Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Cộng Hòa Plaza, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,78 tỷ tại Tân Bình

      3.78 tỷ 75 m2 50,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Cộng Hoà Plaza Q. Tân Bình, gần Sân Bay- Đã có sổ hồng riêng (hỗ trợ vay 70 phần trăm giá thẩm định )- Giá bán ngay: 3 tỉ...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Bình

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán nhanh.- Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp The Harmona, Q. Tân Bình, TP HCM.- DT...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 43 m2 38,38 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán căn hộ chung cư ngay Phạm Văn Hai, P.1, Tân Bình. 43m2. Đầy đủ tiện ích. Đang cho thuê 6tr/tháng. Cần bán để lo cv KD. call ngay: 0912...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Park Legend, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Tân Bình

      5.4 tỷ 72 m2 75 triệu/m2
      CÀN BÁN chung cư CAO CẤP PARK LEGEND, (TB), 72m², 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, NTCB, GIÁ 5.45 tỉ (GIÁ CỰC TỐT)BAO SỔ, CỬA HƯỚNG TÂYVIEW NAMXEM...
      Dự án Park Legend, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      Cần bán chung cư Botanica Premier - Novaland khu sân bay.108 hồng hà, P. 2, tân bình.- DT: 53 mét vuông thiết kế 1 phòng ngủ riêng,...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Tân Bình

      5.6 tỷ 96 m2 58,34 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán nhanh chung cư cao cấp Botanica Premier,+ DT: 96m, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, view cực đẹp, thoáng mát,+ Thiết kế theo phong cách...
      Dự án Botanica Premier, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,9 tỷ tại Tân Bình

      2.9 tỷ 57 m2 50,88 triệu/m2
      Xuất ngoại tôi cần bán rẻ CH The Botanica đường Phổ Quang Q. Tân Bình, dt 57 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 9, nhà có sẵn dọn vô ở ngay,...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      Tòa nhà căn hộ chung cư Central Plaza có đủ tiện ích trong như hồ bơi sạch sẽ, gyms, siêu thị, NH, có chổ để oto, chi pql rất rẻ và đặc biệt đối diện chợ...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Cần bán căn hộ carllon Apartment, đường Hoàng Hoa Thắm, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 86m2, 2 PN, 1 phòng vệ sinh.- Giá: 3.6 tỉ.- Tiện ích đầy đủ thuận...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 125 m2 54,4 triệu/m2
      phòng KD chuyên bán chung cư 1 - 2 - 3 - 4  phòng ngủ tại căn hộ Tp Sài Gòn Airport Plaza.Có password để xem nhà ngay.call ngay 0931 176...
      Dự án Sài Gòn Airport, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      2.8 tỷ 82 m2 34,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao câp The Harmona, đc: 21 Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình - DT: 82m, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, logia phòng...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,68 tỷ tại Tân Bình

      2.68 tỷ 53 m2 50,57 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh riêng tại căn hộ chung cư cao cấp Botanica Premier giá bán gấp cực sốc 2.680 tỉ.Cam...

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp The Botanica,+ DT: 74m, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, view cực đẹp, thoáng mát,+ Thiết kế theo phong cách châu âu,...
      Dự án The Botanica, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Bình

      3.05 tỷ 57 m2 53,51 triệu/m2
      The Botanica bán chung cư - 104 Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 57 mét vuông, 2 phòng ngủ/1 toilet, đầy đủ nội thất.- Tiện ích: phòng ...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Bình

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Carillon 1 Hoàng Hoa Thám - Tân Bình.* DT 86m2 - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, nhà đẹp thoáng mát sạch sẽ.* Giá: 3.6 tỉ,...

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,65 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      bán ngay CH Phúc Yên 1 đường Phan Huy Ích Q. Tân Bình, 100 mét vuông, giá 2 tỉ 65, 3 phòng ngủ, sổ hồng riêng, ở ngay, L/HCC: 0784 212 ***...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Bình

      2.8 tỷ 57 m2 49,13 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Carillon 1.Đc: 189 Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình.DT: 57m, 2 PN - Cam kết sổ hồng riêng chính chủ pháp lí rõ ràng.- Giá: 2,8...
      Carillon Apartment, 189, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,9 tỷ tại Tân Bình

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      Cho thuê chung cư 2 PN cao cấp tại The Botanica, Tân Bình.đc: Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 98m2; nội thất đầy đủ.- giá: 5,9 tỉ; Bao phí.Tiện...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!