Thông tin mô tả
Bán Nhà Hẻm đường Nguyễn Cảnh Dị. P4. Tân Bình,
Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4
Vị Trí đẹp, Cách cổng Sân Bay tầm 500m.
Tiện ích xung quanh đầy đủ,
Giá: 7,9 Tỷ
Diện tích: 71 m2
Giá/m2: 111,27 Triệu/m2
675885
Mua bán
Bán Nhà Hẻm đường Nguyễn Cảnh Dị. P4. Tân Bình,
Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4
Vị Trí đẹp, Cách cổng Sân Bay tầm 500m.
Tiện ích xung quanh đầy đủ,
Thạch Quanh Na
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2