Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 32 m2 107,82 triệu/m2
      3 tỉ NHỈNH - NGUYỄN PHÚC CHU- TRƯỜNG CHINH- CẠNH khu công nghiệp TÂN BÌNH- NHÀ XINH- 2 TẦNG - 36M- KHU DÂN TRÍ, TIỄN ÍCH ĐẦY ĐỦ -Kết cấu : 3.2 x 11m. 1...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phường 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      - Chủ gấp bán giảm chào - Giá mới 5.2 tỉ. - NGAY ngã tư " BẢY HIỀN - 2 TẦNG - 50.5 mét vuông - HẺM 5M THÔNG. - NHÀ CHỦ Ở LÂU ĐỜI, CẦN BÁN TRẢ NỢ...
      Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 600 m2, hướng Bắc tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 600 m2 108,34 triệu/m2
      giảm sâu còn 65 tỉ chốt.Bán nhà bành văn trân Tân Bình.- DT: 7m x 45.5m nở hậu 15m, DT công nhận: 599m, đang làm văn phòng.- MT KD sầm uất, khu vực an ninh...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 114 m2 153,51 triệu/m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình, P. 4, Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 114 mét vuông.- Kết cấu...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      #NHÀ_MỚI_Ở_NGAY #HẺM_XE_HƠI TÂN BÌNH 80m2 4 TẦNG BTCT CHỈ 5.x Tỏi- dt 4x20 - kết cấu : trệt lửng 2 lầu 4  phòng ngủ 4  toilet , pk , nguyên...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tứ Hải - 6 - Tân Bình, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 71 m2 84,37 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng hẻm sát MT đường tứ hải, p6 Q. Tân Bình HCM Dt 4,3x16,5=71m2 Kết cấu trệt 2 lầu sân thượng gồm, phòng khách, bếp, 6 phòng+ nhà vệ ...
      Đường Tứ Hải, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 27 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 27 m2 144,45 triệu/m2
      Dt: 5 x 5,5, 3 tầng, 3 PN, 3 nhà vệ sinh, SHR Đường trước nhà 7m, ô tô đậu ngày đêm.cách sân bay 3kmKhu Bàu cát phân lô, đường Đồng Đen rộng 12mô ...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 106 m2 tại Đường Đồng Đen - 13 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 106 m2 127,36 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà cách MT Đồng Đen 1 ngôi nhà Dt: 5,7 x 19, 3 tầng, 3 PN, 3 phòng vệ sinh, sổ riêngKhu Bàu cát phân lô, đường Đồng Đen rộng 12mô tô...
      Đường Đồng Đen, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - Tân Bình, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 51 m2 82,36 triệu/m2
      #HẺM_XE_HƠI THÔNG VÀO KHU PHÂN LÔ 5 TẦNG CỐNG LỠ - TÂN BÌNH - Dt 3.6x14 sổ vuông- đg cho thuê 8tr- sổ hồng , pháp lí chuẩn Giá 4.2 tỉ thỏa ...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 59 m2 tại Phường 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 59 m2 169,5 triệu/m2
      "Bán nhà khu VIP Sân bay,Trường Sơn, Tân Bình, hẻm xe hơi ngủ nhà,59m2,4 tầng,ngang 5m, chỉ 9.XX tỉ+ Vị trí kế bên Sân bay. KD đông đúc, tiện ích bủa vây....
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,99 tỷ

      11.99 tỷ 60 m2 199,84 triệu/m2
      HẺM 10M PHẠM VĂN HAI - KD ĐA NGÀNH - GẦN 60 mét vuông - 4 TẦNGMô tả:+ Hiện trạng: 1 trệt 3 lầu sân thượng gồm PK, Bếp, 4 phòng ngủ, 4 nhà ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 7,39 tỷ

      7.39 tỷ 42 m2 175,96 triệu/m2
      GẤP BÁN TỔNG GIẢM 1 tỉ GIÁ 7 tỉ XÍU **7 tỉ XÍU-**BÀNH VĂN TRÂN- CHỢ NGHĨA PHÁT KHU KD- 4 TẦNG - 42M2(3.5 X12m ) GẦN NHÀ THỜ TRƯỜNG HỌC KHU DÂN TRÍ + Nhà...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Hai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      Nhà mới chợ Phạm Văn Hai Tân Bình - tặng nội thất - sát HXT - 3.6x14 - 48m2 - nhỉnh 5 tỉ.+ Nhà 2 tầng BTCT kiến cố với phòng khách, bếp, 2 PN, 3 nhà ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      Định cư nước ngoài bán nhanh nhà đường Thiên Phước, P. 9, Tân Bình, 52m2. sổ hồng riêng.- DT: 4x13m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu ST 4 phòng ngủ,...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lý Thường Kiệt, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      + Vị trí ngay sát MT - trung tâm Tân Bình - khu chợ vải - HXT 7 m lưu thông tốt - sổ hồng riêng vuông vắn.+ Ngay ngã 4 Bảy Hiền - Lý Thường Kiệt - Lạc...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 64 m2 107,04 triệu/m2
      + Vị trí: nằm trong khu đồng bộ cao cấp. hẻm ô tô tránh thông nhiều hướng. Gần MT Phan Huy ÍchTiện ích di chuyển ra sân bay, vào các Q. trung tâm Siêu...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 70 m2 118,58 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Nghĩa Phát Tân Bình Giáp Q10- 70m2 Ngang 6m- Ở & Thu nhập ổn định khoảng300 tr/ năm 8tỉ X Mô tả: + Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu, sân...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 73 m2 78,91 triệu/m2
      + Nhà đẹp Ba Vân - thông sang âu cơ - khu bàu cát - đồng đen - trương công định - nhà giá siêu mềm đang gấp bán.+ Nhà nằm ở khu vực Đồng Đen - Bàu Cát -...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!