Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 7 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Cộng Hòa, P. 4, Tân Bình! Cách sân bay 700m, công viên Hoàng Văn Thụ - bùng binh Lăng Cha Cả 300m. Khu vực tập trung nhiều building...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 240 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 240 m2 129,17 triệu/m2
      Tòa nhà chung cư từ 38 tỉ còn 31 tỉ.Vị trí Bạch Đằng, P. 2, Tân Bình.DT: 12 x 20m.Công nhận: 240m2.Kết cấu: 6 tầng 40 phòng, 40 phòng vệ sinh.HĐ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 94 m2 tại Đường Thép Mới - 12 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 94 m2 138,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường Thép Mới, P. 12, Q. Tân Bình.DT: 4.3m x 23m.Kết cấu: Trệt + lửng + 5 lầu.- Hiện đang có HĐ thuê 40tr/tháng, ký...
      Đường Thép Mới, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 87 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 87 m2 195,41 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT Khu K300 - Cách MT Cộng Hòa 50m Cộng Nhà Khu K300 Ngay MT Cộng Hòa - P4 - Q. Tân Bình. - Kế Bên Lotte Mart Cộng Hòa - DT: 4.6 x 19m lộ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Sơn Hưng - Tân Bình, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 56 m2 132,15 triệu/m2
      Cần bán ngay - nhà MT KD đường Sơn Hưng, P. 11, Q. Tân Bình.- DT: 4 x 14m.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng nhà mới, gần chợ, trường.- Khu vực cư dân...
      Đường Sơn Hưng, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 110 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 110 m2 186,37 triệu/m2
      + Hãy call ngay: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 130 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 39 tỷ

      39 tỷ 130 m2 300 triệu/m2
      - Bán toà nhà siêu khan hiếm MT Bình Giã, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 7.5 x 20m. Nở hậu: 8m2.- Công nhận: 130m2.- Kết cấu: Hầm + 7 Tầng + Sân Thượng.- Vi trí:...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 1 tầng, 296 m2, mặt tiền 11m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 79 tỷ

      79 tỷ 296 m2 266,9 triệu/m2
      Cần bán 1 lầu, MT đường Bạch Đằng, P.2, Tân Bình. DT 11,5 x 26m, cấp 4; Giá 79 tỉ.Hiện trạng: 1 trệt, lửng, 1 lầu. Đang cho thuê 150 tr/th.Chủ cần tiền nên...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trần Thánh Tông, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 56 m2 133,93 triệu/m2
      DT: 56m2Giá: 7.5 tỉ còn TLHiện trạng : 1 trệt 3 lầu - 5 PN xịn .Sổ nở hậu , phong thủy cực tốt .Vị trí: gần chợ trường học....Nhà chủ tự xây kiên cố
      Đường Trần Thánh Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 170 m2, giá 25 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 170 m2 147,06 triệu/m2
      Bán căn biệt thự xuống giá đường Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình.- DT 10x18m, công nhận 170 mét vuông.- Kết cấu: 4 tầng - 6  phòng ngủ.-...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 19,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 145 m2 134,49 triệu/m2
      DUY NHẤT căn biệt thự ngang 14m khu Compound Âu Cơ, Tân Bình DT: 14x20m Kết cấu: 4 tầng, 5  phòng ngủ lớn, sân đậu 4 ô tô Lợi thế:- Khu Compound...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,75 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 90 m2 30,56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Phúc Yên - sổ hồng - Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình, Sài Gòn.DT: 90 mét vuông/2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh + ban...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán gấp CH Phúc Yên đường Phan Huy Ích Q. Tân Bình, DT 90 mét vuông, sổ đầy đủ, giá 2.5 tỉ, nhà có sẵn dọn vô ở ngay,...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 870 triệu tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      870 triệu 30 m2 29 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, gần sân bay.- Hầm gửi xe rộng thoáng.- Hệ thống camera an ninh 24/7.- Hệ thống phòng cháy chữa cháy an toàn.- Nhiều căn nhà phố ...
      Dự án Diyas Sky, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,25 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.25 tỷ 100 m2 52,5 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Cộng Hòa Plaza - Tân Bình.DT: 100 mét vuông. 3 PN, căn hộ góc. Giá: 5,25 tỉ. Đã có sổ hồng riêng.Tiện ích xung quang đầy...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Cộng Hòa Plaza số 19 Cộng Hòa Q. Tân Bình.- DT 100 mét vuông, 3 PN, 2 toilet.- Tiện ích siêu thị, NH, khu K300 sầm...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Bán nhiều CH căn hộ Bàu Cát 2 Q. Tân Bình.- DT: 59m2 2 phòng ngủ 1 toilet nội thất đẹp giá 2,3 tỉ.- DT: 70m2 2 phòng ngủ 2 toilet đầy...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,23 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.23 tỷ 52 m2 42,89 triệu/m2
      Chuyển xuống căn nhà phố nên chính chủ họ cần bán gấp căn hộ Bàu Cát 2.DT: 52 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp để lại nội thất...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!