Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      Cần bán nhà KD chung cư dịch vụ hẻm đường Bình Giã, P. 13, Tân Bình, HCM. Nhà mới 100 phần trăm.- DT: 3,5 x 13,5m nở hậu 6,5m.- Kết cấu: 1 trệt + 2...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 61 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 61 m2 155,74 triệu/m2
      Vị trí: Thành Mỹ - Lý Thường Kiệt - P. 8, Q. Tân Bình, HCM. Gần Thiên Phước, Thành Mỹ, Đông Hồ, khu Thuận Việt,...+ Hẻm nhựa oto thoải mái, oto vào nhà.+...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 30 m2 tại Phường 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 30 m2 50 triệu/m2
      (CHỦ ĐANG NGỘP CẦN bán nhanh )NHÀ LÔ GÓC hẻm xe hơi ĐƯỜNG 3 THÁNG 2 - HẺM THẲNG MỘT TRỤC THÔNG SANG ĐIỆN BIÊN PHỦ-DT 4.5x12M SỔ NỞ HẬU-CHỈ 1.5 tỉ. Mô...
      Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Hồng Lạc, P. 10, Tân Bình, TP. TP.HCM.Vị trí: Hồng Lạc - P. 10 - Tân Bình, khu vực KD nhiều vô cùng sầm uất, an ninh tiện KD hoặc ở...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 45 m2 153,34 triệu/m2
      *Trệt + 2 lầu + sân thượng. Nhà có 4 PN, BTCT chắc chắn. * hẻm xe hơi thông ra Trường Chinh. An ninh và sạch sẽ, dân trí cao.* Hiện nhà dang cho người...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Tân Bình, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 64 m2 19,54 triệu/m2
      Bể nợ bán nhanh nhà đường Nguyễn Phúc Chu - 64m - hẻm xe hơi - sổ hồng riêng - liên hệ ngay Lâm.DT: 64m (4m x 16m) sổ công nhận đủ.diện tích xây ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 51 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 51 m2
      Đầu năm để giá siêu mềm cho a/c, nhà em ở đường Bình Giã, Tân Bình- DT: 51 mét vuông (4x12,8)- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu - 3 PN, 3 nhà vệ sinh,...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 44 m2 129,32 triệu/m2
      5 tỉ HƠN- MT KHU BÀU CÁT -PHAN SÀO NAM- -ĐỒNG ĐÊN- ĐƯỜNG 6M 2 TẦNG -44M2(4X11M)- KD ĐỈNH - KHU DÂN TRÍ CAO- DV- ĂN UỐNG GIẢI TRÍ ĐỈNH TÂN BÌNH + DT:...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Nhà vừa xây sạch sẽ, chỉ cần xách va li về ở.+ DT 45.5 mét vuông có 3 phòng ngủ, Phòng khách, bếp rộng rãi.+ Nhà thiết kế hiện đại, phòng...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 64 m2 64,07 triệu/m2
      - Hẻm trước nhà rộng 6m. Hẻm thông. Tiện KD, buôn bán.- DT nhà : 4 x 16m. Công nhận đủ.- Kết cấu nhà : 1 trệt, 1 lầu, sân thượng. 3 PN. 3  phòng vệ ...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 47 m2 147,88 triệu/m2
      hẻm xe hơi 7m Nguyễn Thái Bình Tân Bình, 47m2 (3.7 x 13m) 4 Tầng, KD đỉnh.Mô tả:+ Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm 4 PN hoàn công đầy đủ hiện chủ đang cho...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      - Vị trí: Võ Thành Trang - P. 11 - Tân Bình.- DT: 4.15x16m- giá chỉ còn: 5.9 tỉ- Nhà chính chủ, 3 tầng BTCT: 3 phòng ngủ, sân thượng.- hẻm ô tô tới...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Xoài - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 45 m2 173,34 triệu/m2
      + 17/6/2023 CHỦ GẤP BÁN HẠ GIÁ CHÀO 1,1 tỉ _ GIÁ CHÀO MỚI 7.8 tỉ _ DT 45  mét vuông _NHÀ MỚI ĐẸP vô ở ngay _ HẺM oto THÔNG THOÁNG _ nội ...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 63 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 63 m2 124,61 triệu/m2
      - Tân Bình Bán nhà MỚI đường Trần Thị Trọng, 4 tầng, 63 mét vuông, hẻm ô tô thông, chỉ 7,X tỉ.- Nhà mới tinh, thiết kế lệch tầng. Gồm 5 phòng ...
      Đường Trần Thị Trọng, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      - Đi nước ngoài, bán ngôi nhà đang cho thuê 12tr/tháng ngay Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình. Hẻm oto 8m. Thuận tiện cho đầu tư KD buôn bán.- Giá: 2.3 tỉ....
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Bàu Bàng - 13 - Tân Bình, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 0 m2
      căn hộ dịch vụ 2 MT (trệt: nhà phố thương mại phía trước KD + Nhà xe Honda phía sau có lối đi riêng) +  nhà vệ sinh, Có Thang máy đến tầng 5,...
      Đường Bàu Bàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 47 m2 tại Phường 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 47 m2 105,96 triệu/m2
      CHÀO ĐÓN NĂM MỚI TẾT DƯƠNG LỊCH 2004. LÊN SÓNG SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP 3 Tấm 5. GẦN CHỢ PHẠM VĂN BẠCH. CÁCH MT Vào 50m. oto Vào Đến Tận Nhà .. Vị trí: Phạm Văn...
      Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 52 m2 74,04 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ HẺM ô tô ĐƯỜNG TRẦN VĂN QUANG, P. 10, TÂN BÌNH GIÁ 3TY850/52 mét vuông. SỔ RIÊNG- DT: ngang 4m dài 13m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu st...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!