Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 560 m2, mặt tiền 12m tại Đường Âu Cơ - Tân Bình, giá 90 tỷ

      90 tỷ 560 m2 160,72 triệu/m2
      Đang cho thuê 150tr/tháng 560m2 - góc 2 MT Âu Cơ - gần Ba Vân, 12m x 49m, giá 90 tỉ, P. 14, Q. Tân Bình.- Vị trí: Gần mũi tàu Âu Cơ Lũy Bán Bích, vị trí KD...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 7 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 0 m2
      Hạ giá lần 3.Từ 78 tỉ xuống 73 tỉ và nay hạ giá chốt còn 70 tỉ. Toà nhà số 40C-D đường Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.Toà nhà có diện tính...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bàu Bàng - Tân Bình, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 120 m2 270,84 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique aparment MT Bàu Bàng, P. 13, Q. Tân Bình, TP Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: ngang 5,5m dài 24m...
      Đường Bàu Bàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 74 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 74 m2 110,82 triệu/m2
      Vị trí rất đẹp, hẻm nhựa 5 - 6m oto ra vào thoải mái, gần MT đường.Cách 60m là giáo xứ Phú Trung, cách 300m là ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất, BV 1A.Khu...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 47 m2 187,24 triệu/m2
      HẺM 8M oto THÔNG - HOÀNG HOA THÁM, TÂN BÌNH, 47m2, 4 TẦNG BTCT, KHU CHỢ VẢI, QUẦN ÁO, KD SẦM UẤT, CHỈ 10 tỉ TL.Hoàng Hoa Thám 47m2, 4tầng, ngang 3.9 dài 12...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 82 m2 84,15 triệu/m2
      + Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt vời.+ Hẻm 8m thẳng 1 trục, cách MT 20m, gần công viên.+ DT 4x20.5m nở hậu nhẹ, 4 tầng chắc chắn.+ Lưu thông qua Trường...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 125 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 125 m2 111,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà hẻm xe hơi 8m khu Bàu Cát P.14 Tân Bình- DT: 5x25m sổ vuông- Hiện trạng nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng- Vị trí đẹp, phong thủy...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Ruby Garden, dự án có vị trí tọa lạc tại số 2 Nguyễn Sỹ Sách - P. 15, Q. Tân Bình, TP. Sài Gòn. Vị trí này đã giúp cho dân cư...
      Ruby Garden, số 2, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Bán chung cư nội thất đầy đủ như hình tầng cao view sân bay cực đẹpGiá chỉ: 3.8 tỉ (bao hết phí)DT: 73 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 1 trệt 1 lầu, ST, DT 62m.- Nhà hẻm 1 xẹt đường Phạm Văn Bạch, P15, Tân Bình. Từ nhà ra MT đường Phạm Văn Bạch cách 30m.- Đất vuông vắn 5 x 12m....
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 63 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      - KHU ngã 4 BẢY HIỀN - Q. TÂN BÌNH - hẻm ô tô TỚI NHÀ - 63m² - 3 TẦNG BTCT - CHỦ GIẢM 1.6 tỉ - GIÁ MỚI CHỈ 5.9 tỉ- Vị trí: Võ Thành Trang - P. 11 - Tân...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 50 m2 129,81 triệu/m2
      CỰC NGON - BÁN TRƯỚC TẾT - GIÁP Q. 10 XE TẢI THÔNG - 50m² - 5 TẦNG - còn thỏa thuận- Nhà mới đẹp, 5 PN, vô ở ngay- sổ hồng A4 hoàn công đầy đủ- hẻm 1/...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 37 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 37 m2 154,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà đẹp, tâm huyết tại đường Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình.Vị trí đắc địa: hẻm ô tô 7 chỗ, gần MT, sạch sẽ, thông thoáng...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 150 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 150 m2 192,67 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà đường Phổ Quang,P. 2 , Q uận Tân Bình, DT 6.5x23m, hầm, 6 tầng, hợp đồngT 130tr/tháng, giá 28.9 tỉ.DT: 6.5 x23m, công nhận 150m.Đang...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,82 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.82 tỷ 75 m2 24,27 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư The Hamona Q. Tân Bình.- DT: 75m.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm, 1 banconl và lô gia phơi đồ.- chung cư bàn giao kèm...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,72 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 70 m2 24,58 triệu/m2
      DT: 70m.Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.logia hướng dẫn sân bay rất đẹp.Đầy đủ nội dung.Tiện ích khu thương mại hạng sang, boutique shop, NH, văn phòng, fitness,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 62 m2 tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 62 m2 82,26 triệu/m2
      CHỦ GẤP BÁN TRONG TẾT CHO CON CÁI - CHỈ 5.1 tỉ - 62 mét vuông - HXT NÉ NHAU - thỏa thuận CHỐT NGAY- Vị trí: Phan Sào Nam - P. 11 - Tân Bình. - Hẻm...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 1 - Tân Bình, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 55 m2 50,19 triệu/m2
      Siêu phẩm giá mềm nhất thị trường bán nhanh ngôi nhà đường Phạm Văn Hai, P. 1, Q. Tân Bình. Giá 2tỉ760. Còn thỏa thuận.- Nằm trục hẻm thông rộng 5-6m,...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!