Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 169 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 169 m2 118,35 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi Bán Siêu Phẩm MT Ngay Trường Sơn , Giap Sân Bay , Vị Trí Vàng !!! - D/t : 6 x25m - K/c : Sẵn 3 Tầng - giá Chốt Nhanh Cực...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 597 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 597 m2 113,91 triệu/m2
      Không thể tin nổi, tòa căn nhà phố cực hiếm 597 mét vuông Bành Văn Trân, Q. Tân Bình, 68 tỉ TL, L/H0932 903 ***- DT: 597 mét vuông, ngang:...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 117 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 117 m2 213,68 triệu/m2
      - căn nhà phố KD KDC K300, P. 12, Tân Bình- Phù hợp ở, KD, làm văn phòng, spa, phòng khám, khu dân trí sang trọng- DT: 6.5x18m- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 130 m2 245,39 triệu/m2
      + Vị trí: hẻm ô tô đỗ ngày đêm Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2, Q. Tân Bình, gần Lê Văn Sỹ, Phạm Văn Hai, Tân Canh, Bùi Thị Xuân...+ DT: 130m2, ngang 9m, dài...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Nhà Đẹp - giá mềm - Chính Chủ Cần Ra Nhanh chung cư View Đẹp tại Q. Tân Bình, TPTp HCMđc : căn hộ chung cư Hope Garden , 102 Phan Huy Ích, P. 15, Q....
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 128 m2, giá 31 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 128 m2 242,19 triệu/m2
      căn biệt thự NGUYỄN TRỌNG TUYỂN ĐƯỜNG 8M DT 125m² NGANG 9M, 5 TẦNG, TẶNG HẾT NỘI THẤT XỊN SÒ CHỈ 31 tỉ CÒN thỏa thuận + Khu vực toàn căn biệt thự, Công...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 80 m2, mặt tiền 12m tại 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Sở hữu vị trí đẹp giá lại tốt cư dân đông pháp lí tốt.- giá cả thỏa thuận. Quá tốt.+ sổ hồng từng nền, thổ cư 100 phần trăm.+ Đa dạng DT chọn...
      Đường Đồng Đen, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 64 m2 201,57 triệu/m2
      HÀNG HIẾM và đặc biệt làthông tin chính xác 100 phần trăm, nhà phố vị trí tuyệt đẹp đường Nguyễn Hồng Đào. Khu vực KD tấp nập ngày đêm, trung tâm của...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      + Nhà Vị Trí HXT Tránh,Nguyễn Phúc Chu, DT- 50mz, 4 tầng, 4mx 12.6m,chỉ 7 tỉ P. 15, Tân Bình + CHỦ GẤP BÁN GIẢM CHÀO NỬA tỉ - GIÁ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      GIÁ SIÊU GIẢM - RẤT GẤP BÁN - 12.5 tỉ GIẢM CHỈ CÒN 8.5 tỉ - HXT TRÁNH - KD CỰC TỐT - LÝ THƯỜNG KIỆT TÂN BÌNH - 60 mét vuông - 5 TẦNG BTCT - HOÀN...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 400 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 400 m2 147,5 triệu/m2
      - ngôi nhà phố, KD sầm uất, khu tập trung nhiều toà nhà văn phòng, hotel, NH, đặt biệt nằm ngay toà Etown Cộng Hoà, tiếp nối của dự dán Metro và Nhà Ga T3...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      - Vị trí ngay khu trung tâm Bàu Cát , đường xe Tải tránh nhau .- căn biệt thự tiện để ở hoặc làm VP cho Thuê , Spa....- căn biệt thự xây BTCT kiên cố ,...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 84 m2 70,24 triệu/m2
      Nhà ở vị trí cực đẹp, ngang 6m bề thế nở hậu tiền tài.Nhiều tiện ích xung quanh. Gần siêu thị trường học,...SHR. pháp lí chuẩn. Công chứng ngay.
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Quang Bích - 13 - Tân Bình, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 68 m2 195,59 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, MT đường đắc địa. KD buôn bán sầm uất. Ngay đường Cộng Hòa, Nguyễn Quang Bích. Gần căn hộ Carillon.- DT: 4m x 17m, vuông vắn. Không lộ...
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 58 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 58 m2 129,32 triệu/m2
      LÊN SÓNG ngôi nhà giá siêu mềm KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ CAO CẤPVị trí: Trần Thị Trọng - P 15 - Tân Bình ______________________________Giá 7 tỉ 500 tr thỏa ...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 220 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hậu Giang - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 220 m2 150 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán nhanh căn nhà phố ngay sân bay gần đường Trường Sơn, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 8m x 35m. DTCN: 220m2.- Kết cấu 1 hầm 3 lầu sân...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 165 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 58 tỷ

      58 tỷ 165 m2 351,52 triệu/m2
      bán ngay nhà nguyên căn 2 MT Cộng Hòa - Q Tân Bình KD siêu tốt - ngay trước nhà ga T3 sân bay sắp đi vào hoạt động.Vị trí: MT đường 283 Cộng Hòa, P. 13, Q....
      283, Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2 tại Đường Đồng Nai - 2 - Tân Bình, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 100 m2 198 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ giá siêu tốt MT Đồng Nai, P.2, TB khu vip sân bay Tân Sơn Nhất 0945 808 ***DT: 5x20m, CN: 100 mét vuông, nhà 6 tầng kiên cố có...
      Đường Đồng Nai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!