Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 72 m2 226,39 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Bàu Cát 5- Tân Bình DT 4x18, Nhà như mới , Thuận tiện KD, cho thuê vs kết hợp ở.Kết cấu 3 tầng, 4 PN , đường lớn gần chợ.call ngay xem...
      Đường Bàu Cát 5, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bắc Hải - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Bán nhà phố Bắc Hải Tân Bình 40m2 4 Tầng đúc Chủ ngộp thỏa thuận tốt cho Khách thiện chí ** Kết cấu : 1 trệt 2 lầu ST, 4  phòng ngủ, 3 nhà vệ ...
      Đường Bắc Hải, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      MT ĐẤT THÁNH - P. 6 - TÂN BÌNH - 4 TẦNG BTCT - KHU KD SẦM UẤT - GIÁP Q10 - GIÁ CHỈ 8.5 tỉ TL** Kết cấu : 1 trệt 2 lầu ST, 4  phòng ngủ,...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 52 m2 88,47 triệu/m2
      GIẢM 1 tỉ - TÂN BÌNH - 2 MT - ô tô NGỦ TRONG NHÀ - 52m² - 5 TẦNG - 4.6 tỉ.🌹🌹🌹+ Tân Bình, khu phân lô cực đẹp, 2 MT, ô tô ngủ trong nhà, vị trí cực đẹp,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Bán siêu phẩm mới đẹp, Gần ngã 4 Bảy Hiền, Trường Chinh, Năm Châu, ngay Tuyến Metro.+ DT: 60m (4 x 15)+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu, Sân Thượng.- Nhà mới vào ơ...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      Nguyễn Trọng Tuyển P2 Tân Bình MT đường oto 4 lầu 42 mét vuông giá 6.3 tỉ.+ Vị trí MT đường ô tô vô nhà rất đẹp, sạch, yên tĩnh.. Có thể vừa ở vừa...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 55 m2 65,46 triệu/m2
      Chính chủ f0 người nhà gửi bán độc quyền Nhà hẻm An Ninh Phạm văn Bạch P 15 Tân Bình.Nhà mới ở ngay đón tết.Dt 4x14 nở hậu nhỏ. Tổng 55m+Nhà kết cấu trệt 2...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 30 m2 156,67 triệu/m2
      + Kết cấu: 5 tầng BTCT, 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu 1 sân thượng. + Vị trí siêu đẹp, khu phân lô dân trí cao, ngay công viên Lê Thị Riêng, thuận tiện di chuyển...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 56 m2 57,15 triệu/m2
      L/H em Nhung phòng KD Novaland để không mua lầm, Không bị bán lầm căn hộ chung cư khu vực Sân Bay.* Trước khi mua căn hộ chung cư của Tập đoàn...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cống Lở - Tân Bình, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 45 m2 75,34 triệu/m2
      3.39 tỉ - căn biệt thự KHU VIP- PHAN HUY ÍCH - CỐNG LỠ- PHẠM VĂN BẠCH- NGANG 7x7 M, 4 TẦNG- TIỄN ÍCH ĐẦY ĐỦ.+ Khu VIP Tân Bình, Gần chợ tiện ích xung...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 9 tầng, 310 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 310 m2 180,65 triệu/m2
      bán nhanh Nhà Vị Trí Đẹp MT Trường Chinh Q. Tân Bình - DT: 10.5x31m vuông vắn CN : 315 mét vuông - Hiện Trạng 4 Tầng Thích Hợp Xây Mới - Khu Phố Tài...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 32 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 32 m2 149,38 triệu/m2
      Nhà thuộc dạng hiếm có trong khu vựcChính chủ gấp bán cho con du học ngước ngoàiDT: 4 x 7,5m2, 4 tầng, 3 phòng ngủ, sổ vuông, xung quanh nhà cao...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 42 tỷ

      42 tỷ 120 m2 350 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu compound Him Lam cực VIP đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bìnhcăn biệt thự trong khuôn viên riêng có bảo vệ, có công viên nội khu rộng...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 168 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 168 m2 267,86 triệu/m2
      - Bán nhà như hình ảnh đăng tin- Vị trí: Đối diện toà nhà Etown Cộng Hoà, P. 13, Tân Bình- DT: 7x24m- Kết cấu: 1 hầm 6 lầu sân thượng- Toàn bộ nội thất như...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ, bán ngay nhà Lam Sơn, P2, Tân BìnhDT 49.6m²(4x12.4)1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ, 4wchẻm ô tô 5m, Gần sân bay Tân Sơn NhấtSHR riêngGiá...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 56 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 56 m2 27,15 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhà đường Phạm Văn Hai, P3, Q. Tân Bình.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nhà hẻm ô tô,Gần chợ Phạm...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tảNgộp NH cần bán ngay nhà Cửu Long, P2, Tân Bình- Vị trí: cách đường Trường Sơn 20m, cách sân bay Tân Sơn Nhất 50m- DT: 56,7  mét vuông...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 41 tỷ

      41 tỷ 120 m2 341,67 triệu/m2
      Căn tương tự trong khu này đang rao bán 54 tỉ nhưng căn này chỉ 41 tỉ !!! ( Ảnh Thật )Bán căn biệt thự Khu Compoud Him Lam Đường Phổ Quang - Q.Tân BìnhDT...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!