Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Bình

      2.75 tỷ 73 m2 37,68 triệu/m2
      - Lầu 1, DT 72.56 mét vuông.- 2 PN + 2 phòng vệ sinh + Phòng khách, logia & bếp.- Có SHR chính chủ.- Cửa vào nhà hướng Tây, cửa logia hướng...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua hotline: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Sky Center, Tân Bình, TP HCM.- DT 97 mét vuông, 3 PN...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Novaland, Tân Bình, Đường Phổ Quangcăn hộ chung cư The Botanica, 104 Phổ QuangDT 57m2 2 phòng ngủ 1 toilet -...
      Dự án The Botanica, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,74 tỷ tại Tân Bình

      6.74 tỷ 105 m2 64,2 triệu/m2
      Góc bán chung cư cao cấp - Botanica Premier 0901 632 ***- DT: 105 mét vuông.- giá 6.9 tỉ còn trừ lại cho khách 160 tr TT sau.- Thiết kế: 3 PN,...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      1.7 tỷ 36 m2 47,23 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Sky Center, Q. Tân Bình.DT 36 mét vuông, 1 phòng ngủ, full ntTiện ích: Hồ bơi, fitness, shop tiện lợi, quán...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,8 tỷ tại Tân Bình

      1.8 tỷ 56 m2 32,15 triệu/m2
      TÔI CẦN bán nhanh CH BÀU CÁT 2 ĐƯỜNG NI SƯ HUỲNH LIÊN Q. TÂN BÌNH, DT 56m², 2 phòng ngủ, GIÁ 1 tỉ 8, sổ hồng riêng ĐẦY ĐỦ, NHÀ CÓ SẴN Ở NGAY, liên ...
      Dự án Bàu Cát II, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư 2 PN cao cấp tại The Botanica, Tân Bình.đc: Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 57m; nội thất đầy đủ.- giá: 3,2 tỉ; Bao...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,8 tỷ tại Tân Bình

      1.8 tỷ 37 m2 48,65 triệu/m2
      Cần bán căn sky center 37m2 nội thất đầy đủ như hình giá 1,8 tỉ. giá cực rẻ thị trường view đường Phổ Quang, tôi gửi thẻ nhà cho em tôi bạn Hòa.a/c L/H...

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Bình

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      - DT: 74m²- thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh- giá: 4,3 tỉ bao sang tên ra sổ ( còn thỏa thuận cho khách thiện chí)- Nhà có sẵn nội thất cao cấp-...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      - căn hộ chung cư : Botanica Premeir, tháp A, 108 hồng hà, P2, Tân Bình - Diên tích : 74m2- Giá : 3.8 tỉ , hướng view hồ bơi - Thiết kế làm 2 phòng ...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua call ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Sky Center, Tân Bình, TP Tp Tp HCM.- DT 97m2, 3 PN...

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,44 tỷ tại Tân Bình

      5.44 tỷ 96 m2 56,62 triệu/m2
      Ngộp tiền cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Sky Center đường Phổ Quang.- DT 96 mét vuông, full NT.- giá 5,435 tỉ, bao sang tên.- Tiện ích:...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 73 m2 51,92 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn, Sky Center Phổ Quang - 2 phòng ngủ -73m2 giá 3,790 tỉ nội thất đầy đủTỔNG QUAN DỰ ÁNCĐT: Hưng Thịnh LandDT đất:...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.85 tỷ 74 m2 52,03 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay chung cư Sky Center, đường Phổ Quang, Q. Tân Bình.- DT: 754 mét vuông, 2 PN, 2WC.- giá: 3.850 tỉ. NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Tổ hợp Republic Plaza, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 47 m2 46,81 triệu/m2
      chung cư 1 PN 47m2 lầu 9, view đường Cộng Hoà. Không có nhu cầu ở cần bán 2.2 tỉ. Vui lòng liên hệ ngay chính chủ 0903 158 ***Mr. Sang).
      Dự án Republic Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 96 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 96 m2 57,3 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư office-tel tại cao ốc Sky Center đường Phổ Quang, Tân Bình.đc: 5B Đ. Phổ Quang, P. 2, Tân Bình, TP.HCM.- DT: 96m2; đầy đủ ...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 74 m2 50,68 triệu/m2
      giá: 3.750 tỉ, còn thỏa thuận khách thiện chí cọc sớm.DT: 74 mét vuông, 2 PN, 2  toilet.full nội thất 80 phần trăm.Tầng cao, view thoáng...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Ruby Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 87 m2 30,46 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh CH Ruby Garden đường Nguyễn Sỹ Sách Q. Tân Bình, DT 87m2, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 65, SHR, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, contactCC.Tiện...
      Dự án Ruby Garden, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!