Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 52 m2 60,58 triệu/m2
      Nhà Lạc Long Quân, P. 8, Tân BìnhDT: 5x10.2m, 1T2L, 3PN2WCgiá: 3.15 tỉ ( thỏa thuận)SHR sang tên ngay trong ngày.Gần chợ, trường học khu vui chơi giải...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Phú Thứ - Tân Bình, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 66 m2 44,4 triệu/m2
      cần gấp vốn bán ngay nhà Phạm Phú Thứ , P. 11 , Q. Tân Bình . Giá 2 tỉ 930. Còn thỏa thuận.- Nằm trục Đường số rộng 6m, đường thông, cách MT Phạm Phú Thứ...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường C3 - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      VỊ TRÍ : đường C3 , P. 13 , Q Tân Bình . -NHÀ vừa xây XỬA LẠI . CÓ THỂ DỌN vô ở ngay DT : 80m² ( 4,2m x 19,4m ) - KC : 2 tầng , 4 PN , 4 TOLET . Hẻm...
      Đường C3, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      KHU K300 NGUYỄN THÁI BÌNH HXT THÔNG NHÀ ĐẸP 4 TẦNG KD DT 45 mét vuông CHỈ NHỈNH 6 tỉ + Khu vực KD Đa Nghành, gần MT vị trí thuận lợi + Giáp Trường...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 63 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      - KHU ngã 4 BẢY HIỀN - Q T N BÌNH - hẻm ô tô TỚI NHÀ - 63 mét vuông - 3 TẦNG BTCT - CHỦ GIẢM 1.6 tỉ - GIÁ MỚI CHỈ 5.9 tỉ- Vị trí: Võ Thành Trang -...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng tại Đường Nguyễn Thái Bình - 2 - Tân Bình, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Cuối năm cần bán nhà Nguyễn Thái Bình, p2, TBGần Cao đẳng Lý Tự Trọng, BV T. BìnhDT 62.78m²(4.3x14.6) 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ, 4wcsổ hồng riêng...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Tống Văn Hên, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 60 m2 83,17 triệu/m2
      - DT: 4 x 15, 1 trệt, 2 lầu, 2  phòng ngủ rộng- Hẻm 3.5m, nhà vừa xây dựng xong trong năm nay- SHR, pháp lí chuẩn, công chứng ngay- call ngay xem...
      Đường Tống Văn Hên, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 50 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      CHỦ GẤP BÁN TRONG NĂM TRẢ NỢ - GIẢM SỐC - GIÁ MỚI CHỈ 5.2 tỉ - NGAY ngã tư BẢY HIỀN - 2 TẦNG - 50.5m2 - HẺM 5M THÔNG - NHÀ CHỦ Ở LÂU ĐỜI- Vị trí: Năm Châu...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà ở khu K300, hẻm ô tô 6m đường Hoàng Hoa Thám, P12 Q. Tân Bình. DT 5 x 15, 3 lầu ST, Gần chợ Hoàng Hoa Thám, K300 Tân Bình, hẻm...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Victory Real | Trung Tâm Giao Dịch BĐS Tân Bình Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 45 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Khu VIP Tân Bình - nhà mới đẹp dọn vô ở ngay - nội thất luxury - đầy đủ tiện nghi - 2 tầng đúc BTCT - 45 mét vuông - chỉ thương lượng.DT: 3.8 x...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 45 m2 150,89 triệu/m2
      6.X tỉ - khu Nguyễn Thái Bình - Hoàng Hoa Thám - K300 - hẻm nhựa ô tô - KD tốt - 4 tầng - 45 mét vuông (3.5 x 13m) - khu K300 - an ninh - dân trí -...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 175 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 29 tỷ

      29 tỷ 175 m2 165,72 triệu/m2
      Bán tòa căn nhà phố vừa xây đường Trường Chinh, P. 12, Q. Tân Bình- DT: 5 x 35m- Kết cấu: 5 Lầu, có thang máy- pháp lí hoàn công đủ, sẵn sàng giao dịch-...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 104 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 104 m2 225,97 triệu/m2
      Định cư Không người trông coi cần bán hotel đang có thu nhập tốt khu K300.Bán hotel hầm 6 tầng 18 phòng MT đường B6 khu K300 P. 12, Q. Tân Bình.Vị trí đẹp,...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 30 m2 tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      Tìm đc một siêu phẩm MT 5,5m mà giá 11, x tỉ giữa trung tâm Thành phố Hồ Chí Minh, lộ giới đường 25m thì chắc đỏ con mắt cũng chỉ thấy một căn duy nhất...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 170 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Đen - Tân Bình, giá 28,95 tỷ

      28.95 tỷ 170 m2 170,3 triệu/m2
      Bán nhà phố KD Đồng Đen, P11, Tân Bình, 170 mét vuông, 2 tầng, giá rẻ.+ DT: 5.2m x 33m. Công nhận 150 mét vuông, sử dụng 170 mét vuông.+...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình, giá 24,2 tỷ

      24.2 tỷ 120 m2 201,67 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp! MT Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình.- Tuyến đường 2 chiều cực kì thương hiệu, KD nhiều ngành nghề, khu vực cực kì an ninh, tập trung nhiều văn...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 56 m2 164,29 triệu/m2
      - Đi định cư cần bán ngay nha khu Bàu Cát để lại toàn bộ nội thất xịn xò.- DT: 4 x 14m, khu phân lô vuông sổ.- Hiện trạng nhà mới vô ở liền đón tết.-...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Phường 10 - Tân Bình, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 43 m2 143,03 triệu/m2
      6.15 tỉ - khu vip P10 - thông Bàu Cát - Tân Bình - 4 tầng - 43m²(3.9 x11m) - hoàn công đủ - vị trí KD - hẻm ô tô 6m - khu tiễn ích - đồng bộ - thỏa thuận...
      Đường Số 1, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!