full nt y hình.- Giá: 3.82 tỉ.- Tiện ích: Hồ bơi, fitness,...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 34 m2 57,36 triệu/m2
      chính chủ muốn bán ngay căn hộ chung cư để lo việc gia đình:1  phòng ngủ 36m tôi bán 1,95 tỉ.Căn trên tôi bán có nộ thất đầy đủ luôn.Tôi thật sự...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,68 tỷ tại Tân Bình

      2.68 tỷ 53 m2 50,57 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ riêng tại căn hộ cao cấp Botanica Premier Hồng Hà giá cực sốc 2.680 tỉ TT nhận nhà ngay.DT: 53 mét vuông...

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Ruby Garden, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.8 tỷ 83 m2 33,74 triệu/m2
      chính chủ chuyển chung cư mới, bán chung cư tâm huyết để ở do nhu cầu công việc phải chuyển đi chỗ khác,Bán căn 83m - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Ruby Garden, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 2 PN tại cao ốc Botanica Premier tại đường Hồng Hà, Tân Bình.đc: Botanica Premier, đường Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình, Sài Gòn.- DT:...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ The Botanica, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,65 tỷ tại Quận Tân Bình

      5.65 tỷ 96 m2 58,86 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ The Botanica ** đc: 104 Phổ Quang, P. 2, Tân Bình** DT 96m2 nội thất như hình** Tiện ích: phòng gym, hồ bơi, BBQ ngoài...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,8 tỷ tại Tân Bình

      1.8 tỷ 36 m2 50 triệu/m2
      Cần tiền xoay vốn gấp cần bán lại chung cư Sky center số 5B Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Sài Gòn.DT: 36 mét vuông, officel, 1 phòng ngủ,...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 900 tr tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      900 triệu 30 m2 30 triệu/m2
      TP.HCM có một căn hộ giá 900 tr đủ để gia đình bạn an cư & lập nghiệp!căn hộ chung cư Diyas Sky nằm tại vị trí đắc địa số 16 Nguyễn Đức Thuận, P. 13, Q....
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,68 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.68 tỷ 69 m2 53,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ 2 toilet tầng cao view Nam cực kỳ thoáng mát giá bán ngay chỉ 3.83 TT nhận nhà ngayDT: 69m2 thiết kế...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Bình

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      Bán căn hộ Bàu Cát II, đc: Đường Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10, Q. Tân Bình. căn hộ chung cư lô M, DT: 55m, tầng 9, nhà thiết kế 2 PN, logia phòng khách...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,93 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.93 tỷ 53 m2 55,29 triệu/m2
      giá chỉ: 2.93 tỉ - GIÁ SIÊU RẺ- DT: 53 mét vuông thiết kế 1 PN rộng và 1 phòng vệ sinh - Nội thấy đầy đủ cao cấp, nhà rất sang - xịn xò căn hộ...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 53 m2 52,84 triệu/m2
      Giá chỉ: 2.8 tỉ.DT: 53m2, thiết kế 1 PN, 1  toilet, không gian phòng khách rộng rãi.nội thất đầy đủ, đầu tư cho thuê 14 - 15tr/tháng, khu dân trí...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Căn Hộ Cao Cấp Novaland Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sky Center đường Phổ Quang Q. Tân Bình. Hoặc cho thuê Sky Center.- Vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông.- Nhà mới, view đẹp, an ninh...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Sky Center. Tân Bình. 80m, 2 phòng ngủ. Full. Giá: 3.8 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness, spa, BBQ,...

      Bán gấp chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      6.8 tỷ 88 m2 77,28 triệu/m2
      - Cần bán cần bán căn hộ chung cư Park Legen, Hoàng Văn Thụ, Tân Bình.- DT: 88m2.- căn hộ góc, 3 PN và 2  nhà vệ sinh.- Cửa chính hướng Tây,...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!