Thông tin mô tả
Tòa nhà 12 tầng
+ DT 293m x 12 tầng (8.5 x 34)m.
+ Giá 70
+ Đang cho thuê doanh thu 5
+ Vị trí
+
Cám ơn quý khách đã xem tin!!!
Giá: 70 Tỷ
Diện tích: 293 m2
Giá/m2: 238,91 Triệu/m2
647467
Mua bán
Tòa nhà 12 tầng
+ DT 293m x 12 tầng (8.5 x 34)m.
+ Giá 70
+ Đang cho thuê doanh thu 5
+ Vị trí
+
Cám ơn quý khách đã xem tin!!!
Đức Trí
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2