Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Central Plaza.ĐC: 91 Phạm Văn Hai, Tân Bình.Thiết kế: 66 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh.giá: 3 tỉ.SHR chính chủ, pháp ...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Bình

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      - DT: 75m2 thiết kế 2 PN, 2  toilet- giá: 4 tỉ ( thỏa thuận trực tiếp với chính chủ)- Tầng trung, view cây xanh thoáng mát- Nội thất y hình- đc: chung...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,8 tỷ tại Tân Bình

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Carilon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Bình.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet.- DT: 90 mét vuông.-...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư tại căn hộ chung cư Botanica Premier Q. Tân Bình.DT : 75m2, 2 PN, 2  toilet, căn hộ góc , lầu cao, view đẹp cực...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,37 tỷ tại Tân Bình

      4.37 tỷ 74 m2 59,06 triệu/m2
      Bán chung cư Novaland lầu 18 hướng view sân bay Tân Sơn Nhất - 108 Hồng Hà, P2, Tân Bình, HCM- Cần bán ngay chung cư cao cấp Botanica Premier- DT:...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Bình

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Bàu Cát II Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10, Q. Tân Bình.- SHR. Thang máy.- DT 50 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ ...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 36 m2 55,56 triệu/m2
      hính chủ muốn bán ngay căn hộ chung cư để lo việc gia đình:1  phòng ngủ 36m tôi bán 2 tỉ.Căn trên tôi bán có nộ thất đầy đủ luôn.Tôi thật sự đang...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư k300 đường Quách Văn Tuấn Q. Tân Bình, thuộc khu k300 nhiều cây xanh thoáng mát dân trí cao. (thang bộ )DT 55m, 2 PN,...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 96 m2 58,55 triệu/m2
      giá chỉ: 5.62 tỉ - GIÁ QUÁ TỐT- DT: 96m2 thiết kế 3 PN và 2 nhà vệ sinh, logia rất rộng- Nội thất rất đẹp, các phòng rộng vuông vắn, nhà mới đẹp căn...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 50 m2 41,4 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư Bàu Cát 2. DT 50 mét vuông giá 2,07 tỉ tầng cao view đẹp, gió mát.giá: 2,07 tỉ (bao sang tên).gọi ngay xem nhà:...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 77 m2 40,26 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao câp The Harmona, đc: 21 Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình. DT: 77m2, tòa căn hộ C, nhà thiết kế 2 PN, 2 toilet, logia...
      Dự án The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Bán can hộ The Hamona Trương Công Định.+ Vị trí: MT 21 Trương Công Định, Tân Bình, TPThành phố Hồ Chí Minh.- Tiện ích: fitness, hồ bơi, coffe, siêu thị,...
      The Harmona, 21, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - bán nhanh chung cư giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học; khu văn phòng cho thuê; siêu...

      Sở hữu ngay căn Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,98 tỷ tại Tân Bình

      1.98 tỷ 55 m2 36 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Bàu Cát 2 đường Ni Sư Huỳnh Liên Q. tân Bình. block căn hộ M, thang máy, lầu 9, DT: 55 mét vuông, 2 PN, 1 WC. Nơi ở yên tĩnh,...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.7 tỷ 84 m2 44,05 triệu/m2
      Rất nhiều chung cư tại căn hộ chung cư Carillon đường Hoàng Hoa Thám, Q.Tân Bình, cạnh Sân Bay và Q. Phú Nhuận. Giao thông các Q. thuận tiện.Kế bên căn ...
      Dự án Carillon Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 6 tr tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6 triệu 35 m2 0,18 triệu/m2
      SIÊU PHẨM STUDIO - 1 phòng ngủ vách ngăn NỘI THẤT TIỆN NGHI Vị trí: 3 nhất chi mai, p13 tân bình Thiết kế chung cư siêu xinh vừa xây, sạch sẽ, an...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Bán căn hộ Phúc Yên 2. hợp đồng mua bán.Tọa lạc: 31 - 33 Phan Huy Ích, P15. Q. Tân Bình, TPThành phố Hồ Chí Minh.Giá không ảo, chính xác thông...
      Chung cư Phúc Yên, 31-33, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 77 m2 37,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư MT Trương Công Định Q. Tân Bình.liên hệ ngay Tâm 0932 349 *** để xem nhà trực tiếp tại chung cư.- DT 77m2, 2 PN sáng, 2 phòng vệ ...
      Dự án The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!